Sự phát triển

Bé thích nằm nghiêng khi ngủ.

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 38.8K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, bé nhà mình được 15 ngày đã nằm nghiêng rùi, k biết có sao k mới vào hỏi thăm nè. Nằm như người lớn ý.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• bé hay nằm sấp khi ngủ?

Bi nhà em dc 9tháng rồi, dạo này khi ngủ cô nàng hay nằm sắp lắm nhiều khi không để ý chỉ một thoáng là đã thấy nằm sấp rồi, một số người thì bảo do nhiều giun :Sad: em thì không biết thế nào, mong các mẹ tư vấn giúp em với. nuôi con lần đầu thật chẳng biết gì khổ thế đấy. thanks các mẹ nhiều nhé.

• Bé thích nằm sấp khi ngủ

các me ui, con của em sao mà rất thích nằm sấp khi ngủ. Đôi khi bé tự xoay để ngủ. Nhưng khi kg tìm được tư hế thoải mái thì khóc, (nằm sấp, mắt nhắm và miệng thì há to để khóc). Kg biết các bé khac có như thế kg?

• Clip bé gái "tham ăn"

Bé đang ăn, mẹ giả vờ lấy 1 miếng bỏ vào miệng nhai nhóp nhép, bé tìm kiếm và nhăn nhó, muốn khóc...

• Hỏi mua dầu gạo ở đâu cho bảo đảm?

Mới hôm trước đi thái lan thấy người bạn mua dầu gạo, thấy lạ quá. Mấy nay lại thấy nhiều thông tin...

• Bảo mẫu ơi hãy thương bé nhé!

Từ hôm qua đến nay mình có thấy mọi người share một video clip ghi lại cảnh người giúp việc bạo...

Video có thể bạn quan tâm

• 56 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nằm nghiêng la bình thường mẹ nó nhé,theo mình nghĩ là tốt nếu như bé đòi bú khi ngủ,hạn chế dc sặc sữa,giúp bé bo tròn đầu(me chú ý đợi bé ngủ say lật bé sang phải trái va ngửa)

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jaydenkool
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4