Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Quán thịt chó ngon - giá cả phải chăng ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 24.3K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mọi người ơi, giúp mình với, gấp lắm rồi!
    Chẳng là mình ko sành ăn thịt chó lắm. Nhưng có bạn người nước ngoài cứ muốn phải dẫn đi ăn thịt chó = được, nhân tiên cũng cuối tháng rồi, mọi người chỉ giúp mình quán thịt chó ngon , sạch sẽ chút và giá cả phải chăng nữa nhé. Cảm ơn mọi người!

• 596 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Gần nhà mình ở phía gần Cầu Mai Động có một phố bán cả thịt chó sống và chín, có hàng thịt chó Anh Tú, và Tỵ Béo rất đông khách bạn ạ
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 7,114 Bài viết

• 1,620 Được cảm ơn

Ở đầu dốc Hàng Than, chỗ đó ngon mà rẻ, đông lắm

• lex
    • 5 năm
    • 110 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Quán Sơn Hải ở chỗ đường nguyễn khang
    ngon !
    em toàn ăn ở đó

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lex Xem bài viết
    Quán Sơn Hải ở chỗ đường nguyễn khang
    ngon !
    em toàn ăn ở đó
    Mình cũng được giới thiệu mấy quán ở đường Nguyễn Khang - gần nhà mình nữa. Hic hic, mấy bạn người nước ngoài sang toàn đòi ăn thịt chó ko bít rồi có ăn được ko nữa!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huyenmeo_QG; 23/04/2009 vào lúc 08:28 PM.

• 205 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình thấy ngon nhất HN là thịt chó Hàng lược, cực ngon và giá bình dân. Bánh đa và mắm tôm cũng ngon

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận thịt chó Hàng Lược và Thanh Đỏ Hàng Than ăn đc, hôm qua vừa ra HL làm 4 cái đùi chó về gặm, ngon , mà dạo này có thêm thịt chó sống ở chợ 19-12 chuyển về Phùng Hưng nữa, nên hnào thèm là ra đó, giá hợp lý, ở Lê Văn lương gần quán bia phía đầu cũng có 1quán thịt chó nhà sàn, ở cầu vượt giải phóng - trường chinh cũng có 1 quán hợp lý ….nhưng mỗi tội hơi xa nhà nên ít lên mấy quán này thưởng thức, cùng lắm thì chạy ra Núi Trúc nữa thôi

• 105 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy quán Sơn hải ăn chả ngon gì cả. Mình thấy thịt chó ở Ô chợ dừa cũng được.

• 603 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

mình thấy ăn chó chặt ở chỗ trần nguyên hãn gần hàng bán xe honda ý ăn ngon phết, chứ ăn thịt kiểu thịt hấp không thích.
    Bạn yên tâm ăn thịt chó thì không sợ đắt đâu, ăn tẹt ga uống rượu nội thì 100k/ng là thoải mái

• 2,060 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Thấy Thanh Đỏ Hàng Than có vẻ uy tín nhỉ :Battin ey: Cuối tháng ghé qua mới được :Battin ey:

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4