• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.43K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cac me oi be nha e sinh duoc 4.3kg, thang dau be tang co 0.5kg thoi,hix. be luoi bu me lam,moi lan ti la lai khoc,hap ra hap vao,bu chang duoc dang bao nhieu. be quay khoc lam, dao gan day cung do hon ti,dem be ngu ngoan nhung ban ngay cu bat be. me ngu khong sau giac, bu me van rat it va van quay khoc khi bu. be con bi tao bon nua chu, tu luc sinh den gio be khong di hoa ca hoa cai nhu nhung be khac. ngay di1 lan. sang thang thu 2 thi 3-4 ngay moi di 1 lan. em lo langlam, cac me giup em voi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Rất nguy hiểm khi ép con đổi bên thuận!

Con trẻ khi sinh ra thường thì não phải phát triển sớm hơn não trái. Tuy nhiên từ khi con 1 tuổi...

• trẻ sớ sinh biếng ăn, các mẹ giúp em với.......

bé nhà em biếng ăn sữa kinh khủng, 3 tháng mà bé chỉ được 4,9kg cao 60cm.đã biếng ăn mà còn ít ngủ nữa.nhìn thấy con bé xíu em bị tress nặng lun, đi khám bs thì chẳng có phương pháp gì chỉ bảo sữa mẹ toàn nước lã tăng thêm sữa ngoài cho bé. em cũng châm sữa ngoài cho bé từ lúc mới sinh,mình thì...

• Chương trình quà tặng Giáng Sinh 2014: Ila tặng ngay 3 triệu đồng chỉ trong 3...

Đây là chương trình ưu đãi lớn và duy nhất trong mùa lễ hội cuối năm của ILA! Đối với chương...

• Bị tiêu chảy sau khi sinh,con bú mẹ bị đau bụng

Các mẹ ơi, chị gái của em mới sanh con được 5 ngày còn nằm trong bệnh viện,mấy ngày hôm trước thì kô có sữa cho con bú, bây giờ có sữa,con bú rồi bị đau bụng tiêu chảy,sôi ruột.Còn mẹ nó thì đang đứng,kô mắc mà tự nhiên phân nó chảy vèo vèo ra các mẹ ạ, thức ăn thì của bệnh viện (đồ tây),chỉ có mấy...

• Clip bé gái "tham ăn"

Bé đang ăn, mẹ giả vờ lấy 1 miếng bỏ vào miệng nhai nhóp nhép, bé tìm kiếm và nhăn nhó, muốn khóc...

• 138 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hjk nếu ko ép đc bú mẹ mà lại lên cân ít hay bạn chuyển sang cho ti thêm bình xem. Có sữa Nan là dòng sữa mát lại nhạt như sữa mẹ nên ko lo con bỏ ti mẹ.
    Nếu bé bị táo thì bạn chịu khó uống thật nhiều nước như mình thì hay uống nước quýt, ăn chuối xem có cải thiện đc ko?
    Con bà chị mình từ lúc sinh cũng bị vậy mấy ngày liền ko ị í, chị í cho con đi khám ở Viện dinh dưỡng thì họ bảo là do cấu tạo ruột của nó dài hơn.
    Nếu con ko tự ị thì bạn chịu khó xoa bụng ngược chiều kim đồng hồ (nhớ là đừng xoa lúc no nhé), vuốt lưng từ trên xuống rồi xi con thử xem, lúc xi thì chấm tí nước nóng vào hậu môn + xoa xương cụt. Mấy hôm con mình hơi táo mình cũng hay làm vậy.
    Chúc bạn thành công nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sau giống bé của mình quá vậy hix lúc mới sinh được 3kg8 vậy mà hai tháng có 4kg8 hà. khi bú cứ giãy giụa, gồng cứng người. mình cho bé đi bs thì bs Bảo đường ruột yếu cho uống neopeptine thâý cũng đở hơn tí, buổi tối cũng chịu bú( lúc trước ngủ suốt đêm ko chịu bú) vài ngày nửa đi chích ngừa mới can bé xem sau. nếu vẩn vậy mình tính cho bé bú sửa ngoài thêm vì mình cũng sắp phải đi làm rúi ko biết có được ko nửa.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cam on cac me nhieu nha. Be nha minh da do tao nhieu roi, 1 den 2 ngay i 1 lan. nhung van luoi bu me, minh da thu cho bu binh nhung be bu rat it, moi lan duoc 20ml. minh phai vat sua ra do thia, vi so neu be ko bu minh se mat sua. Moi lan cho be an vat va lam, be khoc ma. minh chi ep cho be an duoc 60ml sua thoi. Minh phat hien ra dau ti cua minh ngan nen be ko thich. Cung may dem be con chiu ti me 1 chut. 2 thang ma be duoc co 5.5 kg thoi, luc sinh be da duoc 4.3kg roi. Con cham len can nen cung sot ruot lam, ra tet minh phai di lam roi.