• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.69K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 616 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Các mẹ biết ở đâu mua vừa ngon vừa rẻ không? Mình thì hay mua ở Unimart, nhưng nghe nói có nơi bán buôn-vừa rẻ vừa tươi :LoveStruc:

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

55 Hàng Bài
    cá hồi của em TCG bên
    Metro là rẻ nhất
    Con heo vàng - Tống Duy Tân
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 587 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ_kunkin Xem bài viết
    55 Hàng Bài
    cá hồi của em TCG bên
    Metro là rẻ nhất
    Con heo vàng - Tống Duy Tân
    mẹ Kún ơi Metro dạo này đắt rồi, mỗi tuần thấy tăng giá lên tý, hôm thứ 2 chị đi thấy đề 377k/kg, nhưng ko mua vì nó bán cả tảng to nhìn ko thích, sáng thứ tư chạy qua 55 hàng bài mua 370k/kg, nói chung 2 chỗ này giá same nhau nhưng mua ở Hang bài cảm giác tươi hơn và mua từng nào cắt từng đó thích hơn.Dạo này đô tăng nên cá hồi đắt nhờ.
    Bình yên một thoáng cho tim mềm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Cá hồi ở đấy có đủ tươi để làm shushi được ko ạ. Muốn tự làm để ăn, nhưng mà sợ cá ko tươi, ăn đau bụng:Thinking::Thinking::Thinking:
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh_Bong2007 Xem bài viết
    Cá hồi ở đấy có đủ tươi để làm shushi được ko ạ. Muốn tự làm để ăn, nhưng mà sợ cá ko tươi, ăn đau bụng:Thinking::Thinking::Thinking:
    muốn tươi thì mua ở Hàng Bài nhé.

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoaibeo Xem bài viết
    mẹ Kún ơi Metro dạo này đắt rồi, mỗi tuần thấy tăng giá lên tý, hôm thứ 2 chị đi thấy đề 377k/kg, nhưng ko mua vì nó bán cả tảng to nhìn ko thích, sáng thứ tư chạy qua 55 hàng bài mua 370k/kg, nói chung 2 chỗ này giá same nhau nhưng mua ở Hang bài cảm giác tươi hơn và mua từng nào cắt từng đó thích hơn.Dạo này đô tăng nên cá hồi đắt nhờ.
    thế hử? cá hồi tớ thấy vẫn rẻ hơn mấy chục k còn bò tớ toàn mua loại rẻ rẻ hơn 100k thôi

• 676 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Mẹ kunkin, sao mẹ nó mua đc thịt bò rẻ thế, mình hỏi ở sthi ABC mart dưới The Manor các e ý hét 300k/kg, chóng mặt quá nên thôi.

• 450 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khoaibeo Xem bài viết
    Cá hồi giờ VN nuôi đầy, sao lại phụ thuộc vào đô la nhỉ :Sigh:, ở Lào cai, Lai Châu có mấy nơi nuôi cá Hồi đấy (họ có cung cấp cả cho thị trường HN), mà mọi người thích ăn cá hồi sao chứ mình thấy ăn không thích bằng cá lăng hoặc cá chiên (thịt cá lăng cũng có màu cam như cá hồi), cá hồi mình ăn khá nhiều lần mà toàn ăn tươi (bắt cá sống làm thịt tại chỗ chấm nước cốt chanh ăn gỏi luôn) nhưng không thích lắm vì thịt mềm, cảm giác có mỡ, còn thịt cá Lăng và cá chiên ăn chắc thịt và đậm đà hơn, nướng hoặc om chuối ăn tuyệt cú mèo rooling: hoặc ăn cá Trình suối, thịt dòn và đậm, giá cả lại rẻ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi maiht; 11/08/2009 vào lúc 03:24 PM.
    đàn Bà chỉ nhớ người đàn ông đã làm cho mình cười
    Còn đàn Ông thì chỉ nhớ người đàn Bà đã làm cho họ khóc.

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹKê Xem bài viết
    Mẹ kunkin, sao mẹ nó mua đc thịt bò rẻ thế, mình hỏi ở sthi ABC mart dưới The Manor các e ý hét 300k/kg, chóng mặt quá nên thôi.
    loại đóng đá rồi mà mẹ nó chứ nếu mua bò thăn thì hơn 300k là chuyện thường
    nhà em toàn mua về nấu cà ry với bò hầm nên chả cần mua bò ngon, mua loại 2, loại 3 về cũng ngon chán.

• 3,598 Bài viết

• 936 Được cảm ơn

em vẫn chỉ tung hô cá hồi, đúng cá hồi nhập lại càng thích vì cá hồi ngậy, béo mà lại ko tanh

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3