Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Địa chỉ mua cá hồi ngon, tươi (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 44.5K Lượt đọc
  • 96 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 6,349 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

to mẹ cún ơi : Không phải là bỏ cá nọ cá kia gì cả mà thỉnh thoảng thay đổi thôi. Thực ra ăn cá là tốt , còn cá biển thì lại càng tốt hơn nữa. Mình thường hay cách bưa cho bé ăn cá đấy , khi thì rô phi khi thì cá quả , lâu lâu , 1 tuần cố 1 bữa cá hồi. Còn cá có nóng không thì mình chưa nghe bao giờ cả. Mình làm cho bé hết sức đơn giản là luôc lên thôi.. Một ngày 1 lạng cá. , mình thướng hay nấu cá Hồi cùng rau ngot.
    Nhân rộng tấm lòng NHÂN Gu gờ là thấy ngay bản quyền câu này nhé :Laughing:
    Email: cstt.org@vnn.vn 091.356.9988

• 484 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thanks chị Loan nha. Em sẽ thử cho Cún nhà em ăn Cá hồi xem sao.

• 587 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AL&ML
    Cac me oi , neu me nao cho be an ca Hoi de be thong minh. Hay den 55B Hang Bai canh hieu anh Duc Dong. Noi chung o do ban buon la chinh , nhung neu cac me vao noi mua 1 lang nau bot cho be se duoc uu tien ban , doi khi con duoc khay ca da thai san va khong co da. Ca Hoi o do chuyen dua di cac sieu thi nha hang , hang luon moi va tuoi ngon , hon la ra sieu thi mua day. Tu be Bum nha minh van hay an do o do , nhung mai moi thay cac me hoi an ca Saba , nen post dia chi nay len cho cac me tham khao. Neu nha nao an nhung loai ca khac nhu ca trung Nhat ban....o do deu co san , rat tuoi va ngon.
    Ca Hoi file 20.000d/1 lang

Các mẹ ơi, địa chỉ bán cá hồi này vẫn hoạt động chứ ạ? em muốn mua cho Ngân nhà em ăn thử.

• 969 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Incoi
    Các mẹ ơi, địa chỉ bán cá hồi này vẫn hoạt động chứ ạ? em muốn mua cho Ngân nhà em ăn thử.
    Vẫn hoạt động Incoi ạ. Nhưng bây giờ tăng giá lên 30 K /lạng rồi nhé. Nếu mua cho em bé thì nói là mua cho em bé người ta sẽ lọc luôn da cho.

• 437 Bài viết

• 170 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Incoi
    Mình toàn mua ở đây. Bây giờ là 29k/lạng ( cá cắt khúc ), file thì mình không biết.

• 159 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Đêm Mùa Thu
    Mình toàn mua ở đây. Bây giờ là 29k/lạng ( cá cắt khúc ), file thì mình không biết.
    Các mẹ ơi, vì con em lớn rồi nên em làm cá hồi rán lên rồi chấm với nước sốt mua ở siêu thị tên là: Remia dressing. Loại sốt này còn dùng để trộn salad các loại rau xalach, cà chua bi bổ đôi, quả oliu tuyệt vời lắm. Còn ăn sống thì nên mua cá hồi hun khói cho đảm bảo bụng dạ. Ở Hàng bài còn bán thịt bò Úc, mỗi tội họ bán nhiều nên toàn phải rủ nhau campuchia. Mua về rán bittet cũng chấm với nước sốt trên. Ngoài ra còn có đầu cá hồi, nhờ họ bổ làm3,4 miếng. Mang về rửa sạch rồi rửa qua với rượu trắng hoặc nước pha dấm cho bớt tanh. Sau đó nướng lên kèm theo cà tím dài nướng, đậu phụ nướng, bánh mỳ. nhớ có salad trộn ăn cùng vì món này béo lắm. Em cũng hay đãi khách món này nhưng lâu lâu mới ăn vì sợ tăng cân. Mà vừa nướng vừa ăn thi các mẹ phải vào siêu thị mua vỉ nướng đặt trên bếp ga nhé!

• 68 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Đợt trước đọc 1 bài trên này có mẹ nào nói về 1 cửa hàng bán buôn có bán lẻ cá Hồi ở phố Huế hoặc Hàng Bài!
    Mẹ nào biết thì cho JT xin địa chỉ với!
    Tks!

P/S post bài xong mới thấy post nhầm chỗ, nhờ mod chuyển hộ ra phía ngoài!

• 2,819 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

55B Hàng Bài, cạnh công ty xổ số kiến thiết và hiệu ảnh Đức Đông.
    Tâm là gốc thiện ác, miệng là cửa họa phúc. 開心:LoveStruc:
    Bếp rùa: http://khaitam.wordpress.com - Luôn luôn đỏ lửa / Nồng ấm yêu thương :Rose:

• 68 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khai Tâm
    55B Hàng Bài, cạnh công ty xổ số kiến thiết và hiệu ảnh Đức Đông.
    Tks mẹ Khai Tâm.

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jetaimehn
    Đợt trước đọc 1 bài trên này có mẹ nào nói về 1 cửa hàng bán buôn có bán lẻ cá Hồi ở phố Huế hoặc Hàng Bài!
    Mẹ nào biết thì cho JT xin địa chỉ với!
    Tks!

P/S post bài xong mới thấy post nhầm chỗ, nhờ mod chuyển hộ ra phía ngoài!
    Địa chỉ là 55B Hàng Bài, số điện thoại là 8229000. Mẹ nó có thể gọi điện đến đó (nếu mua trên 1 kg) sẽ có người giao đến tận nơi. Đợt trước nhà tớ cũng gọi họ giao hàng tận nơi đấy.