Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Lẩu Mắm ở HN - Quán nào ngon nhỉ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.8K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 596 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình đang tìm đường link về quán lẩu mắm Cần thơ ở Hà Nội có mẹ nào biết không chỉ cho mình với

• 403 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

oh, quán này cũng có trang web hả chị.
    Em chỉ biết nó ở trong bến xe Giáp Bát (đi từ cổng bến xe vào một đoạn rồi rẽ tay trái quán Bà Sáu Cần Thơ) còn một chỗ nữa là 22 Láng Hạ ngay cạnh Trung tâm di động Viettel.
    Bông xinh, Bông ngoan, Bông chỉ hơi hơi ú thôi

Album ảnh của Bông - Mẫu form lý lịch hội 80

• 596 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ fatfox quán này không có trang Web nhưng mình tìm đường link mọi người nói chuyện về mấy quán này mình đã đọc rồi mà, mình chỉ muốn xem ở đấy ăn uống thế nào thôi

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E tưởng quán 22 Láng Hạ đã chuyển về trong cái ngõ đối diện cây xăng Láng Hạ??

• 407 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Quán lẩu mắm bà Sáu Cần thơ có 2 địa chỉ:
    - Trong bến xe phía Nam (ko phải bến xe Giáp bát nhé) ở đoạn Đuôi Cá.
    - Trên đường Văn Cao (Chếch nhà thi đấu Quần Ngựa sang)
    Hồi xưa tớ còn thấy ngon, bây giờ nước lẩu nhạt đi nhiều rồi (chắc tiết kiệm mắm).
    Còn một quán nữa ngon hơn ở đường Trần Duy Anh nhé.
    Gà tiêu tiền lắm là.........CON GÀ CON
    Gà kiếm tiền ít là...........CON GÀ CHA

• 596 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Quán ở 22 Láng Hạ chuyển về đâu hả mẹ Best, còn đường Trần Duy Anh là ở đoạn nào mẹ Zezui nhi

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@huyenthanh75: e cũng k lưu No của nó, nhưng đi từ hướng triển lãm xuôi về hướng Láng Hạ (ngã tư Láng Hạ và đường La Thành ) thì cái ngõ nằm tay phải ( bên cạnh ngõ vào hàng lẩu mắm bà Sáu là bánh Hải Hà kotobuki,đối diện bên kia đường là cây xăng Thành công - Láng hạ ) chắc Mẹ huyenthanh sẽ tìm thấy đc thoi

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Còn một quán ở đuờng Láng gần Ngã Tư Sở. Đi theo huớng về Cầu Giấy khoảng 500m ở phía tay phải.

• 68 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenthanh75
    Mình đang tìm đường link về quán lẩu mắm Cần thơ ở Hà Nội có mẹ nào biết không chỉ cho mình với
    Có một quán ngay cạnh Bách hóa Thanh Xuân chị ạ, gần nhà em nhưng em chưa ăn bao giờ nên không biết thế nào. Họ cũng đề rõ là lẩu mắm cần thơ thì phải.

• CYA
    • 7 năm
    • 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gaTay
    Có một quán ngay cạnh Bách hóa Thanh Xuân chị ạ, gần nhà em nhưng em chưa ăn bao giờ nên không biết thế nào. Họ cũng đề rõ là lẩu mắm cần thơ thì phải.
    bách hoá thanh xuân nằm ở đoạn nào trên đường TX vậy bạn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5