Các chương trình GIAO LƯU TRỰC TUYẾN

Các mẹ đã dùng sữa tươi nông trại Việt Love'in Farm chưa ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 13.8K Lượt đọc
  • 222 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 114 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongduong0810 Xem bài viết
    Các mẹ xem cái clip quảng cáo sữa chua này thú vị nhỉ, cho bé xem nhất định bé sẽ ghiền ăn sữa chua cho coi
    Mình chỉ mới thấy loại màu xanh dương thôi. Loại kia là gì nhỉ, có mẹ nào thấy ở siêu thị chưa/

• 26 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chiều nay về thử mua luôn sữa love'in farm về nhâm nhi cảm nhận như lời các mẹ chỉ xem thế nào

• 6 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HHlove_123 Xem bài viết
    '

Em cũng về thử xem thế nào! Em ko thích sữa hoàn nguyên đâu. Sữa tươi nhiều canxi và vtitamim hơn các mẹ ạ! Sữa hoàn nguyên hị có bổ sung thêm nguyên tố vi lượng đấy, nên khó hấp thu hơn
    Đương nhiên là sữa tươi nguyên chất phải có nhiều chất dinh dưỡng hơn rồi.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy bảo sữa chua love'in farm là sữa làm 100% từ sữa tươi. Có đúng không nhỉ?

• 21 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em hay mua sữa thanh trùng về làm sữa chua. Cảm nhận của em thế này, các mẹ xem nhé (Vì em làm ở nhà, có thể ko đc như sx dây truyền)

Sữa chua thành phẩm của em ko ngọt (vì em ko cho đường) Nhìn bằng mắt thấy mịn. Có lớp váng mầu hơi vàng bên trên bề mặt. Ăn thì mịn hơn, ngậy và béo hơn sữa chua làm từ sữa bột hay sữa đặc có đường
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThongTin_SuKien Xem bài viết
    Các bạn thành viên thân mến,

Có một bạn thành viên đã chia sẻ như sau:

"Bé gái nhà em vốn tính hiếu động lắm các mẹ ơi, cứ mỗi lẫn đi siêu thị là em ấy cũng đòi theo, cũng bắt chước chọn lựa đủ thứ. Thường mua gì nhà mình cũng mua ở siêu thị, một lần em í lon ton ở gian hàng sữa thì phát hiện ra loại sữa mới Love in farm gì gì đó, bảo mẹ rằng sữa này mới nè con chưa có uống, có hình trái tim, cô bò và cô gái giống con nên cứ thủ thỉ "Mua nghe mẹ". Nhìn bao bì thì thấy cũng thích, lại là sữa bò nông trại nhưng em chưa mua, vì thấy mới quá cũng, chưa biết chất lượng thế nào. Nghe bò nông trại thì thích thật đấy vì nhiều người khen rồi nhưng cứ cho chắc ăn cái đã.

Có mẹ nào đã dùng sữa này chưa, chia sẻ cho em với nào."
    Thân,

ThongTin_SuKien
    Bé nhà em dùng rồi đấy, về giá cả thì nhỉnh hơn các sữa con bò, CGHL...cũng thơm ngon, nhưng sữa chua có đường thì mình ko thích lắm, nó nhạt và ko thơm bằng những sữa chua khác. Mình cho mua Well Yoll của Kinh đô á.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThongTin_SuKien Xem bài viết
    Các bạn thành viên thân mến,

Có một bạn thành viên đã chia sẻ như sau:

"Bé gái nhà em vốn tính hiếu động lắm các mẹ ơi, cứ mỗi lẫn đi siêu thị là em ấy cũng đòi theo, cũng bắt chước chọn lựa đủ thứ. Thường mua gì nhà mình cũng mua ở siêu thị, một lần em í lon ton ở gian hàng sữa thì phát hiện ra loại sữa mới Love in farm gì gì đó, bảo mẹ rằng sữa này mới nè con chưa có uống, có hình trái tim, cô bò và cô gái giống con nên cứ thủ thỉ "Mua nghe mẹ". Nhìn bao bì thì thấy cũng thích, lại là sữa bò nông trại nhưng em chưa mua, vì thấy mới quá cũng, chưa biết chất lượng thế nào. Nghe bò nông trại thì thích thật đấy vì nhiều người khen rồi nhưng cứ cho chắc ăn cái đã.

Có mẹ nào đã dùng sữa này chưa, chia sẻ cho em với nào."
    Thân,

ThongTin_SuKien
    Bé nhà này hiếu động y chang con mình, cứ ra siêu thị là lo chạy đi kiếm xe đẩy trước. Cũng lựa lựa từng món hàng y chang mẹ vậy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi xuanxinh; 05/03/2013 vào lúc 02:25 PM.

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi catchay Xem bài viết
    cũng khó lắm bạn ạ! Mình đã dùng sữa vắt trực tiếp từ bò rồi. Mình thấy sữa tươi thì bao giờ cũng ngậy và có mùi gây gây. Để ra ngaoì thì thấy có váng, màng căng trên miệng cốc
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaohuong421 Xem bài viết
    Bé nhà em dùng rồi đấy, về giá cả thì nhỉnh hơn các sữa con bò, CGHL...cũng thơm ngon, nhưng sữa chua có đường thì mình ko thích lắm, nó nhạt và ko thơm bằng những sữa chua khác. Mình cho mua Well Yoll của Kinh đô á.
    Trước mình toàn ăn sữa chua của ba Vì thôi. Loại mới này cũng chưa thử. Chắc cũng phải thử để xem có bằng Ba Vì cũ không. Nếu chất lượng không hơn bà bán đắt lên thì mua không nổi, thương không đành rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi, đổi mới mà không đi kèm chất lượng, bán hàng kiểu bình mới rượu cũ là các mẹ tẩy chay ngay. Mình nghe nói công ty Cp sữa quốc tế này đầu tư hẳn 600 tỷ đồng, kế hoạch đầu tư dài hạn, với cam kết năm 2020 thì sẽ không cung cấp sp có chưa sữa bột hoàn nguyen nữa đấy. 2020 thì mình già rùi hén

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaohuong421 Xem bài viết
    Sữa chua thì mình chưa có mua vì chưa đi siêu thị được, còn đại lý gần nhà thì chỉ mới nhập về sữa tươi thôi. Để mua ăn thử xem sao