• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.1K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 1,661 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có ai biết lẩu ếch ở Trúc Bạch hàng nào ngon mà chỗ ngồi ổn ổn ko ạ? Bọn em hay ăn ở Ngân Béo 43 Trúc Bạch thấy cũng được, giá cả phải chăng, ngồi chiếu thoải mái. Bạn em bảo có chỗ khác ngon hơn nhưng ko nhớ địa chỉ. Các mẹ có kinh nghiệm cho em xin tí với. Món lẩu ếch này thật là hấp dẫn ạ.

:Rose:Bạn ơi cháy lên trong tim tình yêu thiết tha
    Dù mai những cánh chim bay về muôn phương cách xa
    Còn mãi trong ta niềm tin trong sáng
    Dẫu dòng đời miệt mài trôi mau
    Ta mãi nhớ về những ngày bên nhau:Rose::LoveStruc:

Люби меня

• 469 Bài viết

• 464 Được cảm ơn

theo mình biết thì lẩu ếch Ngân béo đó ngon nhất nhì khu vực này rồi đấy. Cơ mà từ hồi đọc báo đùi ếch nhiều sán mình tẩy chay món này rồi. chưa hết đâu, nếu bạn đi qua phố Phó đức chính lúc 3-4h chiều bạn sẽ thấy người ta làm ếch trên vỉa hè, thành phẩm vứt luôn trên vỉa hè (tức là vỉa hè vừa có công dụng làm thớt, làm đồ đựng thịt ếch sơ chế). Cảnh tượng này có thể nhìn thấy ở chỗ vỉa hè đối diện quán rượu Sít nhé. Hic.

• 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em cũng hay ăn ở Ngân Béo, thấy cũng ngon, nhưng sao cái đùi ếch nó to thế các chị nhỉ, ko biết con ếch mấy cân:Straightf:

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e thấy bảo quán sít nào ở mạn đấy là nổi tiếng nhất, nhg ko rõ ở đâu, ai biết coho e xin địa chỉ với

• 101 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sesshomaru Xem bài viết
    e thấy bảo quán sít nào ở mạn đấy là nổi tiếng nhất, nhg ko rõ ở đâu, ai biết coho e xin địa chỉ với
    Quán sit trên đường phó đức chính,ko nhớ địa chỉ nhưng ra đấy hỏi ai cũng biết.Lẩu ếch chỗ đó là ếch chưa xào,tùy khẩu vị mọi người có khen có chê.Đc cái măng ngon lắm

• 1,661 Bài viết

• 535 Được cảm ơn

Em hỏi thêm câu nữa là sau khi xào rồi, cho vào nồi lẩu sôi sùng sục liệu con sán nó có chết ko ạ? Hic hic

:Rose:Bạn ơi cháy lên trong tim tình yêu thiết tha
    Dù mai những cánh chim bay về muôn phương cách xa
    Còn mãi trong ta niềm tin trong sáng
    Dẫu dòng đời miệt mài trôi mau
    Ta mãi nhớ về những ngày bên nhau:Rose::LoveStruc:

Люби меня

• 3,730 Bài viết

• 5,991 Được cảm ơn

Nhà tớ lại ăn ở Ngõ Trạm

• 55 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nghe nói bên Gia Lâm có 1 hàng lẩu ếch ngon và rẻ, có ai biết đường đến đó ko ạ? Em ăn ở Ngân béo thấy cũng ngon, nhưng cay kinh, con em chắc ko bon chen được. Ah, gần chỗ em làm có 1 hàng cũng ngon lắm, Ếch Ộp Như Ý gì đó ở Mai Hắc Đế.

• 421 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

E hay ăn ở Hương Mực Phó Đức Chính....chị e của Phương Mực bán bò nướng ở Hàng Đậu...Cũng ngon lắm nhưng mà e thấy nh ng kêu ăn ếch lắm sán và bị đau khớp,mỏi cơ nên chả dám ăn nữa,vì họ ko tuốt cái j trắng trắng ở thịt ếch đi í nên mới bị như vậy

• 1,118 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

lẩu ếch giá rổ thế nào hả các chị? hôm nào e đi ăn thử

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3