• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.09K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cac me cho minh hoi be 3 thang uong nuoc hat sen duoc khong. Minh online dien thoai nen viet khong dau cac me thong cam nhe. Troi nong qua be do mo hoi , nen minh cho be uong de be de ngu hon.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bé 33 tháng uống thuốc chống say loại gì?

các mẹ ơi có mẹ nào cho bé uống thuốc chống say chưa, bé nhà mình hay bị say xe lắm (theo gen của ba mẹ mà), lần này mình đi hơi xa lại đi bằng ô tô, nên sợ bé nôn nhiều sẽ mệt, các mẹ có kinh nghiệm vụ này chỉ gấp dùm mình nhé vì thứ 7 này cả nhà cháu lên đường rồi. Cảm ơn các mẹ nhiều.

• Bữa ăn ngon cùng gia đình ngay tại nhà với thực đơn hấp dẫn từ Pizza Hut

Bận rộn, không có nhiều thời gian để chuẩn bị cho bữa ăn là tình trạng thường xuyên gặp phải của...

• Bảo mẫu ơi hãy thương bé nhé!

Từ hôm qua đến nay mình có thấy mọi người share một video clip ghi lại cảnh người giúp việc bạo...

• Clip bố dạy ăn làm con sốc và choáng

Một ông bố dạy 3 đứa con trai ăn cùng lúc vừa hài vừa thương mấy nhóc nhỏ lắm ạ :)) ...

• có nên cho bé dưới 3 tháng uống mật ong kg?

chào các mẹ !các mẹ cho em ý kiến với nha! chẳng là bé nhà em đang bệnh về tuyến giáp , vẫn dùng thốc theo chi định của bs. em đọc trên dd thấy các mẹ bảo cho bé uống mật ong rất tốt cho đường ruột của bé. em đang định dùng cho bé thì ax cản bảo là kg được (bé nhà em được 2 tháng 20 ngày rồi) mẹ...

• 861 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

3th thì chỉ uống sữa thôi bạn ơi, khoảng 5th trở lên thì bắt cho uống, ăn mấy thứ khác được, cho sớm làm gì.

Bé nóng thì trước khi ngủ bạn lau khăn ấm hết người, mắc quần áo thoáng mát, ngày tắm hai lần chẳng hạn.

Mình con 7th rưỡi đây, cho ăn cháo hạt sen mà cũng có dễ ngủ đâu. Hôm nào tới cơn thì ngủ, hết cơn thì thức.
    • 1,511 Bài viết

• 338 Được cảm ơn

Bé 3 tháng, ăn ngủ chưa vào giấc đâu bạn, nếu khó ngủ, vặn vẹo nhiều, bạn xem có khi thiếu canxi. Trong 6 tháng đầu, bé chỉ nên uống sữa thôi
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Do co nguoi chi cho be uong hat sen, minh cung ban khoan chua dam cho be uong, cam on cac me nhieu nhe !