• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.93K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 154 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào mọi người e rất nghiện món bún bò huế, hồi ở sài gòn e nấu món này cũng okie lắm, giờ ra hà nội mún nấu nhưng chẳng biết ở đâu bán mắn ruốc cả - bún bò mà hem có mắm ruốc thì nó không ra vị bún bò (ngoài này e có ăn thử một hàng ở phạm ngọc thạch - hem ngon:Sad: nếu khg mún nói là dở) cảm ơn mọi người nhìu.

• 3,044 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Mẹ Hanhfood bên có bán đấy bạn ah. Mẹ ấy lấy từ Huế ra nên yên tâm. Tớ cũng ăn thử rồi, chuẩn luôn,

• 154 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cám ơn chị, nhưng chị ơi cho e hỏi "Mẹ Hanhfood bên " là ở đâu thế chị, e ra đây chưa lâu nên hem rành đường lắm.

• 934 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

bạn mua ở các siêu thị cũng có đấy, big C chẳng hạn, mình vẫn mua ở đấy đấy
    Đáy đĩa mùa đi nhịp hải hà

• 2,833 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Big C Hà Nội hay trong miền Nam bạn, mình trong miền Nam

• 154 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trong miền nam thì ra chợ nào cũng bán mà, chỉ có ngoài hn này là mình kg thấy có:Silly:

• 3,044 Bài viết

• 1,934 Được cảm ơn

Ah, www.hanhfood.com.vn/ địa chỉ của chị Hạnh. Hi hi, tớ không phải nhân viên quảng cáo đâu nhé, thi thoảng tớ hay ăn đồ nhà chị ấy nên biết thôi. Đừng ném đá tớ nha

• 2,833 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

To sukiyo:
    Hic đúng là chợ nào cũng có mắm ruốc nhưng mình muốn tìm đúng món mắm ruốc Huế cơ mà!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bin1812007; 07/04/2009 vào lúc 01:59 PM.

• 154 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

uh mắm ruốc huế đó, trước mình mua của bà ba trong chợ thị nghè, mắm đó về nấu thơm, ngon mà béo lắm.

• 109 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi măm măm cái món này như nào ạ? ăn cùng với cái gì? em ngố một tý nhưng cũng muốn thử ạ. ^^
    Tôi ru em ngủ một sớm mùa thu
    Em đi trong sương mù gọi cây lá vào mùa...:Rose::Rose::Rose:

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2