4 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 90 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bé nhà em lúc nào cũng thấy nằm nghiêng người để ngủ,chân thì gác lên gối ôm.Cứ như người lớn vậy,kg biết con các Mẹ có đứa nào giống con em hay kg.Em sợ nằm vậy tay tê hết,mà nằm lật ngữa ra thì lát sau thấy vẫn thích nằm nghiêng ???Mà bế thì phải bế đứng,nhiều khi em bế lâu kg nỗi...phải dạng 2 chân của bé ra.Không biết sau này có đi hàng hai kg nữa.Hư lắm các Mẹ ơi,lúc nào cũng bắt bế hết mà cô nàng nặng đến 8,5kg.Nên em muốn lặt lè:Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé thích nằm sấp khi ngủ

các me ui, con của em sao mà rất thích nằm sấp khi ngủ. Đôi khi bé tự xoay để ngủ. Nhưng khi kg tìm được tư hế thoải mái thì khóc, (nằm sấp, mắt nhắm và miệng thì há to để khóc). Kg biết các bé khac có như thế kg?

• Đừng đánh mất tuổi thơ của con cái chỉ vì chiếc điện thoại

14 dấu hiệu cho thấy bạn đang bỏ lỡ tuổi thơ của con 1. Luôn bật điện thoại và để tiếng điện...

• Rất nguy hiểm khi ép con đổi bên thuận!

Con trẻ khi sinh ra thường thì não phải phát triển sớm hơn não trái. Tuy nhiên từ khi con 1 tuổi...

• bé hay nằm sấp khi ngủ?

Bi nhà em dc 9tháng rồi, dạo này khi ngủ cô nàng hay nằm sắp lắm nhiều khi không để ý chỉ một thoáng là đã thấy nằm sấp rồi, một số người thì bảo do nhiều giun :Sad: em thì không biết thế nào, mong các mẹ tư vấn giúp em với. nuôi con lần đầu thật chẳng biết gì khổ thế đấy. thanks các mẹ nhiều nhé.

• [Kết quả] Giải thưởng Tuần 3_Từ 13.06 đến 19.06

Các thành viên thân mến, BTC_Cuthaholamban trân trọng thông báo danh sách 05 bé đã đoạt giải...

• 130 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bé nằm nghiêng không sao đâu bạn ạ. Bé Nghé nhà mình từ lúc 3 tháng đã thích nằm nghiêng rồi. Đặt ngửa một tí là anh ý nghiêng người ngay. Lúc đó mẹ lại cho thêm cái gối ôm vào chân. Đến giờ là hơn 7 tháng rồi, hầu như chỉ nằm nghiêng, nghiêng bên này mỏi thì anh ý lại quay sang bên kia. Mình cu cậu hết nửa cái giường.....
    • 1,241 Bài viết

• 1,495 Được cảm ơn

Cu nhà mình luyện cho nằm nghiêng từ trong tháng, cứ một lúc khoảng 30 hoặc 45' bạn lật người cháu nghiêng sang bên kia. Nằm nghiêng tốt: k mồ hôi lưng, nếu ọc sữa thì chảy sang bên cạnh k bị sặc ngược lại, nằm chắc hơn, đầu k bị méo, dễ chặn gối để k bị giật mình.. Đấy là mình đc bác sĩ tắm cho bé khuyên thế và mình cũng đã làm thế
    • 90 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cám ơn các Mẹ,vậy là em cũng yên tâm rồi ! Chúc Mẹ và các bé khỏe
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cu nhà mình cũng thích ngủ nghiêng, chả sao đâu mẹ nó à
    • 497 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bé nhà em cũng vậy à ngủ nghiêng từ khi 2 tháng cơ ,nằm quay lưng lại với Mẹ ôm gối Ôm ngủ ngon lành !
    • 2,178 Bài viết

• 913 Được cảm ơn

Bé nhà tớ cũng toàn nằm nghiêng, từ lúc hơn 1 tháng tuổi cơ, và có lẽ nhờ vậy mà đầu bé tròn lắm, nằm nghiêng có lợi hơn nằm ngửa nhiều, có gì mà sợ đâu mẹ nó, có điều nên nằm nghiêng đều 2 bên, kẻo không đầu bé lại lệch 1 bên thì chít.
    • 1,767 Bài viết

• 443 Được cảm ơn

Bé nhà mình nằm nghiêng mỗi một bên, đầu lép một bên luôn.
    Trời ơi sao càng ngày mình càng phì nhiêu vậy nè trời :Crying::Crying::Crying:
    • 1,273 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

hic bé nhà mình nằm bên cả 2 bên, vậy có sợ bẹp 2 bên nhọn ra đằng sau k nhỉ. kể cả bé nằm người thẳng thì đầu vẫn nghiêng hic

• 89 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bé nhà mình 2,5 tháng. Từ khi bé được 1,5 tháng bé rất thích nằm nghiêng khi ngủ. Đặt bé nằm ngửa được một lúc kiểu gì bé cũng ngiêng về một bên. Có khi bé nghiêng về trái, có khi lại bên phải. Nằm ngửa thì bé cũng chịu ngủ nhưng giấc ngủ ngắn hơn so với nằm nghiêng. Khi nằm nghiêng bé ít giật mình và ngủ rất ngon giấc. Không biét nằm nghiêng thế có ảnh hưởng gì xấu không hả mấy mẹ?
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6