• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.1K Lượt đọc
  • 67 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 4/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 7
    • 1,133 Bài viết

• 1,666 Được cảm ơn

Đúng rùi ăn ở Biển Đông ít món, mà 1 số món còn nguội nữa, hôm nhà mình đi ăn chồng mình là ng rất dễ ăn uống mà còn chê ở đó dở. Nói chung ăn ở Sen đa dang và ngon hơn, cá nhân mình thấy thế vì mình ăn ở Sen nhiều rồi.

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cám ơn các mẹ nhiều nhé, mình thấy mạng viettel nhắn hỗ trợ đạt hàng ở trang soko, hic...hic vào thấy biển đông cũng bán định mua phiếu đến ăn thử, may quá... mà sao các nhà hàng họ không bán đúng như họ quảng cáo giới thiệu nhỉ,,, mấy lần mua trên mua chung mất uy tín kinh... giờ mình cạch không tham gia mấy dịch vụ ăn uống này nữa...

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bình luận trên diễn dàn mấy khi có lời khen. Và hơn nưa một lời khen, chê chỉ nói lên một nửa sự thật thôi. Hơn nữa chẳng có chuyện gì cố định và vĩnh cửu, không phải một nhà hàng làm tồi mãi mãi người ta tồi và tốt là mãi mãi tốt.Cái chính là phải biết lúc đó tình hình thế nào.
    Tôi là bạn người chủ nhà hàng này,họ là người đàng hoàng không làm sai đâu bạn.
    Bạn thử nghĩ kỹ một chút:
    1- Nhà hàng này bán từ đầu năm có đến vài vạn lượt khách ,nếu làm không tốt đâu dễ tồn tại. và là 1 trong nhưng nhà hàng bán trên mạng có số lượng người mua cao nhất ( người mua trên mạng thường rất khó tính và căn cơ, trình độ do vậy để tập người này mua không phải là dễ và sản phẩm cũng phải tốt)
    2- Viettel là công ty viễn thông lớn, họ đã chọn nhà hàng này là đơn vị đầu tiên khai mạc ,mở hàng chắc chắn họ có cân nhắc và kiểm soát.
    Do vậy bạn đừng nghi hoặc về sản phẩm này, bạn cứ thử đến nhà hàng này sẽ thấy lời tôi nói là đúng!

Trích dẫn Nguyên văn bởi nga.nguyen79 Xem bài viết
    cám ơn các mẹ nhiều nhé, mình thấy mạng viettel nhắn hỗ trợ đạt hàng ở trang soko, hic...hic vào thấy biển đông cũng bán định mua phiếu đến ăn thử, may quá... mà sao các nhà hàng họ không bán đúng như họ quảng cáo giới thiệu nhỉ,,, mấy lần mua trên mua chung mất uy tín kinh... giờ mình cạch không tham gia mấy dịch vụ ăn uống này nữa...

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhà hàng này rất nhiều người khen, thấy thực đơn thì quá ổn, lại có một chuỗi nhà hàng. Mấy hôm tới đi ăn thử sẽ về thông báo tình hình nhé. Nhưng tin nhà hàng lớn cũng chẳng làm sai đâu!

• 29 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Can mọi người đừng mua phí tiền, tiền đó lên Sen ăn đã hơn nhiều. Em mua mời bố mẹ đi ăn mà bị 1 phen xấu hổ, về cả nhà bị đau bụng vì đồ ăn không tươi, cua bở ơi là bở, món ít. Em thích ăn gỏi cá hồi mà ko thể ăn nổi ở đây. Mà ko phải mình nhà em, bạn em đi ăn ngày hôm sau cũng bị. Em cũng ăn buffet ở nhiều nơi mà chưa bao giờ bị thế. Món ít hay ăn ko ngon đã đành, ức nhất là cả nhà bị đau bụng. Giờ nghe đển Biển Đông là em cạch rồi.

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi giời ơi, thế là xong em roài, em đã mua 4 phiếu ăn buffet ở nhà hàng biển đông,299k/phiếu trên MC, định cuối tuần này rủ vchồng con bạn đi ăn mà nghe các mẹ comment thế này hãi quá. Em bít làm sao đây.

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hichic, nghe thấy comment tệ mà vẫn đến chả khác nào tự biến mình thành chuột bạch!!! Diễn đàn là nơi mọi người chia sẻ trải nghiệm cho nhau cũng không đến mức độ khắt khe để mà " mấy khi có lời khen" đâu bác minhlong03 ah.

• 2,167 Bài viết

• 815 Được cảm ơn

Cách đây mấy tuần mình đi ăn bằng VC của MC loại 299k ý, ko có 1/2 con cua mà chỉ có 1/2 con tôm hùm bỏ lò fomat + 01 bát soup vi cá, mình thì thiệt thòi khi ăn bf vì ăn ít, ăn xong 02 món chính đó + bát cháo tôm hùm nữa là ăn sữa chua tráng miệng rùi.. chỉ béo ông xã mình ông ý ăn tốt nên sau đó xơi tiếp nào sườn bò Mỹ, cua rang me, lẩu cá...
    Đi buổi trưa nên ko đông lắm, phục vụ cũng nhanh hơn,ko có trẻ con nên ko ồn ào... ko bit mọi người thế nào chứ mình thấy với giá tiền này mà đi ăn bf hải sản là ok lắm rùi nhất là được ăn tôm hùm.

• 9,279 Bài viết

• 2,488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pretty1 Xem bài viết
    ôi giời ơi, thế là xong em roài, em đã mua 4 phiếu ăn buffet ở nhà hàng biển đông,299k/phiếu trên MC, định cuối tuần này rủ vchồng con bạn đi ăn mà nghe các mẹ comment thế này hãi quá. Em bít làm sao đây.

Mình mua VC trên Hot deal cho cả gia đình... ko biết thế nào đây. Trên HD đã thấy gần 4000k người mua... lại còn Mua chung nữa à đưa cả nhà đi ăn xong khéo về lại ăn tẩn nữa thì chết iem.

Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Đi buổi trưa nên ko đông lắm, phục vụ cũng nhanh hơn,ko có trẻ con nên ko ồn ào... ko bit mọi người thế nào chứ mình thấy với giá tiền này mà đi ăn bf hải sản là ok lắm rùi nhất là được ăn tôm hùm.
    Đi ăn gia đình nên sẽ ăn buổi tối... hi vọng cũng OK như nhà bạn này... run quá.

• 9,279 Bài viết

• 2,488 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chochet1 Xem bài viết
    Nhưng tin nhà hàng lớn cũng chẳng làm sai đâu!
    Mình cũng mua VC vì tin tưởng vào các nhà hàng lớn. Hi vọng lắm mà đọc comment xong vẫn run vì đưa cả gia đình đi chứ đi lẻ thì ăn uống thế nào cũng xong.

Bạn nào chưa đi ăn thì chờ nhé, cuối tuần này tớ sẽ thông báo lại kết quả.

• Trang 4/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 7