• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 392 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Dear các mẹ yêu quý!
    Tình hình là tớ vừa gọi điện cho mẹ Tengcha, em ý nói có trứng cua mới về, hạn mới toanh, 450k/05kg, hic... nhiều quá! một mình tớ mua thì không biết ăn tớ bữa n mũ mấy sushi? hic....

Vậy nên tớ lập topic này để 'rủ rê' mọi người mua cùng, làm món sushi và salad rong biển đổi bữa và 'mua vui' cho các con nhân ngày nghỉ cuối tuần.

Bọn mình chia nhau mua, mỗi người một ít cho nó đỡ sốt ruột, chứ bỏ ra 450k một lúc thì cũng.... hic hic....

Ai mua thì join vào topic này nhé các mẹ!

Cảm ơn cả nhà!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Puppet; 27/10/2011 vào lúc 11:12 AM.

• 101 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn ở đâu? Trứng cua thật hay nguyên liệu cá làm hình thức (giống như giả thịt đùi cua đó). Mình hỏi vậy không phải nói xấu đồ của bạn đâu, vì mấy đứa nhỏ nhà mình thích ăn sushi, vị ngon là nó chén tuốt ý mà!

• 392 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ánh Trăng Xanh Xem bài viết
    Bạn ở đâu? Trứng cua thật hay nguyên liệu cá làm hình thức (giống như giả thịt đùi cua đó). Mình hỏi vậy không phải nói xấu đồ của bạn đâu, vì mấy đứa nhỏ nhà mình thích ăn sushi, vị ngon là nó chén tuốt ý mà!
    Không phải tớ bán đâu, tớ cũng là người đi mua, mua của em Tengcha trên lam-cha-me ấy, mình ở Hà Nội và em Tengcha cũng ở Hà Nội. Mình nghĩ là trứng đảm bảo chất lượng, vì em ý bán đồ Nhật cũng lâu và có uy tín!

• 48 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị ơi cái trứng cua đó để được lâu không chị và bảo quản thế nào ak?

• 295 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Puppet ơi, tớ cũng muốn mua trứng cua, ko biết 1 kg nhiều ít ra sao nhưng hạn dài thì chắc tớ lấy 1 kg, nhắn lại cho tớ số 0904879600 nhé, cám ơn nhiều nhiều!!!

• 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có nghĩa là 90k/1kg hả mẹ nó,nếu chất lượng đảm bảo, date dài tí em lấy 0.5kg với ạ, pm em 0977728285. mà mẹ nó cho cái link bán hàng lên để mọi ng nghiên cứu luôn với ạ

• 392 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Ôi, lâu lâu không vào topic, sorry mọi người nhé!
    Tớ vẫn còn nhu cầu mua Trứng cua, dự định mua của em Tengcha trên Lam-cha-me ấy, em ý bảo 450k/0.5kg, hạn sử dụng đến năm 2013, bạn nào có nhu cầu, bọn mình 'chia chác' nhé!

• 84 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Puppet Xem bài viết
    Ôi, lâu lâu không vào topic, sorry mọi người nhé!
    Tớ vẫn còn nhu cầu mua Trứng cua, dự định mua của em Tengcha trên Lam-cha-me ấy, em ý bảo 450k/0.5kg, hạn sử dụng đến năm 2013, bạn nào có nhu cầu, bọn mình 'chia chác' nhé!
    mẹ nó có điện thoại của em Tengcha ko cho mình xin để mua ít rong biển tươi nhé. Thanks