• 1 Lượt chia sẻ
  • 70.9K Lượt đọc
  • 104 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình du hoc bên Sydney về thèm pizza như cái pizzamore bên kia tuần nào cũng phải ăn mà ăn thử mấy quán ở Hanoi rồi nhưng chưa thấy hãng nào ngon cả. Có hàng thì ăn ngấy quá, hàng thì đế bánh ăn cứng xốp như bánh quy kiểu gì ấy chứ không zòn dai và tươi như bên kia cả. Mọi người ai biết hàng pizza nào ngon thì giới thiệu mình nhé. Thanks all!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoclanb; 10/08/2011 vào lúc 09:29 AM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy ăn pizza ở quán đối diện với Công viên Thành Công cũng được lắm bạn ah
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Đấy là hãng pizza nào vậy bạn. Hoi xa nhà mình một chút, không biết họ có deliver không nhi? Bạn có số dt cho mình nhé. tks,
    • 789 Bài viết

• 752 Được cảm ơn

Mấy hôm nay, mình toàn nhờ chồng mua cho pizza ở Phan Đình Phùng, đang mua 1 tặng 1 đến 17/8 hay sao ý. Mua cả nhà ăn, ngon thế ko biết, thích nhất cái tương ớt cay ơi là cay
    • 57 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình thì hay ăn ở Alfresco's Láng Hạ hoặc Hai Bà Trưng, ăn ở đó hoặc gọi mang đến, Còn không thì thi thoảng qua Pep Giảng võ ( nhưng ko thấy ngon bằng hi`), đế mỏng ngon hơn đế dày
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hi, bạn chắc bạn là dân nghiền pizza như mình, keke. Tớ thấy chỉ có zpizza mới mở ở 51 Xuân Diệu hôm trước ăn thấy pizza đúng kiểu Tây nhất. Bạn đến thử xem nhé:
    51 Xuân Diệu, Tây Hồ
    37195959
    Có deliver đấy bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • m&q
    • 5 năm
    • 331 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Mình cũng đã ăn ở một số nơi nhưng thấy chuẩn nhất là quán Latino ở gần KS Hà Nội, có điều quán này không mang bánh đến tận nơi cho khách . Chịu khó đến ăn thử bạn sẽ thấy có sự khác biệt với các quán khác ngay .
    Pls : Giá hơi cao hơn các quán khác một chút nhưng bù lại nguyên liệu khá chuẩn .
    • 82 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thule18878 Xem bài viết
    Mấy hôm nay, mình toàn nhờ chồng mua cho pizza ở Phan Đình Phùng, đang mua 1 tặng 1 đến 17/8 hay sao ý. Mua cả nhà ăn, ngon thế ko biết, thích nhất cái tương ớt cay ơi là cay
    Bạn ơi đấy là pizza của hãng nào, địa chỉ ở bao nhiêu Phan Đình Phùng, họ có ship cho mình ko?
    Khoai Tay Chien

Bi Ngo
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thích Zpizza ở 51 Xuân Diêu, đế bánh giòn, nhiều vị ngon phết.
    • 97 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình thích ăn pizza hut ở trong Big C Hà Nội, thèm quá rooling:
    • 1,992 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

Tớ thích little italian ở Thợ Nhuộm
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cám ơn bạn, nhưng mình thử pizzahut ở Big C rồi mag ngấy quá chứ không thấy ngon. hichic
    • 97 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclanb Xem bài viết
    Cám ơn bạn, nhưng mình thử pizzahut ở Big C rồi mag ngấy quá chứ không thấy ngon. hichic
    Vậy à, mình lại thấy ngon, chắc tại mình thích ăn đồ béo
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclanb Xem bài viết
    Đấy là hãng pizza nào vậy bạn. Hoi xa nhà mình một chút, không biết họ có deliver không nhi? Bạn có số dt cho mình nhé. tks,
    Nghe nói có quán pizza của mỹ Zpizza mới mở nhiều người ăn khen lắm, không biết có phải quán này không?
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

,
    • 120 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình cũng thích Pizza Hut giống mẹ bé Nam. Mình thử mấy chỗ rồi nhưng kết nhất vẫn là Pizza Hut vì đế của nó mềm và thơm chứ không cứng ngắc như Pizza của hãng khác.

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_be_nam281 Xem bài viết
    Vậy à, mình lại thấy ngon, chắc tại mình thích ăn đồ béo
    Sống trên đời cần có một tấm lòng
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình ăn pizza ở Hanoi nhiều rồi. Ghét nhất là pizza của bọn Alfresco chán nhất trên đời. Đế bánh thì cứng ngắc ra ăn cư như là bánh mì cũ đem nướng lại. Phômai thì không giống như là mozzarella mà lại bôi mỗi tí lên trên chứ không có cho đầy đủ và cả bên dưới như nơi khác. Khuyến mại thì tràn lan nhưng chất lượng thì dở chả ra gì. Mình chỉ thấy có 03 nơi ăn pizza ở Hanoi là thấy đế bánh chuẩn, phô mai ngon thôi: Lunar TrăngThu ở 78 Thợ Nhuộm, Zpizza ở 51 Xuân Diệu trong tòa nhà Syrena và Da Paolo ở Đặng Thai Mai mình không nhớ số. Các bạn ăn pizza ở 3 nơi này đảm bảo không thèm ăn ở Alfresco nữa. Hình như bọn Pepperoni và Alfresco là 1 vì lởm như nhau.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bọn Alfresco này khuyến mại như lừa người khác. Một lần mình đến đó ăn vào ngày khuyến mại nhân viên ở đó bảo mình chỉ khuyến mại khi mang bánh đến nhà không khuyến mại nếu ăn ở đó. Mình bảo thế mình lấy mang vế có được khuyến mại không, nó bảo không sau đó còn cười đểu. Một lần mình gọi mua 1 tặng 1 đến nhà, hẹn 30 phút thì 40 phút mới mang tới, đến nơi 02 cái thì 1 cái phômai nhiều hơn 1 cái bôi ra mỗi tý mình bảo thì nó cố cãi là nhà nó làm gì cũng bằng nhau. Nói chung mình cạch bọn Alfresco này tới già.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy ăn ở Pepperoni cũng hay đó, bánh cũng nhiều fomai. Em thích ăn cả buffet ở đấy nữa , có món mì làm thành miếng fủ fô mai , em kết món đó lắm
    • 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Pizza ngon nhất là hot rock ở giảng võ.ăn ở đấy rồi chả ăn ở đâu nữa
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6