• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Sự phát triển

Bé đi ngoài nhiều lần trong ngày

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi.
    Bé nhà e 6 tháng tự nhiện hôm qua đên hết hôm nay đi tổng cộng 8 lần, phân vàng sền sệt k mui có lần thì phân khuôn. Em lo lắng quá:Crying::Crying::Crying: các mẹ cho em ý kiến với.Liệu có phải bị rối loạn k?
    Các mẹ bớt chút thời gian cho em ý kiến nhé. Em mong mỏi chờ tin các mẹ.
    Em cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,262 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

E nghĩ ko đáng lo lắm đâu, vì ko mùi và có lần phân khuôn. Tầm này vẫn xì xoẹt mà, vẫn chưa ăn bột nhiều, sữa là chủ yếu. Nhưng vẫn nên theo rõi xem, mẹ cũng ăn kiêng đi, con ăn bột cũng kiêng luôn, ăn thịt nạc thôi. Nếu thấy vẫn đi ngoài nhiều thì trẻ con uống antibio được. Loại này chuyên dùng cho trẻ nhỏ. Tầm nhóc nhà chị chắc nửa gói pha nc cho uống. Cho con ăn cà rốt là cũng tốt cho vấn đề đi ngoài lắm. Chúc bé nhà mẹ mau khỏi
    Bếp nhà Bình: http://baobinhbep.wordpress.com/

Kim Bảo Bình

Kim Bảo Tường Nghi

• 160 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bé nhà chị thỉnh thoảng cũng đi nhiều như thế đấy. Nhưng nếu là phân vàng thì không sao đâu. Thực ra là do ăn uống í mà. Con chị lúc 6 tháng ăn dặm, cứ khi nào ăn tôm, cua, cá là y như rằng ngày phải đi 5-6 lần/ngày. Bây giờ thì quen với thức ăn rồi nên không sao. Chị cho con bú nhưng từ lúc đẻ đến giờ chẳng ăn kiêng gì đâu, thích gì ăn nấy thôi. hì hì, trộm vía, bé cũng không sao.Em yên tâm. Hôm sau là khỏi ngay. Em đừng lo lắng
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cảm ơn sự chia sẻ và những lời khuyên của các mẹ. Đêm qua bé đi cả phân xanh có dịch nhầy em cảm giác là phân sống vì trong phân có rau,các mẹ lại cho em ý kiến nhé.Bé nhà e ăn sữa ngoài từ nhỏ các mẹ à
    • 170 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesocnhi Xem bài viết
    Em cảm ơn sự chia sẻ và những lời khuyên của các mẹ. Đêm qua bé đi cả phân xanh có dịch nhầy em cảm giác là phân sống vì trong phân có rau,các mẹ lại cho em ý kiến nhé.Bé nhà e ăn sữa ngoài từ nhỏ các mẹ à
    Nếu phân xanh và có dich nhày thì e rằng bé bị rối loạn tiêu hóa rồi. Nếu dịch mà nhầy và xanh như mũi, khi đi bé fải rặn thì fải nghĩ đến lỵ. Mẹ nó cho con đi khám và làm xét nghiệm phân đi cho an tâm nhé. Hy vọng bé ko sao cả.