• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.08K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ và các chị!
    chúng em yêu đã hơn 1 năm, tháng 11 này anh ấy về nữa là lần gặp thứ 3 của tụi em, và tụi em đang nhờ 1 luật sư ở Úc làm dùm giấy tờ thủ tục, theo anh ấy nói là sẽ không nộp hồ sơ tại việt nam mà nộp ở Úc, sau đó em sẽ bổ túc hồ sơ bên kia.Em đi theo diện du lịch nhưng đã định ngày cưới, nơi ở..mọi thứ bên kia hết.
    ah!Em cũng có 1 số bằng chứng về đi chơi mổi lần anh ấy về, bill điện thoại và email nhưng cũng không nhiều làm như 1 tuần 1 lần thôi..dạo trước thì nhiều hơn 1 chút.Tụi em thường nói voice tren YM vậy sao có bằng chứng được hả mấy chị,chỉ em với...
    Em lo qua mấy chị ơi, chúng em vẫn chưa cưới nhau.Dự đình sẽ cưới ở bên kia khi nào em qua..em đã từng có thai và đã sẫy thai với anh ấy.Nên phía gia đình có 1 số trục trặc...em đọc tất cả cảc tâm sự của mấy chị hết rồi..em càng lo hơn..em thấy sao khó quá.Em cứ tưởng thật thì k sao hết nhưng sao cũng thấy rớt nên lâu rồi em không có để ý cứ tự tin..bây giờ thì lo lắng rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,755 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Bạn đã nhờ luật sư bên này làm giấy tờ rồi thì chắc là ổn thôi mà, đừng lo lắng quá. Chúc mọi chuyện thuận lợi nhé.
    .................