Hội Người Việt ở Úc & New Zealand

Mua PLACENTA - kem nhau thai cuu o dau vay? giup minh voi..

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giup minh voi ..........Minh dang o Newcastle , hoi mai cac cua hang ma khong dau co Placenta face cream ( Kem nhau thai cuu ..chong nhan ...chong nam...) ca :Crying:
    Moi nguoi biet ban o dau khong? O Newcastle hoac o Sydney cung duoc vi thu 7 nay minh den Sydney.

Thanks...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 238 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

mình thấy trên mạng bán nhiều. Nhà này kng giúp đc5 vì hay mua online. ;-)
    Hiệu cream chị đang tìm là hiệu gì? Em thấy có EMK Placenta cream, chị tìm trên mạng xem.
    • 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi ban , Minh dang dinh tim loai KEM MỠ CỪU CARELINE LANOLIN CREAM...hoac la KEM DƯỠNG DA TỪ NHAU THAI CỪU - CARELINE PLACENTA CREAM cung duoc, moi nguoi da ai dung thu chua? khong biet loai nao thi tot hon, minh chi o Uc den thu 7 tuan nay roi den Syd roi bay ve VN, ko co kinh nghiem mua online...:Sad:
    • 670 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Bạn thử vào các shop hàng lưu niệm trên Sydney hoặc là vào các health food store, hay có lắm. Mấy loại này chắc là khách du lịch mua nhiều thôi, mình có thấy hoài nhưng không biết có hiệu mà bạn cần tìm không.
    • 435 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Đúng rùi, mấy cái shop bán hàng lưu niệm này hay có bán lắm. Hai cái shop bán hàng lưu niệm to chà bá và Woolie trên đường George St đối diện QVB có bán mấy loại kem kiểu này.

Người quen mình ở vn sang cũng đòi mua cái này, riêng mình chưa dám thử bao giờ.

• 92 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn phải vào các pharmacie hoặc heath store thì mới mua được Kem nhau thai cừu
    • 1,920 Bài viết

• 2,629 Được cảm ơn

the o ben nay moi nguoi hay dung skin care loai gi vay a?
    • HMS
    • 4 năm
    • 4,120 Bài viết

• 13,796 Được cảm ơn

Ở Newcasstle thì lên Sydney , đến khu Chinatown ở đó bán rất nhiều gần chợ Paddy .Vào các cửa hàng trong khu Chinatown hàng nào cũng có . có cả người Viet cũng bán ở đó .có nhiều loại kem ,oil cừu , emu .mình mỗi lần lên Sydney toàn đến Chinatown mua ở đó .nên mặc cả dù có giá họ vẫn bán thấp hơn một chút .nếu mua nhiều sẽ giảm giá .
    Từ3/1983To11/1987To3/2011[/img][/url]