• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Sự phát triển

Bé thích nằm nghiêng khi ngủ.

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 35.3K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, bé nhà mình được 15 ngày đã nằm nghiêng rùi, k biết có sao k mới vào hỏi thăm nè. Nằm như người lớn ý.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé hay nằm sấp khi ngủ

Các mẹ ơi tư vấn cho mẹ nhím với. Một tuần nay nhím nhà mình lười ăb quá do vừa bị sốt do viêm họng & viêm amidam. Nhím sốt 3 ngày thì đến 2 ngày chẳng ăn gì hết ngoài uống nước lọc và nước cam. Sang đến ngày thứ 3 thì hết sốt, nhưng mình theo dõi thấy sau khi hết sốt được 2 ngày nhưng nhím vẫn...

• Khi bé thích nằm ngủ nghiêng

Cu King nhà mình đã được 4 tháng rồi,thời gian gần đây ko hiểu sao bé lại thích nằm ngủ nghiêng qua một bên ,rồi úp người xuống trong tư thế chuẩn bị lật ,thậm chí là bé lật trong khi đang ngủ ,mình sửa lại tư thế ngủ của bé thì bé lại giât mình và khóc lớn.Không biết bé ngủ như vậy có ảnh hưởng gì...

• 10 điều các ông bố cần ghi nhớ khi có một cậu con trai

Chùi ơi! bài này hay tuyệt cú mèo nè..dành cho các ông bố nữa..Không biết ong bố của các con trai...

• Chương trình tư vấn phòng ngừa sinh non “Nâng niu mầm sống”

Có lẽ không niềm vui nào lớn hơn khi bạn đang mang trong mình một mầm sống mới. Xen lẫn với niềm...

• Sự khác nhau thú vị giữa bé trai và bé gái

Có nhiều mẹ thường cho rằng con trai sẽ thông minh hơn con gái, điều đó có đúng không. Con gái...

• 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nằm nghiêng la bình thường mẹ nó nhé,theo mình nghĩ là tốt nếu như bé đòi bú khi ngủ,hạn chế dc sặc sữa,giúp bé bo tròn đầu(me chú ý đợi bé ngủ say lật bé sang phải trái va ngửa)

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jaydenkool
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4