• 4 Lượt chia sẻ
  • 22.9K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1,348 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

Em cần tìm vài quán cafe - bar có thể ngồi bệt thoải mái , nhạc nhẹ nhàng, không gian lãng mạn, có không gian riêng cho couple và đồ uống ngon .
    Nhờ các chị em gợi ý giúp ạ :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Vial/ Mini nước hoa chính hãng - chiết nước hoa Travalo ... đảm bảo hàng xịn rẻ nhất
    http://zaodich.com/forum/f2490/vial-...-nhat-1907259/
    Thanh lý giầy nam Espirit size 40 - Classic, trẻ trung
    Xem thêm: http://zaodich.com/forum/f2920/set-m...-40-a-1907260/
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lựa chọn thực phẩm an toàn

LỰA CHỌN THỰC PHẨM AN TOÀN! Một trong những nguyên nhân dẫn đến ngộ độc thực phẩm là tình...

• Gợi ý thực đơn 1 tuần cho cả gia đình.

Hàng ngày đều phải đi chợ, việc đau đầu nhất với các bà nội trợ đó là phải suy nghĩ “Hôm nay ăn...

• Nguy cơ dịch bệnh sau cơn lụt ở Hà Nội

Nguy cơ dịch bệnh sau cơn lụt ở Hà Nội Nguy cơ bệnh dịch sẽ đến sau khi nước rút khỏi Hà Nội Nước lụt kéo dài trong khu đô thị không chỉ gây ách tắc giao thông mà còn là nguy cơ phát tán dịch bệnh.Một số biện pháp đơn giản như ngăn không cho trẻ em chơi đùa...

• Hỏi về các quán cafe ở hà nội :"x

Chuyện là em có 2 đứa bạn thích nhau đã lâu, lần này đứa bạn trai quyết tỏ tình với bạn gái, mà tỏ tình thì chọn không gian nào lãng mạn sẽ tốt hơn. Nên em muốn hỏi giúp bạn ấy xem có quán cafe nào có không gian đẹp, riêng tư, ( vắng vẻ 1 chút ), có tiếng...

• Danh sách những chất cần cho bữa ăn của bé

Nhu cầu dinh dưỡng của trẻ sẽ thay đổi và tăng theo từng giai đoạn tuổi. Để đảm bảo cung cấp dinh...

• 721 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

bn có thể đến những quán sau!m thấy nói chung là ngồi bệt thì rất chật khi đông khách!
    1.cafe Thư Quán_thụy khuê(gần xí nghiệp xe bus 10-10.chỉ mở ban ngày.có đợt ngày nào m cũng đến đây vì không khí đc mà có món trà hoa cúc m thích)
    2.cafe Bin _khương thượng(cái này hợp teen hơn,a chủ rất chi là đẹp giai)
    3.cafe La bougi_tầng 2 số 34 mã mây(cafe nến_nên không gian rất chi là lãng mạn.các ngày trong tuần rất vắng nên tiện cho couple,bjo bỏ k dùng nến rùi thay vào đó là có đồ chơi để chơi)
    4.cafe trên đường hàng bài(k nhớ địa chỉ nhưng quán này khá nổi tiếng!t7,cn có biểu diễn nhạc sống nữa!không khí lãng mạn!quán duy nhất m thấy hay vì có bán bỏng ngô)
    còn mấy quán nữa nhưng k đc đặc sắc cho lắm!!
    để lúc nào rảnh rỗi m đi thám thính thêm rùi báo sau nhá!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,348 Bài viết

• 704 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ bò sữa, chờ tin thêm của mẹ nó :LoveStruc:
    Vial/ Mini nước hoa chính hãng - chiết nước hoa Travalo ... đảm bảo hàng xịn rẻ nhất
    http://zaodich.com/forum/f2490/vial-...-nhat-1907259/
    Thanh lý giầy nam Espirit size 40 - Classic, trẻ trung
    Xem thêm: http://zaodich.com/forum/f2920/set-m...-40-a-1907260/
    • 217 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siu_nhân_bò_sữa Xem bài viết
    bn có thể đến những quán sau!m thấy nói chung là ngồi bệt thì rất chật khi đông khách!
    1.cafe Thư Quán_thụy khuê(gần xí nghiệp xe bus 10-10.chỉ mở ban ngày.có đợt ngày nào m cũng đến đây vì không khí đc mà có món trà hoa cúc m thích)
    3.cafe La bougi_tầng 2 số 34 mã mây(cafe nến_nên không gian rất chi là lãng mạn.các ngày trong tuần rất vắng nên tiện cho couple,bjo bỏ k dùng nến rùi thay vào đó là có đồ chơi để chơi)
    4.cafe trên đường hàng bài(k nhớ địa chỉ nhưng quán này khá nổi tiếng!t7,cn có biểu diễn nhạc sống nữa!không khí lãng mạn!quán duy nhất m thấy hay vì có bán bỏng ngô)
    em ko nhầm thì chị đang nói đến quán chuồn chuồn phố thì phải
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

minh thi ko hay di cafe ngoai quan nhiu nhung hum truoc ong anh dan di choi cho den quan Music Cafe Restaurant gan Viện Âm Nhạc
    o CC2 đường Mễ Trì -Từ Liêm- Hà Nội. hom minh di vao t7 nen con co ca nhac song nua. quan ay phong canh dep, mom an ngon gia cung kha mem.ban tham khao thu nhe.ah ban co the tim hieu ve quan tren http://www.musicafe.biz/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình biết có một quán cafe bệt rất hay ở 117 Văn Cao, Liễu Giai. Tên là Kira Kira. Quán này được trang trí rất độc đáo, có không gian riêng, nghe nhạc thì tuyệt, đặc biệt là những bạn thích chụp hình và thích yên tĩnh với những trò chơi có sẵn. Hôm trước mình đi với lũ bạn vào cả buổi chiều. Tuyệt............
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết vài quán bệt cũng rất hay. Thứ nhất là quán Kira kira cafe tại 117 Văn Cao, Liễu Giai. Quán thứ 2 là Alian tại Khúc hạo. Hai quán này phong cảnh được trang trí khác nhau nhưng đều rất độc đáo, không gian riêng tư, yên tĩnh. Đặc biệt đồ uống rất hay mà giá cả phải chăng. Hôm trước mình với bạn có đến chỗ 117 Văn cao và bạn mình mê luôn. Bạn cứ thử đến xem sao????
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

I Like Coffe - góc riêng cho giới trẻ Hà Nội
    Địa điểm:
    số 10 ngõ 23 Giang Văn Minh
    Quán nằm trog ngõ 23 đối diện với tổg đài Viettel, cạnh trườg Nguyễn Trãi, phía bên Nhà Hát Kim Mã, đi đườg Giảng Võ, Cát Linh sẽ dễ tìm đc đườg hơn nhé
    I Like...Nhỏ nhắn xinh xắn và ấm áp. Đến với I Like các bạn có thể được đắm mình trog các bản nhạc ưa thík, được thưởg thức các món đồ uốg mới lạ, các món đồ ăn làm bạn nhớ mãi. Hay được chia sẻ mọi cảm xúc buồn vui với Nhật Ký Quán và lưu giữ lại hình ảnh của mình và bạn bè với Album Quán. Ngoài ra các bạn có thể lướt web và thư giãn với truyện tranh, các tác phẩm văn học, các trò chơi,....
    các bạn có thể vào FB qán để xem thêm hình ảnh về qán
    http://www.facebook.com/c0ffee.ilike
    • 29 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Địa điểm cafe bệt:
    Align cafe
    CS1 : 1B Mã Mây - 0462733056
    CS2 : 10A Khúc Hạo - 0438489588
    Cafe Tzo
    zô 1: Số 107, ngõ 4C Đặng Vãn Ngữ (Đối diện trường cấp III Kim Liên)
    Tzô 2: 69 Yên Ninh (33 Quán Thánh rẽ trái)
    Zin Cafe
    84 Yên Phụ
    Highway4
    54 Mai hắc đế
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi siu_nhân_bò_sữa Xem bài viết
    Cho em địa chỉ cụ thể tý đi ! Hic... Đang cần gấp gấp !
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình ngồi ở cafe Bin rồi và cảm nhận là rất bt,ko có gì đặc sắc,trang trí vẽ tường xuề xòa và đồ uống thì ko ngon
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Le Corner trên Tràng Tiền chị ạ
    Quán bệt, tone màu trắng nhẹ nhàng và cực kì yên tĩnh. Nó nằm trong ngõ Tràng Tiền phía sau khách sạn Hilton. Quán quay mặt ra chỗ vườn ở Nhà Hát Lớn. Cực kì yêu luôn ấy ạ . View chuẩn và không gian thì yên tĩnh tuyệt đối . Đồ uống thì cũng bt
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cafe & wifi 178 Kim Mã
    Cửa hàng 3 tầng với phong cách thiết kế đậm chất " Gu bụi", với tầng 1 bàn ghế gỗ mộc mạc, tầng 2 hiện đại hơn 1 chút, và điều đặc biệt nhất : Tầng 3 là một vườn chuối um tùm. Vào buổi tối có thêm tiếng ếch nhái kêu, chỉ tiếc là không có rượu cho Chí Phèo uống, hiihi, mặc dù vườn chuối khá um tùm .Vào buổi hoàng hôn hay buổi tối thì đều đẹp,khách vào quán có thể mượn cá ngựa ngồi chơi ].Đồ uống trên này thì bình thường (làm rất ngọt),giá cả mắc hơn ở ngoài một chút.Nhưng trên này có món ****tail "Lady & Girl" độc đáo phết,nên thử. Gia ca tu 15k ~ 45k.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cafe & wifi 178 Kim Mã
    Cửa hàng 3 tầng với phong cách thiết kế đậm chất " Gu bụi", với tầng 1 bàn ghế gỗ mộc mạc, tầng 2 hiện đại hơn 1 chút, và điều đặc biệt nhất : Tầng 3 là một vườn chuối um tùm. Vào buổi tối có thêm tiếng ếch nhái kêu, chỉ tiếc là không có rượu cho Chí Phèo uống, hiihi, mặc dkkù vườn chuối khá um tùm .Vào buổi hoàng hôn hay buổi tối thì đều đẹp,khách vào quán có thể mượn cá ngựa ngồi chơi ].Đồ uống trên này thì bình thường (làm rất ngọt),giá cả mắc hơn ở ngoài một chút.Nhưng trên này có món ****tail "Lady & Girl" độc đáo phết,nên thử. Gia 15~45k
    • 28 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Có quán Nhem Nhem ở Hồ Đắc Di nữa chị ạ, quán thiên về đồ ăn nhưng cũng có nhiều đồ uống lắm. Quán này có nhiều đồ handmade, để tí rảnh em gúc cái địa chỉ rồi post lên sau nhe
    • 28 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OngBong Xem bài viết
    Có quán Nhem Nhem ở Hồ Đắc Di nữa chị ạ, quán thiên về đồ ăn nhưng cũng có nhiều đồ uống lắm. Quán này có nhiều đồ handmade, để tí rảnh em gúc cái địa chỉ rồi post lên sau nhe
    UPDATE : địa chỉ : http://ione.net/tin-tuc/nhip-song/qu...nhem-cafe.html
    • 681 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Nguyễn Phong Sắc có quán trà gì khá hay tự nhiên mình quên tên, cũng ngồi bệt và có kéo viola mỗi tối thứ 6
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em thích mấy cái quán Trà Hoa - cũng ngồi bệt, nhưng cà phê ở đó thì không được ngon lắm... Thế nên thôi không trích địa chỉ.
    • 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thấy Pandora Cafe ở 122A6 Trần Huy Liệu, gần hồ Giảng Võ có tầng 2 ngồi bệt trang trí nhẹ nhàng cũng lãng mạn, tầng 1 thì làm theo kiểu cafe-bar hay hay chị ạ
    • 85 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tình hình là tối nay em phải qua đây mới được - vừa được 1 chị bạn giới thiệu xong.

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanh2175 Xem bài viết
    Mình biết có một quán cafe bệt rất hay ở 117 Văn Cao, Liễu Giai. Tên là Kira Kira. Quán này được trang trí rất độc đáo, có không gian riêng, nghe nhạc thì tuyệt, đặc biệt là những bạn thích chụp hình và thích yên tĩnh với những trò chơi có sẵn. Hôm trước mình đi với lũ bạn vào cả buổi chiều. Tuyệt............
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2