Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Mua nguyên liệu làm bánh tráng trộn ở Hà Nội ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.07K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình muốn mua nguyên liệu làm bánh tráng trộn .Sa tế ,ớt,tép khô và bánh tráng ở đâu bán ạ.Em ở Hà Nội nhé.hhuhuh nghiện nặng món này nên muốn mua về làm ăn cho đã ạ.Xin cả nhà giúp e ạ .Thanksss

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

helppppppppppp meeeê

• 448 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Ở citimax chỗ Tháp Hn bán n là dạng bánh đa và có hết phụ gia rồi. Cq tớ mọi ng cũng thích món này, toàn trôn cả chậu.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chợ nghĩa tân mẹ nó ạ

• 139 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Em cũng hay làm món này.Muối tây ninh thì em mua trong siêu thị hoặc nhờ nhỏ bạn trong miền Nam mua gửi ra ( mẹ nào mún mua em nhờ nó mua cho ) ,tép em cũng vào siêu thị có loại tép nhỏ màu hồng ấy,các mẹ mua về ngâm một lúc cho mềm rồi rang lên nêm mếm gia vị.Cái này em thường làm nhiều rồi thì cất trong lọ dùng dần.Sa tế em cũng mua sa tế tôm trong siêu thị.Còn cái khoản bánh tráng thì thỉnh thoảng nhỏ bạn gửi muối tôm sẽ gửi luôn cho em một ít bánh tráng có tẩm gia vị tôm rồi.Còn nếu ko có em thường mua bánh đa nem dùng ăn gỏi cuốn,ăn sống ấy rồi thái nhỏ ra.Em còn trộn thêm ít dầu chung với hạt điều nên bánh tráng có màu ngon hấp dẫn cực...nghĩ mà thèm,chắc tối về em làm một chậu típ đây ^^

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tép khô thì các hàng đồ khô vẫn bán, còn bánh tráng nó là bánh đa thường rồi ngâm ra thôi mà

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks các mẹ nhé e đã mua được hết các nguyên liệụ rùi ạ hihi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi mình cũng muốn mua nguyên liệu làm bánh tráng bạn có thể share cho minh dc ko ?. bạn mua bánh tráng nguyên liệu ở đâu

• 22 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em cũng đang cần mua bánh tráng - loại bánh tráng nướng hành mỡ ở SG ấy ạ. Em thèm món này quá, nhưng k bít mua bánh tráng ở HN loại nào thì ngon và hợp? Nhờ các mẹ tư vấn ạ!

• 576 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Đúng rồi. M cũng kiếm như mẹ nó. Mua loaih bánh tráng nướng í. Ai biết chỉ m vs

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2