Hà Nội và các tỉnh phía bắc

Cửa hàng Dung hải sản ở Thể Giao

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 424 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Hôm trước mình có đi cùng đứa ở cơ quan ra hàng hải sản của chị Dung ở Thể giao mua ít đồ về làm liên hoan. Mình thấy ở đó có rất nhiều loại hải sản ngon từ rẻ (như ngao, ốc, tôm..) đến đắt (như ba ba, cá song, cá trình,...) mà thấy dùng cân điện tử nhé, nếu cần họ cũng làm sẵn cho (tớ nhìn thấy cắt tiết con ba ba mà sợ hết hồn). Không biết giá cả ở đấy so với các chỗ khác có đắt hơn không nhỉ. Các mẹ đã mua ở đấy rồi cho mình ít kinh nghiệm với.

• 71 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

mẹ e làm ngay bên cạnh luôn ah!!!
    giá cả vừa phải chứ k đắt đâu ah!ở đấy nhận đưa hàng tại nhà luôn đấy ah!
    ở đấy chắc chẳn là hải sản tươi luôn ah!đông khách lắm!bán đúng giá chứ k mất công mặc cả và cũng k bị mắng như mua ở chợ đâu ah!

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

hàng ý chuyên đổ buôn cho nhà hàng nên khỏi lăn tăn đi

• 1,787 Bài viết

• 1,182 Được cảm ơn

các mẹ ơi!mua cua ,ghẹ,bề bề,ở nhà Dung-TG thì giá cả,chất lượng thế nào ạ?có khác so với cái hàng hải sản 3 miền ở trên dốc Bác Cổ ko ạ?

• 620 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Mình cũng hay mua đồ trên Bác Cổ, nhưng kể ra ở Thể Giao mà giá tốt như thế thì đỡ ra 1 đoạn đường. Có mẹ nào kinh nghiệm, so sánh hộ chúng tớ giá rổ 2 chỗ ấy k?

• 188 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Hehe, ở dốc Bác Cổ là nơi nổi tiếng trong giới HS bán đắt nhất, nhưng đồ ở đó toàn đồ độc thôi. Ví dụ như cá mặt quỷ mà ra đó là cũng có nhưng những hàng HS # ko có đâu ạ.
    HS thì giá theo ngày, khó mà so sánh đc ở đâu đắt hơn hay ở đâu rẻ hơn, giá theo thị trường, nhiều loại. Ghẹ có những 4 đến 5 đén 7 loại, người trong nghành mới biết được. CÒn nếu cùng 1 loại mà các mẹ so sánh ở chỗ này 1 hôm, hôm sau ra chỗ khác hỏi để so sánh là ko chính xác đc rồi. Nói chung là đều đi đôi với nhau cả, tiền nào của đấy, đồ HS mua lúc tươi sống là ở đâu cũng ngon rồi,
    Ở Thể Giao giá cũng ok :Smiling:

• 1,453 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

minh mua cua o TGiao ho cho cua roi lam sach se con ho hoi minh dinh lam mon gi roi dan ca cach che bien. noi chung minh thay chat luong va gia ca on.

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có ai có số điện thoại của của hàng chị Dung không ạ? Em gọi điện đặt có được không ạ?

• 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đây là số điện thoại của cửa hàng hải sản thể giao các chị ạ: 38217252

• 417 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

em đang bầu bí, muốn ăn hải sản quá, định nhờ chồng tiện đường đi làm qua nhà chị DUng - Thể giao mua mang về. nhưng chưa mua bao giờ nên không biết giờ nào thì có cua ngon ạ? sáng ra hay chiều ạ? mua chiều thì tiện hơn vì xách về nhà luôn. các mẹ biết chỉ giúp em nhe!
    cái Ốc nà cái Ốc iu..
    ..Này con yêu ơi, con biết không, mẹ yêu con, yêu con nhất đời..

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2