Hà Nội và các tỉnh phía bắc

hỏi địa chỉ quán nướng hàn quốc ở hà nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 215 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

trước h e vẫn ăn đồ hàn quốc ở quán chỗ ngọc khánh nhưng ở đấy k có đồ nướng. nghe đồn đại là đồ nướng hàn quốc ăn rất ngon nên định đi ăn thử
    các chị có biết quán đồ nướng hàn quốc nào ngon thì chỉ cho e với XD

• S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Ở quán cơm kim bát Ngọc Khánh có đồ nướng đó chứ bạn. Mình vẫn ăn thịt ba chỉ nướng ở đó mà. Quán này nhỏ không nhiều món lắm nhưng ăn khá ngon. ax mình mê món cơm ở đây lắm.
    Mình cũng rất mê đồ nướng, chờ thêm thông tin của các mẹ.

• 366 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Ăn đồ HQ thì nên ăn những món j` ạ ? Mà giá cả thế nào các chị ?

• S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cu_Bin_yeu Xem bài viết
    Ăn đồ HQ thì nên ăn những món j` ạ ? Mà giá cả thế nào các chị ?
    Mình không biết hết nhưng thích nhất vẫn là mấy món dưa của HQ, mà toàn free thôi rất thích :Laughing:. Có cơm Kim Bát (hay Kim Pát), loại cơm cuốn của HQ, có thịt ba chỉ hay thịt xông khói nướng, cơm chiên, lẩu, ... ôi nhiều thứ lắm. Mẹ nó cứ phải thử mới biết. Về giá thì cũng không đắt lắm. Như quán cơm nhỏ ở chỗ Ngọc Khánh, đi ăn 4 người thì rất hợp lý, chắc chỉ khoảng 120.000-150.000/1 người thôi. Ăn 2 người thì 1 suất hơi nhiều, không ăn được nhiều món. Thấy bảo nhà này chuyên cung cấp đồ ăn cho các quán Hàn Quốc khác. Có quán gì ở trên đường Liễu Giai, đối diện UBND quận Ba Đình sang, quán to nhưng đồ ăn không ngon bằng ở đây, đặc biệt là món cơm cuốn.

• 1,816 Bài viết

• 1,043 Được cảm ơn

Bao nhiêu Ngọc Khánh các mẹ ơi?
    Bố Mẹ yêu em Bống nhất trên đời

• S-Z
    • 5 năm
    • 1,072 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibi's mum Xem bài viết
    Bao nhiêu Ngọc Khánh các mẹ ơi?
    Số bao nhiêu thì mình k nhớ đâu, quán ở gần Kim Mã. Nếu đi từ Kim Mã xuống thì phía bên tay phải. Quán cũng nhỏ nên mẹ nó phải để ý. Nói chung quán nhỏ, không đẹp như các nơi khác như đồ ăn được và giá cả thì rất hợp lý.

• 3,106 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Quán nướng Sochu 123 Mai Hắc Đế, HBT, HN

• 424 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Ở chỗ gần công viên Thành Công mặt đường Huỳnh Thúc Kháng (hình như trong cái sân gôn mà chăng lưới ý) có quán HQ rất ngon, mọi người từng đi HQ ăn ở quán đó vị đúng HQ, mấy món nướng thì ngon cực.

• 160 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi embekem Xem bài viết
    Ở chỗ gần công viên Thành Công mặt đường Huỳnh Thúc Kháng (hình như trong cái sân gôn mà chăng lưới ý) có quán HQ rất ngon, mọi người từng đi HQ ăn ở quán đó vị đúng HQ, mấy món nướng thì ngon cực.
    Có phải là quán VIP ở trong khu vila Thanh cong ko a? Neu quan do thi gia cung sieu VIP du do an co ngon lam..:Sad::Sad:

• 109 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanh411 Xem bài viết
    Có phải là quán VIP ở trong khu vila Thanh cong ko a? Neu quan do thi gia cung sieu VIP du do an co ngon lam..:Sad::Sad:
    Quán ở gần công viên Thành Công mặt đường Huỳnh Thúc Kháng mình nhớ ko nhầm thì tên là Koreana, quán này có khá lâu rồi.

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2