Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Tìm địa chỉ nhà hàng lẩu nấm ngon ở hà nội?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ sành sỏi trong chuyện ăn uống , bếp núc chỉ cho em một số địa chỉ nhà hàng lẩu nấm ngon tại hà nội với. Thực ra lẩu nấm thì ko khó làm cơ mà khó mua nấm cùng nguyên liệu nấu. Nếu làm ở nhà thì chỉ mua được một số nấm như nấm sò, kim châm chứ mua một số loại khác như nấm thông, nấm tiên.. thì ko mua được, lại phải đi ăn nhà hàng. Em thì rất khoái khẩu món nấm nên lâu lâu muốn dẫn cả nhà đi ăn. Có mẹ nào biết được địa chỉ nhà hàng lẩu nấm ngon thì cho em thông tin nhé.

• 275 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Asima là ok nhất

• 825 Bài viết

• 1,541 Được cảm ơn

Chính xác Ashima là lẩu nấm ngon nhất, nhưng giá cả cũng khá đắt. Cách đây gần chục năm, khi mới mở nhà hàng đầu tiên ở Phan Đình Phùng (gần ngã 3 Phan ĐÌnh Phùng - Đặng Dung) thì giá cũng rẻ, nhưng sau đó càng ngày càng đắt.
    Có cả trang web đây: ashima.com.vn, bạn vào để lấy địa chỉ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tete1; 12/06/2012 vào lúc 09:52 AM.

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nấm ăn mùa hè em nghĩ ngon lắm vì tác dụng của nấm là thanh nhiệt và làm đẹp da. Em thì ăn mấy lần ở khu Nguyễn Chí Thanh nhưng cũng chẳng dám khuyên vì em thấy ăn ở đây hai lần hai nhà hàng khác nhau, thấy bình thường

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ăn lẩu nấm asima ở phố giang văn minh là ngon nhất.nhân viên pv cũng chu đáo.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lẩu nấm MURU nhìn cũng hoành tráng dấy, có mẹ nào ăn thử chưa

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÒn mẹ nào biết nữa ko, giúp em với. em cũng đang tìm hiểu nhà hàng các mẹ gợi í rồi, muốn thêm một số nhà hàng nữa. help me

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ROAN Xem bài viết
    Asima là ok nhất
    Lẩu nấm Nhật ASHIMA là nổi tiếng ở Hà Nội, chuyên nấm quý. Em ăn ở đây hai lần thấy ngon, thích nhất là loại nấm gan sữa bò đỏ và nấm tiên. Mùi vị khá ngon. Hoặc ở nhà hàng Gia Khánh cũng có nhiều loại. Em cũng ăn ở đây thấy mùi vị cũng hợp. Mẹ chủ top tham khảo thử xem thế nào. ở đay nhà hàng này hơi Vip đấy

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ăn lẩu nấm chắc đắt lắm

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đắt xắt ra miếng, thường mua ở chợ nấm cũng đắt rồi mà, năm ngoái còn hay đi ăn ở chỗ này chỗ kia, năm nay cũng chẳng có hứng nữa. làm ăn chán quá

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5