Sự phát triển

Chim của bé trai ngắn do bị lớp mỡ dày..

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 125 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Mình search trên mạng bài này các mẹ tham khảo nhé http://www.thuocbietduoc.com.vn/hoi-...-8-0-4511.aspx
    và bài này nữa http://www.vietduchospital.edu.vn/ne...CID=1&IDN=2001
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chip_tet; 07/11/2009 vào lúc 08:50 AM.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Chip-tet oi, con trai mình cũng bị tương tự như vậy, bạn cho mình xin địa chỉ nhà bác sỹ Bích với.
    Cám ơn bạn nhiều!
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cu nhà mình cũng trong tình trạng tương tự nhưng có vẻ khó khăn hơn thì phải. Mình cũng đc giới thiệu tới bs Bích nhưng mình chưa sắp xếp đc thời gian. Mẹ chip-tet có gì cập nhật tình hình cho mọi người tham khảo nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ku nhà mình cũng vâỵ.Bạn chip-tet ơi làm ơn post sdt bác sỹ Bích lên cho mọi ngươì vơí.Thanks bạn.
    • 860 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Con trai mình bị Vùi dương vật nè, do bé mập quá. Đã phẩu thuật rồi nhưng vẩn bị lại. Mình thật tình khuyên các mẹ nên suy nghĩ kỹ nhé. Vì con mình khi phẩu thuật phải gây mê, rồi nong ống tiểu...trong vài ngày đầu bé đi tiểu khó vì đau. Sau đó bé vẩn mập thì khả năng vùi lại rất cao. Đợi khi con lớn hơn chút nếu khoét mở ở mu của con thì tốt hơn và khi bé lớn mọc lông vùng mu thì sẽ kg thấy sẹo
    Mẹ yêu gia đình mình. Yêu lắm, yêu lắm
    • 54 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

số điện thoại BS Bích 0912047958
    Bác ấy khám ở nhà vào thứ 7 chủ nhật đó bạn ah.
    Con nhà mình khám đc 3 lần rồi, bs hướng dẫn về lộn cho quy đầu rộng dần ra nhưng mà có vẻ trường kỳ vì mấy tháng rồi vẫn k thấy nó rộng ra mấy. Đến khám lại bs vẫn bảo về nhà tiếp tục ...lộn. Chữa khỏi cái hẹp rồi phải phẫu thuật kéo chym ra nữa.
    • 105 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Huhu, có mẹ nào có kết quả cụ thể hơn sau khi chữa trị, pm cho em thao khảo với ạ... Huhuhu

• 39 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ôi cac mẹ cho e hỏi với có pải bé trai hẹp bao quy đầu thi trim sau này sẽ ngắn pải ko hả các mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái này lạ ghê ha, em cũng chả quan tâm bao giờ, các mẹ nói cũng phải để ý bé nhà mới được.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2