Hà Nội và các tỉnh phía bắc

The Pizza Company ___ Mới mở ở 333 Cầu Giấy. KHÔNG nên!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 26.8K Lượt đọc
  • 59 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6
    • 489 Bài viết

• 524 Được cảm ơn

Chủ top viết đc 4 bài thì cả 4 bài đều trong topic này nhỉ )
    Mito Sweets

• 926 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DiTihon Xem bài viết
    Hik cả nick chê của chủ top lẫn nick khen mới comment đều mới toe. Tình hình ko biết thế nào các mẹ nhỉ? Có mẹ nào cho em ít comment đáng tin cậy chút? Tình hình quán ngay gần nhà nên em hơi bị tò mò
    Thích thì cứ thử 1 bữa thôi bạn. Tự mình thử cho biết thực hư :Smiling:
    It doesn't matter where you go in life or what you do or how much you have. Its who's beside you through it all.

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu có ý định ăn ở The Pizza, chắc em chỉ gọi Delivery hoặc cùng lắm là Takeaway thôi. Vì công nhận, nhìn mấy cái đế Pizza đa dạng và hấp dẫn thật!

Tất nhiên, em phàn nàn, chê trách cũng là vì em gặp sự cố không may. Chứ nếu mọi thứ hoạt động trơn tru, không có cái gì hỏng hóc, thì đâu cần phải than phiền đến thế!

Tự dưng thèm Meatball ở Pizza Hut quá. Hic hic. Có lẽ em sẽ chọn Pizza Hut nếu muốn ăn pizza ở khu vực này.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi cả nhà,
    Theo mình thì mẹ Mubie nói rất đúng. Mình cũng thấy ColliersGirl hơi bị quá lời và xem chừng như đang 'dò xét & xét nét ' chứ ko hẳn là đi ăn. Mình cũng đã đi ăn ở The Pizza Company mấy lần rùi. Theo mình thì:
    - Menu phong phú và phong phú hơn cả Pizza Hut và Pepperonis
    - Đồ ăn kể cả Pizza, Pasta lẫn Appertizer đều rất tuyệt
    - Nội thất và bài trí cũng đẹp và hiện đại
    - Nhân viên phục vụ thì nhiệt tình và lúc nào cũng tươi cười
    Và các mẹ khỏi lo chỗ gửi xe nhé, tối qua mình đi ăn ở The Pizza Company, được bác bảo vệ đon đả đón dắt xe cho , gửi xe free ở sở công thương.
    Có điều nhà hàng người ta mới mở cửa những ngày đầu tiên nên tất nhiên có những lỗi như: Phục vụ có thể chưa được nhanh lắm, hay có một vài lỗi nhỏ trong các khâu. Nhưng đó cũng là điều bình thường mà, cửa hàng nào chả vậy. Chạy được khoảng 1 tháng là đâu vào đấy ngay ấy mừ.

Các mẹ hãy thử khám phá nhé, sẽ có câu trả lời cho riêng mình....

Thân,
    Mẹ Đậu.

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chả hiểu thế nào gọi là Xét Nét nữa. Chẳng lẽ mình bịa ra chuyện Máy in + Lò nướng bị hỏng? Cả các chuyện khác nữa. Tất nhiên mình chỉ là 1 cá nhân gặp chuyện không vui ở The Pizza.

Haizz, chuyện đã xảy ra rồi, nói lại cũng chẳng có ý nghĩa gì. Nhưng chỉ mong The Pizza operate tốt hơn thôi.

Mình bị ấn tượng bởi bạn @iupizza. Chỗ này mới khai trương từ 9/6, mà bạn đã đi ăn tới mấy lần ở đó rồi cơ à. Bạn yêu pizza thật đấy! Phục!

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ăn hôm 10/6- sau ngày khai trương một hôm, mình cũng có gặp một số vấn đề như bạn ColliersGirl nói, hôm đó có một số khách hàng cũng tỏ vẻ không thoải mái vì việc chờ lâu, hoặc khách chưa kịp ăn xong đã chạy ra lấy đĩa (chắc nhà hàng mới khai trương nên chưa có nhiều đĩa, keke)

Mình ấn tượng với việc có một số quyển Menu thì ko ghi chưa bao gồm thúe, một số quyển thì ghi nhưng khi ra tính tiền vẫn bị tính vô. Đặc biệt ấn tượng với chú coi xe, lạnh lùng và hơi vô cảm với các khách hàng đang háo hức

Ở đó, ăn được nhưng mình sẽ không vào lần thứ 2 vì cách phục vụ mà mình được hưởng thụ.

Hy vọng một số vấn đề mình gặp phải sẽ tiến bộ hơn.

• 135 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Như vậy sau 1 số cmt của các mẹ thì em thấy là đồ ăn thì được nhưng phục vụ hơi có vấn đề, đúng ko ạ. Có lẽ nên thông cảm vì họ cũng mới mở. Tuy nhiên nếu bạn nào là người của cửa hàng khi thấy các mẹ góp ý thì nên tiếp thu và sửa chữa, chứ ko nên chơi trò lập nick khen lấy khen để như thế, cũng hơi mất cảm tình.
    Dù thế nào thì nếu đồ ăn được + gần nhà + hy vọng phục vụ sẽ cải tiến -> em sẽ qua thử
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 233 Bài viết

• 484 Được cảm ơn

Đọc chủ đề này thấy cả người khen lẫn người chê đều là nick mới cả , Chả biết tin ai bây giờ
    Thôi về nhà tự mua đế bánh mà làm Pizza homemade cho lành
    Lai về mua của mẹ Kún thôi

• hag
    • 4 năm
    • 97 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

mọi ng lắm chuyện thật đấy. muốn thử thì cứ việc đến ăn. chẳng nhẽ nghe ai nói chỗ này k ngon chỗ kia k ngon là k đến luôn chắc. cái gì cũng phải trải nghiệm qua rồi mới biết nó đúng hay k em đi ăn cũng bị gặp kiểu ông bảo vệ lạnh lùng, vừa ngơi mồm đã bị dọn luôn đĩa. cũng thấy kì quặc + k vui nhg mình thấy chấp nhận đc. thế thôi.

• 3,883 Bài viết

• 4,234 Được cảm ơn

Tớ cũng thấy là việc sử dụng dịch vụ nào đấy thì có ý kiến khen chê trái chiều là điều đương nhiên. Nhg cái chính tớ nghĩ là khi chê thì cứ chê theo nhận xét của mình và nói theo quan điểm của mình thôi còn để tự mọi người phán xét và quyết định. Chứ cứ nói theo cái cách là không nên hay xin cứ việc...thì mình thấy ko ổn lắm. Bạn chủ top và các bạn khác đừng ném đá mình nhé.

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6