Sự phát triển

Bé mấy tháng biết ngồi???

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 158K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo em các mẹ không nên cho con ngôísơm bé đầu nhà em chưa cokính nghiêm 3 th cho ngồi xe đẩy tựa vào gối, 5th cho ngồi xe tập đi giờ cháu 4 tuổi sờ đốt sống lưng hơi nhô lên, chắc tác hại của việc cho ngồi sớm quá, giờ bé thứ 2 em mặc kệ 3th biết lẫy, 3,5th bắt đầu nhú 2 răng,6,5th mọc 4 răng rồi, biết choài khắp giừơng, đang co chân tập bò, chưa biết ngồi, e nghĩ đến lúc các con sẽ ngồi hết thôi các mẹ đừng lo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 39 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Za bao nhiêu thg mới tập cho bé ngồi za b? Con minh dc 5thg ui,bế vác vs bế ngồi ui,minh cg lo nên chưa tậo ngồi,thinh thoang cho con ngồi tựa vào ng,vs ngồi chốmg tay
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bé nhà mình kệ chẳng tập cho ngồi, nhưng đúng 8 tháng cũng biết tự ngồi dậy, Me chẳng phải sốt ruột đâu đến lúc theo bản năng các con sẽ tự ngồi hết, con nhà mình 3 tháng ko chịu bế ngửa mà phải ngồi nhìn xung quanh mình vẫn ôm bé ngồi dựa vào người mẹ, hơi ngả người ra sau chút cho bé thoải mái mà đỡ gò lưng, ờ mà con mình có vẻ trốn bò, choài xong ngồi luôn, giờ gần 9thangs đang vịn tay đu người đòi đứng.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà em hơn 3 tháng đã mọc răng, giờ 5 tháng đã biết ngồi. Hơn 4 tháng đã ngồi xe đẩy đi khắp nhà. Tùy bé thôi các mẹ, bé nhanh bé chậm không sao cả.
    comment by WTT mobile view
    • 87 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

7 tháng đã mọc 2 răng rồi ak? cu bum nhà mình 9 tháng biết bò rồi mà vẫn chưa mọc cái răng nào? không biết do chậm mọc răng hay thiếu canxi nhỉ?
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3