Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Sự phát triển

Con chậm tăng cân. Xin hãy cùng chia sẻ kinh nghiệm (Phần 1)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 120K Lượt đọc
  • 599 Trả lời

22 Người đang theo dõi

• 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bé của mình 6 tháng mới được có 6,7kg, cao72cm, làm sao để bé tăng cân đều đặn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 171 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhlan
    Bé của mình 6 tháng mới được có 6,7kg, cao72cm, làm sao để bé tăng cân đều đặn

Bé nhà mình cũng vậy. 14 tháng được có 10 kg. ăn nhiều mà chẳng hấp thụ gì cả. Có mẹ nào có kinh nghi­em gi không? Mình dùng sũa Pediasure

• 789 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ôi trộm vía cu Hùng được 6 tháng mà cao 72 cm cơ à, vậy là tương đối cao đấy.

Mẹ Xuka (HN)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 125 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Bé muôn tăng cân thì cũng còn tuỳ vào hệ tiêu hoá nũa. Nhưng có cách này rất hay,đơn giản và khá hiệu quả, mọi người hãy thủ xem: Chắt nước cơm cho bé ăn, nếu có điều kiện thì ngày 2 bũa, nhung phải để cơm sôi gần cạn và chắt kiệt lấy khoảng 1 bát ăn cơm. Có thế cho chút đường hoặc muối ăn vào bũa phụ, hoặc pha với sũa, hoặc cho vào nấu cháo («bốt) khi cháo chín.
    Cho bé ăn thường xuyên th­u này bé sẽ tăng cân đáng kế và chắc chắn nua.

• 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con be nha minh thi 8 thang cao 70cm, nang 7,8kg chan qua cac me a. De tai chu yeu cua minh bay gio la lam sao de con tang can du chi 1lang cung quy, nhieu khi dem ngu cung nam mo ngay mai cho con an mon gi doi bua de be ko phun ra phi phi.
    To Muom: minh ve se ap dung theo phuong thuc nay. Cho them ti muoi chac be se thay de an hon vi ko bi ngay. Cam on Muom nhe.

• 151 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Con minh cung không thuôc loai do con, sau khi xem xét rat ky minh da cho cu cau dung thu s/fam dinh dương Herbalife. Hiêu qua luôn, moi thang tang 0,5kg.Day la san pham vi lương bo sung tu thiên nhiên khg phai la thuôc nen khg gay hai, co the dung thương xuyên de bo sung lương vi lương con thiêu cua co the, rát tot cho tiêu hoa. Neu ban quan tam co the goi theo so 098
    Nụ cười tươi trên môi em thơ
    Là tiếng hát hân hoan cho đời...

• 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con nhà mình không bụ lắm nhưng trộm vía được cái cứng cáp. Mình hay cho cu cậu ăn pho mát của Úc bán trong các siêu thị và hay ăn dinh dưỡng siêu sạch của Hiip. Các đồ ăn đó hơi đắt một chút nhưng an toàn và tốt cho các bé. Các mẹ mong gì hơn là thấy con chóng lớn ít ốm đau (tiền thuốc quá tiền ăn) phải không các mẹ yêu quí...qui... Các mẹ thử cho bé ăn xem có hợp với bé không nhé!
    Mẹ Tôm Bống.

• 876 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Bạn lechua có thể nói rõ hơn về sản phẩm Herbalife được không? ví dụ xuất xứ, chủng loại, cách dùng, nơi mua,... Cám ơn bạn nhiều.
    Be Au/SGN

• hnm
    • 11 năm
    • 1,293 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Herbalife thì bàn ở đây này cả nhà ơi:
    http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=3333
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi Lechua
    s/fam dinh dương Herbalife. Hiêu qua luôn, moi thang tang 0,5kg.Day la san pham vi lương bo sung tu thiên nhiên khg phai la thuôc nen khg gay hai, co the dung thương xuyên de bo sung lương vi lương con thiêu cua co the, rát tot cho tiêu hoa. Neu ban quan tam co the goi theo so 098
    Mình cũng muốn biết thuốc này uống ra sao, có thể nói rõ cho mình biết được không với lại sao Lechua biết được có loại thuốc này, số 098 là sao?