Hội Người Việt ở Úc & New Zealand

Sinh con tai uc co bao hiem Allianz(worldcare cu)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 573 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi cac anh chi,
    Em va chong em du hoc tai uc song duoc 3 nam may,nay tui em muon sanh con tai Uc co bao hiem allianz(worldcare cu ay ah) nhung gap chut rac roi..tui em co doc tren cac dien dan la fan lon bao hiem claim lai duoc 100% neu o BV cong nhung em thac mac la k biet lam sao de nhan biet benh vien cong ? vi neu nam o BV tu thi tien chenh lech tui em fai tra cung kha cao day ah.vay em gui bai doc nay muon hoi co anh chi nao co gap truong hop giong tui em thi giup em voi,...em dang bi loi lam ah..
    Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,762 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi candyhnyen Xem bài viết
    Hi cac anh chi,
    Em va chong em du hoc tai uc song duoc 3 nam may,nay tui em muon sanh con tai Uc co bao hiem allianz(worldcare cu ay ah) nhung gap chut rac roi..tui em co doc tren cac dien dan la fan lon bao hiem claim lai duoc 100% neu o BV cong nhung em thac mac la k biet lam sao de nhan biet benh vien cong ? vi neu nam o BV tu thi tien chenh lech tui em fai tra cung kha cao day ah.vay em gui bai doc nay muon hoi co anh chi nao co gap truong hop giong tui em thi giup em voi,...em dang bi loi lam ah..
    Thanks.
    Bài của bạn lâu rồi mà không thấy ai trả lời nhỉ? Lần sau nhớ gõ tiếng Việt có dấu kẻo Mod xóa bài đó . Muốn biết có phải là bệnh viện công không thì chỉ cần...hỏi là ra chứ có gì đâu mà khó nhỉ? Hỏi ngay bệnh viện, hoặc lên website của bệnh viện đó để tìm thông tin. Cái này dễ mà bạn.