Hội các cặp vợ chồng Webtretho

1983-1982: Chồng quý hợi vợ nhâm tuất

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.69K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 544 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Không biết ở trên WTT có Hội vc nào như nhà mình không mà tìm mãi không thấy có Hội nào giống vc nhà mình cả nên mạo muội xin phép làm cái top vc 82-83.
    Tử vi bảo, chồng 83 có vợ 82 thường thì khắc khẩu, cuộc sống trung bình, hai tuổi này kết hợp với nhau hạp về mặt tình cảm nhưng khắc về mặt tài lộc.
    Nhà mình thấy khắc khẩu thì đôi lúc đúng thiệt còn cái vụ tài lộc thì mình chưa nghiệm được. Thế nhà của các bố/mẹ thì thế nào nhỉ?

• 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ cũng thế ... để thời gian chứng minh xem sao Bác nhỉ!
    Làm bố thật khó, nhưng mà thật vui, phải đâu chuyện đùa, thấy con bé nhỏ, khóc phải dỗ dành ...

Ôi chắc nhường Mẹ quá

• 118 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

nhà em cung chồng 83, vợ 82. nghe các cụ bảo trai nhâm tuất lấy gái tuổi quý hợi là đẹp.vậy mà............ thôi kê cứ có nhâm và quý là được rồi các Mẹ nhỉ.

ngược đời thế đấy,

nhưng em thắc mắc , 2 tuổi này lấy nhau số có hiếm muộn con cái ko nhỉ. vì bọn em cưới 8 tháng rồi mà bé yêu chưa về.

• 204 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Nhà mình cũng chồng nhâm tuất vợ quý hợi đây mọi ng ơi, cho mình tham gia với. Không bit tuổi này thì sinh con năm nhâm thìn hợp không các mẹ nhỉ? không thì chẳng bít năm nào được nhỉ?

• 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhà mình cũng c 83 v 82 nè, cưới hum noel nàm ngoái năm nay baby đc 4 tháng òi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là gái nhâm tuất 82 chuẩn bị cưới chồng 83. Nhưng mẹ anh ấy đi xem thì thày phán nếu lấy mình thì anh ấy chết sớm, con cái sự nghiệp nhà cửa đều không tốt. Thế là mẹ nói từ mặt anh ấy nếu cứ cưới mình, bọn mình thấy khổ tâm lắm. Mong mọi người tư vấn giúp mình với huhu

• 544 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocero Xem bài viết
    Mình là gái nhâm tuất 82 chuẩn bị cưới chồng 83. Nhưng mẹ anh ấy đi xem thì thày phán nếu lấy mình thì anh ấy chết sớm, con cái sự nghiệp nhà cửa đều không tốt. Thế là mẹ nói từ mặt anh ấy nếu cứ cưới mình, bọn mình thấy khổ tâm lắm. Mong mọi người tư vấn giúp mình với huhu
    Mình lúc đầu cũng bị cha mẹ cấm nè, nhưng không phải vì lý do như bạn mà vì lý do khác nhưng cuối cùng 2 đứa cũng quyết định đến với nhau, cuộc sống bây giờ cũng bình thường, chỉ là chưa giàu lắm thôi hihi.
    Mà hình như tuổi nhâm tuất hơi khổ nội tâm thì phải

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ, nhà mình cũng vợ nhâm Tuất chồng Quý Hợi, nhà mình có hai nhóc tỳ. Mình mới xem ở sách tử vi. Mình đang thấy băn khoăn không có biết có đúng không, vì trong sách nói là hai tuổi này lấy nhau mấy năm đầu thì phát, còn sau đó thì không tốt, vợ chồng ly tán, con cái thì không thành đạt. Chán Quá ! mọi người có ai biết nhiều về hai tuổi này thì cho minh biết nhé

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ, nhà mình cũng vợ nhâm Tuất chồng Quý Hợi, nhà mình có hai nhóc tỳ. Mình mới xem ở sách tử vi. Mình đang thấy băn khoăn không có biết có đúng không, vì trong sách nói là hai tuổi này lấy nhau mấy năm đầu thì phát, còn sau đó thì không tốt, vợ chồng ly tán, con cái thì không thành đạt. Chán Quá ! mọi người có ai biết nhiều về hai tuổi này thì cho minh biết nhé, có sách thì nói hai tuổi này lấy nhau sẽ có 1 người sẽ chết sớm

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vc mình cũng 82-83, đi coi người ta bảo rất tốt, nhưng nghich 2 chữ nhâm quý, cần phải cầu xin sửa lại. mình ko biết sao. trời định rồi, ko biết có sửa được ko? mình có bé trai 3t, giờ muốn sinh bé gái giáp ngọ, không biết đc ko? hờ mọi người tư vấn. đang phân vân giữa giáp ngọ và ất mùi