• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.5K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 235 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Có ai biết địa chỉ nào bán cá tầm ở Hà Nội thì chỉ giúp tớ với.
    Thứ 7 này định đãi khách món này mà không tìm ra được địa chỉ mua cá rẻ, đặt ở nhà hàng thì đắt quá. Tìm trên mạng thì chỉ có địa chỉ bán ở HCM thôi.

Giúp tớ nhé. Thanhks!

• 235 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Có ai biết địa chỉ nào bán cá tầm ở Hà Nội thì chỉ giúp tớ với.
    Thứ 7 này định đãi khách món này mà không tìm ra được địa chỉ mua cá rẻ, đặt ở nhà hàng thì đắt quá. Tìm trên mạng thì chỉ có địa chỉ bán ở HCM thôi.

Không ai giúp được tớ vụ này à?
    Đây là một loại cá rất ngon đấy.

• 266 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Bạn ra số 10 Thể giao nhé, nhiều lắm khoảng 250nkg
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4,215 Bài viết

• 6,333 Được cảm ơn

Nếu bạn ở gần khu Thanh Xuân thì gọi điện thoại theo số này , nếu mua nhiều thì giao hàng tận nơi còn ít thì hỏi địa chỉ đến lấy nhé0914323257- anh Tuấn. Giá mà mình nhập hiện nay là 165k/kg.

• 235 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cảm ơn hoahongleo và mẹ bé Quỳnh thật nhiều nhé.
    Đang định đổi món vì không tìm ra địa chỉ bán cá. May quá có các mẹ đã giúp mình.

• 1,359 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Các mẹ đã có địa chỉ mua cá rồi thì hướng hẫn luôn cách chế biến món này đi các mẹ.
    À mình mua thì họ có cắt khúc ra để bán cho mình không hả các mẹ?. Mình thấy 1 con cá đấy to đùng mà mua cả con thì chắc không ăn hết mà cũng chẳng đủ tiền được.
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)

• 4,215 Bài viết

• 6,333 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 2002 Xem bài viết
    Các mẹ đã có địa chỉ mua cá rồi thì hướng hẫn luôn cách chế biến món này đi các mẹ.
    À mình mua thì họ có cắt khúc ra để bán cho mình không hả các mẹ?. Mình thấy 1 con cá đấy to đùng mà mua cả con thì chắc không ăn hết mà cũng chẳng đủ tiền được.
    Đây là một loại cá mới nên các nhà hàng bán rất chạy< chủ yếu là do dân ta đi ăn theo phong trào ấy mà>,nên mình e là cũng khó mua lẻ mẹ nó ạ. Loại cá này có xuất xứ từ Nga , tuy nhiên nguồn hàng tại Hà nội thì toàn từ Trung Quốc cả thôi. Về chất lượng thì theo ý kiến của người được tiếp xúc hàng ngày như mình đánh giá thì cũng tàm tạm thôi. Nó chỉ tiện là có thể chế biến được nhiều món< khoảng xấp xỉ 10 món> và lạ miệng thôi ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi béQuỳnh; 04/02/2009 vào lúc 10:27 PM. Lý do: sai chính tả

• 1,359 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi béQuỳnh Xem bài viết
    Đây là một loại cá mới nên các nhà hàng bán rất chạy< chủ yếu là do dân ta đi ăn theo phong trào ấy mà>,nên mình e là cũng khó mua lẻ mẹ nó ạ. Loại cá này có xuất xứ từ Nga , tuy nhiên nguồn hàng tại Hà nội thì toàn từ Trung Quốc cả thôi. Về chất lượng thì theo ý kiến của người được tiếp xúc hàng ngày như mình đánh giá thì cũng tàm tạm thôi. Nó chỉ tiện là có thể chế biến được nhiều món< khoảng xấp xỉ 10 món> và lạ miệng thôi ạ.
    Cảm ơn mẹ nó nhé. Xuất xứ từ TQ thì tớ cũng thấy hơi ngại nhỉ. Thôi tớ không đua đòi nữa vậy. Tớ cứ mua cá trình ăn cho lành
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)

• 2,213 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Mình đọc báo thấy có 1 ông hình như là Tổng GD Vinashin Vũng Tàu, từng là tù tử hình, giờ rất thành đạt và 1 trong những việc ông ý làm là có 1 trại nuôi cá tầm trong đó. Không biết cá tầm ăn ra sao nhỉ? Có phải thuộc dòng cá da trơn không?
    http://mgod.webtretho.com/forum/f2758/shop-nhat-do-dung-den-tu-nhat-cham-soc-be-yeu-va-ca-gia-dinh-1002174/

• 2,085 Bài viết

• 428 Được cảm ơn

Cá tằm ăn béo béo. Nhiều mỡ. Da ăn dai dai, hình như là cá da trơn. Nhà em ăn thì chỉ thấy lạ chứ không thích. Nhà mẹ em thỉnh thoảng được cho cá này, nhưng toàn là cá hun khói hay nướng thì phải. Đến bữa cho vào lò quay lại cho nóng thôi.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5