Hội Người Việt ở Úc & New Zealand

Cho em hỏi chỗ bán sữa non Colostrum Milk Powder ở Úc với ạ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.09K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,909 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Các mẹ ở Úc giúp em với :Rose::Rose::Rose:
    Em định mua sữa non Colostrum Milk Powder của Công ty GoodHealth cho bé dùng, nhưng ở Việt Nam bán đắt quá. Em nghe nói bên Úc bán rẻ lắm, nên muốn nhờ thằng bạn mua hộ mấy hộp, nhưng khổ nỗi nó là đàn ông chưa vợ con j cả, nên ko thông thạo khoản này lắm. Các mẹ ở Úc có dùng sản phẩm này ko? Mua ở chỗ nào chỉ cho em với nhé:
    Colostrum Milk Powder của Công ty GoodHealth
    http://www.shopnewzealand.co.nz/en/c...lk_Powder_350g
    Em cảm ơn các mẹ nhiều.
    Miu Miu - YM: meohuong_wtt
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chi phí sinh hoạt - Sydney

Mình đã ở Sydney được hơn 2 tháng, chưa thấy có topic chia sẻ vấn đề này nên lập ra...

• Cho em hỏi địa chỉ sửa máy tính tốt ở HN ạ!

Máy của em hỏng mấy tuần nay rồi. Các mẹ chỉ giúp em với, em đang lo lắng với đống dữ liệu trong máy đây ạ! Huhuhu... Em xin cảm ơn trước!

• Cho em hỏi chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè

Các chị có chị nào biết chỗ bán chiếu trúc nằm mùa hè cho đỡ nóng ở Hà Nội (loại đan dày khít để khi nằm không bị kẹt vào tóc hoặc da) mách hộ em với, con nhà em hơn 2 tháng rồi, nằm đệm mặc dù bật điều hòa cháu vẫn bị ướt hết lưng vì mồ hôi. Em cám ơn nhiều!

• Xuất khẩu lao động úc

Em đang tìm hiểu việc xuất khẩu lao đông ở úc, qua tìm hiểu thì biết công ty này đang tuyển, phí...

• Tổng hợp món có thể làm trong 5 phút

1. Cháo thịt bò khoai tây: Thịt bò và khoai tây đều là những thực phẩm giàu dinh dưỡng, mùi vị...

• 5,755 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Chị Meohuong ơi, sữa này có bán trong có bán trong các Chemist đấy ạ, nhưng chưa phổ biến lắm vì nó cũng còn khá mới.
    .................
    • 1,909 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi John's mom Xem bài viết
    Chị Meohuong ơi, sữa này có bán trong có bán trong các Chemist đấy ạ, nhưng chưa phổ biến lắm vì nó cũng còn khá mới.
    Ôi may quá có em đây rồi, cảm ơn em nhiều nhé:Rose::Rose::Rose:.
    EM có biết bên Úc bán bao tiền 1 hộp 350g ko?
    Có mẹ nào biết nữa thì mách dùm em với nhé.
    • 1,909 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Hôm nay em đi mua tạm 1 hộp Colostrum Milk Powder rồi. Híc, nhưng mà đắt dã man, hộp 350g mà 600k. Không hiểu là bên Úc bán bao nhiêu các bác nhỉ?
    Em đọc trên hộp thấy có ghi:
    Good Health Australia Pty Ltd, 10 Burchill St, Loganholme, QLD 4129 Australia.
    Vậy là Good Health cũng có chi nhánh ở Úc, sao bạn em nó tìm mà chưa thấy, có vẻ như là các mẹ ở Úc ko quan tâm lắm đến sp này?
    Cho em xin ít thông tin với nào
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận sữa non của Úc rẻ thật. Trước đây mình dùng sữa non của Good Health của New Zealand 175g mà 325 nghìn. Còn một hộp sữa non của Úc 450g là 400 nghìn đồng, mà em thấy trên enbac còn có của hàng bán có 370 nghìn. Thế thì chắc mua bên Úc giá chỉ bằng phân nửa. Mà sữa của New Zealand nghe nói còn không bằng hàng Úc.
    • 1,970 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Bên này bán 1 hộp Colostrum Milk Powder, hộp 350g là 19,9AUD.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ardor Xem bài viết
    Bên này bán 1 hộp Colostrum Milk Powder, hộp 350g là 19,9AUD.
    Chào bạn,
    Vui lòng cho mình biết đường link sản phẩm này được không? mình đang tìm hiểu sản phẩm này. Chân thành cảm ơn!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PhucMinh_ltd; 02/11/2009 vào lúc 03:54 PM.
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhucMinh_ltd Xem bài viết
    Chào bạn,
    Vui lòng cho mình biết đường link sản phẩm này được không? mình đang tìm hiểu sản phẩm này. Chân thành cảm ơn!
    Chào bạn,
    Đây là link sản phẩm sữa non của Úc, giá nhập về tới Việt Nam hộp 450g là 26AUS/1 hộp nhé.

http://www.kdhealthfood.com.au/produ...ails.php?ID=12

Nếu ai có nhu cầu thì hỏi mình nha. Cảm ơn cả nhà.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi minicat; 27/02/2010 vào lúc 12:58 AM.
    • 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ muốn tìm mua sản phẩm này thì có thể đến cửa hàng Thực phẩm chức năng Lohha 92B Hai Bà Trưng-Hà Nội mua, mình thấy so với những nơi khác thì giá cũng có rẻ hơn đấy.