Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Mua rượu ngoại ở đâu bảo đảm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 73.8K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• MTV
    • 8 năm
    • 349 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Gần Tết rồi, báo chí nói 90% rượu ngoại trên thị trường là hàng giả. Eo ôi....!
    Có mẹ nào biết địa chỉ nào bảo đảm không, giới thiệu cho em với!
    Em cảm ơn nhiều!

Mẹ là dòng suối, Bố là dòng sông
    Nối nhau bằng mạch nước ngầm là con
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,402 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Có CH ở Ngô Thì Nhậm bán bảo đảm lắm bạn à. Để tớ nghĩ lại cái địa chỉ rồi báo lại nhé.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )

• Mẹ Chã
    • 44 năm
    Rượu trong các CH miễn thuế có đảm bảo ko nhỉ?

• 2,689 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Tớ vẫn sài hàng trong CH miễn thuế đấy, chắc là không rởm đâu. Vì anh xã uống chai mua trong duty free thì phê hơn uống chai cùng loại mua ở ngoài --> rượu ở ngoài là rượu bị pha trộn rồi.

• 112 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Mua rượu ở trong cửa hàng miễn thuế có dễ không hả các mẹ? có cần người quen hay giấy tờ gì không, hay chỉ cần có xiền là được? Trả lời giúp mẹ bé Bê với nhé, các mẹ WTT ơi
    Bê ơi, không được đánh ông

• 323 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ biết một anh bán rượu mạnh XO, chuyên cung cấp cho Metro. Nếu thích chiều tớ cho số di động. Rượu này đảm bảo uống ok, nhưng hơi đắt, nên mọi người toàn mua biếu sếp thôi...hi hi. nếu gặp anh ý, nghe anh ý tư vấn về tình hình rượu ở Hà nội luôn. Ngoài ra, anh ý sẽ chỉ cho bạn chỗ mua rượu nhẹ, ví dụ như vang Pháp, Mỹ....

• 303 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBeBe2004
    Mua rượu ở trong cửa hàng miễn thuế có dễ không hả các mẹ? có cần người quen hay giấy tờ gì không, hay chỉ cần có xiền là được? Trả lời giúp mẹ bé Bê với nhé, các mẹ WTT ơi
    Phải có tờ khai Hải quan màu vàng của những người đi nước ngoài về bạn ạ.

• 112 Bài viết

• 726 Được cảm ơn

Chaien ơi, cho tớ số di động của anh ấy nhé. Tớ đang cần mua vài chai để biếu những nơi quan trọng đây. Thanks cậu trước nhé.
    Bê ơi, không được đánh ông

• 2,689 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Tớ có chỗ mua miễn thuế mà không cần gì cả, chỉ cần có money thôi. Tuy nhiên chỉ có một số nhãn rượu thôi chứ không đa dạng như ngoài thị trường. Chẳng hạn như tớ thấy ở đó có chivas (nhiều loại), raynal (từ 135K), barley (khoảng 200K)....

• 280 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Anh
    Tớ có chỗ mua miễn thuế mà không cần gì cả, chỉ cần có money thôi. Tuy nhiên chỉ có một số nhãn rượu thôi chứ không đa dạng như ngoài thị trường. Chẳng hạn như tớ thấy ở đó có chivas (nhiều loại), raynal (từ 135K), barley (khoảng 200K)....
    @ Pham Hai Anh : chị ơi, người ngoài vào thoải mái à. Không cần có giấy khai HQ màu vàng hả chi??? cho em địa chỉ cửa hàng đó nhé. Thankssssss
    Mình bị lều báo núp ở wtt bêu danh vì tin liên quan đến E 102 ở trong mì tôm. http://www.webtretho.com/forum/f26/a...g-mang-837488/