• 0 Lượt chia sẻ
  • 143K Lượt đọc
  • 411 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 120 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Bánh ngọt mẹ pon,me vanilla trên này trẻ con rất thích,hình rất đẹp,nhiều lựa chọn

• 120 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Mình cũng không bao giơ ăn gato Thu Hương nữa. Hôm 1.4 sinh nhật con gái, mua 2 cái của Thu Hương: 1 cái bánh gato socola thỉ phần bột cứng, nhạt nhẽo, không có mùi trứng. Phần kem vừa cứng vừa hôi, không ai ăn được. Còn cái kem tươi thì chưa và lờ lợ. Mình bị đám khách chê bai và báo hại mình thừa nguyên 2 cái bánh gato. Dạp này Thu Hương làm bánh kém chất lượng lắm. Mà giá cả thì đắt lên bao nhiêu. Buồn!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng ko ăn của Kinh đô, Thu hương, Hải hà bao giờ, nếu đơn giản và vừa phải thì có thể chọn Nguyễn Sơn, ăn được mà khả rẻ đấy chứ ? . Mình ăn bánh ngọt cũng hơi khó tính, trc hay ăn của Deawoo nhưng bây giờ thấy làm cũng chán rồi, ko ngon như hồi đầu. Mình mới biết cửa hàng bánh Saint Honor ở Xuân Diệu do 1 anh ng Pháp mở, toàn khách Tây là chính, họ làm chuẩn và chuyên nghiệp lắm. Bánh thơm như bánh tự làm, chủng loại cũng rất phong phú, chỉ mỗi tội đắt thôi .Các mẹ biết ở HN còn cửa hàng nào kiểu như vậy thì giới thiệu e với nhé, chả nhẽ lại ăn mãi 1 chỗ

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng mua và ăn thử các bánh gato
    Anh Hòa Bakery, Thu Hương , Nguyễn Sơn về ngon là như nhau, nhưng Nguyễn Sơn mắc hơn, Thu Hương thì kém ngày xưa nhiều rồi.
    Hải Hà thì kém ngấy, chán, rẻ thì rẻ thật nhưng tính ra rẻ hơn có vài chục nghìn. Còn một số loại bánh nhà khác thì k để ý lắm.
    Vote một cho Anh Hòa, bạn ra Láng Hạ mà mua, mình hay mua ở đó, không thì đặt bánh trên web của họ ấy, chị bán hàng vui tính lắm :
    Đào Khôi Nguyên
    12/11/2011

• 825 Bài viết

• 1,541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo2001 Xem bài viết
    ... Dạp này Thu Hương làm bánh kém chất lượng lắm. Mà giá cả thì đắt lên bao nhiêu. Buồn!!!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetlanh84 Xem bài viết
    Mình cũng ko ăn của Kinh đô, Thu hương, Hải hà bao giờ, nếu đơn giản và vừa phải thì có thể chọn Nguyễn Sơn, ăn được mà khả rẻ đấy chứ ? . Mình ăn bánh ngọt cũng hơi khó tính, trc hay ăn của Deawoo nhưng bây giờ thấy làm cũng chán rồi, ko ngon như hồi đầu. Mình mới biết cửa hàng bánh Saint Honor ở Xuân Diệu do 1 anh ng Pháp mở, toàn khách Tây là chính, họ làm chuẩn và chuyên nghiệp lắm. Bánh thơm như bánh tự làm, chủng loại cũng rất phong phú, chỉ mỗi tội đắt thôi .Các mẹ biết ở HN còn cửa hàng nào kiểu như vậy thì giới thiệu e với nhé, chả nhẽ lại ăn mãi 1 chỗ
    Nhà mình thường đặt ở Lò Đúc, các bạn ra thử cửa hàng LA POMME BAKERY - bánh ngọt Pháp - 130 Lò Đúc, có cả trang web đây: lapommebakery.com
    Bánh ở đây rất ngon, và giá cả lại rất rẻ.
    Đặc biệt đặt bánh có các loại hình (thú, xe, nhà,.v.v...)theo yêu cầu hoặc hình in trên giấy ăn được (tom, jerry, Mickey,.v.v...) giá cả cũng cực kỳ rẻ. Đặt bánh buổi trưa là chiều lấy được ngay.

• 3,744 Bài viết

• 3,493 Được cảm ơn

Học làm bánh khó lắm,lại ko có máy nướng bánh nữa,ăn chỗ nào ngon ngon vậy các mẹ
    Xin hãy giúp đỡ các bệnh nhân viện bỏng quốc gia
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index97.html

• 1,479 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tete1 Xem bài viết
    Nhà mình thường đặt ở Lò Đúc, các bạn ra thử cửa hàng LA POMME BAKERY - bánh ngọt Pháp - 130 Lò Đúc, có cả trang web đây: lapommebakery.comBánh ở đây rất ngon, và giá cả lại rất rẻ. Đặc biệt đặt bánh có các loại hình (thú, xe, nhà,.v.v...)theo yêu cầu hoặc hình in trên giấy ăn được (tom, jerry, Mickey,.v.v...) giá cả cũng cực kỳ rẻ. Đặt bánh buổi trưa là chiều lấy được ngay.
    nhìn web cũng nhiều mẫu bánh bạn nhỉ,nhưng chất lượng k biết có ngon ko.bạn gấu nhà mih vừa xem hình đag thích bánh ô tô macqueen,bạn ý đag nịnh mẹ cháu mua.mai mih đặt được nếu ngon sẽ phản hồi lại.thax bạn nhé

• 825 Bài viết

• 1,541 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ*Gấu* Xem bài viết
    nhìn web cũng nhiều mẫu bánh bạn nhỉ,nhưng chất lượng k biết có ngon ko.bạn gấu nhà mih vừa xem hình đag thích bánh ô tô macqueen,bạn ý đag nịnh mẹ cháu mua.mai mih đặt được nếu ngon sẽ phản hồi lại.thax bạn nhé
    Bánh ở đây ăn rất ngon. Phần bạt bánh ăn thơm, ngậy và nhẹ.
    Rất nhiều loại có thể đặt kích thước nhỏ hơn: giá rẻ hơn và các bé ăn cũng vừa đủ không quá nhiều rồi phải ăn lay lắt mấy ngày.

• 120 Bài viết

• 136 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tete1 Xem bài viết
    Nhà mình thường đặt ở Lò Đúc, các bạn ra thử cửa hàng LA POMME BAKERY - bánh ngọt Pháp - 130 Lò Đúc, có cả trang web đây: lapommebakery.com
    Bánh ở đây rất ngon, và giá cả lại rất rẻ.
    Đặc biệt đặt bánh có các loại hình (thú, xe, nhà,.v.v...)theo yêu cầu hoặc hình in trên giấy ăn được (tom, jerry, Mickey,.v.v...) giá cả cũng cực kỳ rẻ. Đặt bánh buổi trưa là chiều lấy được ngay.
    Hồi trước mình làm ở công ty chuyên nhận đặt tiệc buffet và tiệc trà, mình cũng thỉnh thoảng đặt bánh ở đây. CH nhỏ, không đông khách nên chị chủ rất nhiệt tình và sạch sẽ. Mình toàn đặt bánh gato nhỏ và su kem nên không biết bánh gato lớn thế nào.
    Còn về làm bánh mình vẫn lên đây tầu ngầm các mẹ trên này, mình đã mua lò nướng đâu, toàn làm bánh bằng nồi cơm điện, chỉ cần 1 cái máy đánh trứng là làm được khối loại bánh gato đơn giản.
    Cảm giác thật thích khi tự làm tặng người thân hay bạn bè chiếc bánh mình tự làm, mặc dù trang trí rõ xấu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mayca201; 03/06/2012 vào lúc 09:33 PM.

• 41 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ơ thế các mẹ ko bít gì à?Thu Hương bây giờ bán lại mô hình vs thương hiệu cho người khác rùi mà,cũng phải nửa năm rồi ý.