Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Sự phát triển

Biểu đồ về cân nặng và chiều cao ở trẻ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.78K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gửi các Mẹ!
    Mẹ nào có biểu đồ về chiều cao và cân nặng ở trẻ theo tiêu chuẩn của Tổ chứ y tế thế giới (WHO/FAO) cho mình tham khảo với nhé. Con mình 8 tuổi rồi mà chỉ có 20kg, cao 1.10cm. Lo quá! Các mẹ có thể gửi theo địa chỉ này giúp mình với nhé: hihi.minhthinh@yahoo.com.
    Thanks!

• 50 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình gửi cho bạn rồi nhé
    Pepi.com.vn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn Duck84 nhé! mình nhận được rồi.
    Bạn có biểu đồ cho bé lớn hơn không? Con mình 8 tuổi, thuộc nhóm SDD, hic ...

• 112 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

ôi mẹ nó ơi gửi cho em với, bé nhà em 6.5 tháng 9kg có còi ko ạ? mail của em : linh_2901@yahoo.vom.vn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái đó mình cũng đang tìm, bạn có thể up lên trên mạng cho mọi người biết luôn đươc không

• 58 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn gửi cho mình với, mail của mình là thuphuong12101985@yahoo.com
    Cám ơn bạn nhé

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình là thành viên mới. bé nhà mình còn 1 tuần nữa là được 6 tháng rồi. vậy mà lúc hơn 5 tháng cân được 7kg, hôm nay đi cân cũng vẫn vậy không lên được lạng nào cả, mình lo quá. mình cho bé ăn dặm từ tháng thứ 5, ăn 2 bữa sáng và chiều, mỗi lần ăn được nưng bát ăn cơm. mình cũng cho bé ăn thêm sữa ngoài, không biết tại sao mà lại không lên cân, có mẹ nào chỉ cho mình cách để bé hấp thụ đủ dinh dưỡng với. cảm ơn nhiều.

• 3,405 Bài viết

• 1,050 Được cảm ơn

Bé lên cân cũng theo từng giai đoạn bạn ah, mấy tháng đầu lên 1-1,5kg nhưng càng về sau thì lên cân càng chậm. COn mình gần 1 năm trời còn chẳng lên đc lạng nào ấy. Bé nhà bạn 6m 7kg thì cũng ko phải là còi lắm đâu.

• 14 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn ơi gửi cho mình 1 bản với nhé,cám ơn nhiều!! nick của mình : peace2705@yahoo.com

• 197 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Gửi cho mình 1 bản với, email: maunanghe@yahoo.com. Thks mẹ nó nhiều.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3