Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Lọ gia vị thủy tinh-tiện dụng, đẹp mà rẻ ở đâu ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.14K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 145 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi có biết mua ở đâu được lọ gia vị thủy tinh (nắp vặn/xoáy nhé cho chặt chứ em cũng xem mấy chỗ chỉ có nắp hút xuống bằng gioăng cao su thì nhanh bị lỏng lắm) các kích cỡ để đựng gia vị và đồ bếp các loại cho đồng bộ không thì chỉ em với. Có cái này thì bếp vừa đẹp, vừa bảo quản được đồ bếp mà mình lại dâng trào cảm hứng nấu nướng. Chỉ em với nhé để em kéo cái cảm hứng đang tụt dần của em với. Thanks các chị nhé.

• 145 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp em đi, bếp nhà em bừa bộn quá, mà gia vị có cần đựng lọ thủy tinh không hay lọ nhựa cũng được hả các chị?

• 934 Bài viết

• 355 Được cảm ơn

Bạn ra IKEA ấy, ở đó có bộ lọ đựng gia vị 4 cái, 50k cũng khá đẹp.
    Đáy đĩa mùa đi nhịp hải hà

• 852 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vietanh Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi có biết mua ở đâu được lọ gia vị thủy tinh (nắp vặn/xoáy nhé cho chặt chứ em cũng xem mấy chỗ chỉ có nắp hút xuống bằng gioăng cao su thì nhanh bị lỏng lắm) các kích cỡ để đựng gia vị và đồ bếp các loại cho đồng bộ không thì chỉ em với. Có cái này thì bếp vừa đẹp, vừa bảo quản được đồ bếp mà mình lại dâng trào cảm hứng nấu nướng. Chỉ em với nhé để em kéo cái cảm hứng đang tụt dần của em với. Thanks các chị nhé.
    Em thấy trong các siêu thị đều có bán mà như Siêu Thị Thái Hà, Big C, Intimex,..

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XAKURA Xem bài viết
    Bạn ra IKEA ấy, ở đó có bộ lọ đựng gia vị 4 cái, 50k cũng khá đẹp.

em cũng vote cho Ikea,ngàoi mua ở chỗ 35 Thanh Miến ra, còn chỗ nào ko các mẹ nhỉ? hay mua online của các mẹ bên ?
    nhà em thì hay tận dụng các lọ đựng nước sốt = thủy tinh, rửa ráy sạch sẽ đi đựng gia vị rất phù hợp mà ko tốn xu nào.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ_kunkin; 25/06/2009 vào lúc 11:40 AM.

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_kunkin Xem bài viết
    em cũng vote cho Ikea,ngàoi mua ở chỗ 35 Thanh Miến ra, còn chỗ nào ko các mẹ nhỉ? hay mua online của các mẹ bên ?
    nhà em thì hay tận dụng các lọ đựng nước sốt = thủy tinh, rửa ráy sạch sẽ đi đựng gia vị rất phù hợp mà ko tốn xu nào.
    Còn 1 địa chỉ bán đo IKEA nua nhe
    http://www.kenikea.vn/Article/Bep/Ca...lt.aspx?page=1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,213 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Lọ thủy tinh nắp vặn xoáy http://www.shopnhat.com.vn/?Module=5&products_id=1429
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/

• 1,701 Bài viết

• 477 Được cảm ơn

Đồ của Ikea đẹp quá mà mình thấy toàn ở HN, có bạn nào biết ở SG không? Thanks nhiều

• 557 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi autumn_hn82 Xem bài viết
    Em thấy trong các siêu thị đều có bán mà như Siêu Thị Thái Hà, Big C, Intimex,..
    Bạn ơi, mình thấy ở UMA có rất nhiều mẫu mã đẹp và các loại đồ gia dụng, giá cả cũng hợp lý nữa. Bạn search trên Google xem cụ thể địa chỉ của UMA nhé, nó có mấy hệ thống cửa hàng to lắm ở Mỹ Đình, Giảng Võ và Lò Đúc đấy. Mình thích mua của UMA lắm

• 586 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Ở SG có bán trong Cửa Hàng Đồng Giá Hachi hachi đó bạn.
    Nothing is impossible

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4