• 4 Lượt chia sẻ
  • 30K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 207 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình tìm mãi mà không có hội chồng 82 vợ 85 nhỉ??? Có ai vợ chồng tuổi vậy thì nhào zô 8888 chút nha

• 125 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hi, cho mình cùng chia sẻ với nha, tuy chưa có "chống lầy", nhưng mình mún bít hiện trạng của 85 và 82 thì sẽ ra sao ?? Mọi sự chắc đều suôn sẻ ha ???
    Hok hỉu sao, mình thấy đi với con Tuất thấy họ cứ "tinh tướng" ra làm sao í, nên nhìu lúc mình cũng hok phục họ lắm.
    Hok bít cs của bạn đây ra sao ha ?? bạn đã lập gia đình đc. bao lâu rùi vậy ???

• 207 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Mình àh, mới thông, ba tháng rồi. Tạm thời mình thấy cs cũng khá ổn, nhưng ko biết chắc rồi sẽ thế nào nữa?? Nhưng mà có một điều là hình như đôi 82 và 85 thường hay cãi nhau hơn các đôi bình thường thì phải, thấy bạn mình có mấy đôi cũng vậy ấy? Vợ chồng mình cũng hay to tiếng với nhau, nhưng một lúc rồi thôi, ko để bụng đâu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3,953 Bài viết

• 1,703 Được cảm ơn

Trước đây em ( 85 ) đã yêu 1 anh 82. Bọn em cãi nhau suốt ngày. Mà em thì toàn mắng nó thôi. :Laughing::Laughing::Laughing:. Nhưng quả thực em thấy tuổi ấy ko hợp ( bản thân em thấy thế ). mẹ e thì bảo là: mày ất sửu lại lấy thằng nhâm tuất thì về nó đè đầu cưỡi cổ àh? May quá, mình ất sửu nhưng lại sinh đúng hôm...gần Rằm nên chả ai dễ bắt nạt đc. Bọn em chia tay rồi. Giờ em lấy chồng ( bằng tuổi :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc
    Chả muốn kí nữa vì kí lần nào cũng bị báo vi phạm

• 57 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn mình cũng có một cặp 82-85 tụi nó suốt ngày cãi nhau chí ché, chã ai nhường ai cả, thế mà dc quen 5 năm rồi đấy.
    Còn mình cũng 85 đang quen một anh 82 nè, cũng ít khi cãi nhau nhưng mình thấy anh Nhâm Tuất của mình hơi khó tính, ít nói và vô tâm quá.......chả quan tâm đến mình nhìu.........ko biết mọi người có giống mình không

• 447 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Cho tớ đặt cục gạch với, Tớ 85, xã 82 này. yêu nhau chừng gần 2 năm rùi cứoi. Số lần cãi nhau chỉ đếm trên đầu ngón tay, nhưng 2 tiếng là hết liền Bây h đã thành 1 tổ ấm sắp sửa chào đón thành viên thứ 3 rùi. Nói chung tớ thấy hạnh phúc và hài lòng về cuộc sống gia đình hiện tại. Xã yêu vợ hết lòng, chăm vợ lắm, ko nề hà việc gì cả Ai bảo Thìn - Tuất - Sửu - Mùi xung nhỉ?

• 65 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ex cua minh 82. Oi troi, cai nhau moi ngay mot ban, co ngay 2 hay 3 ban. So qua, may la bo roi.

Gio chong minh 81, chua bao gio cai nhau tu hoi yeu toi khi cuoi.

• 57 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Sao thấy box của mình ít bạn tham gia quá hen, các cặp 82-85 đâu hết rùi ta
    Chỉnh sửa lần cuối bởi jenny_ngoc; 23/03/2009 vào lúc 08:22 PM.

• 81 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hưk .... post 2 lần rồi mà bị lỗi, quyết chí post lên lần cuối. Có nhà tớ chồng 82, vợ 85 đây ạ. Yêu 3,5 năm thì gặp nhau 3,4 năm. Cả 2 chỉ thik ăn cùng nhau, chơi cùng nhau, nói chuyện cùng nhau thôi ạ. Hị hị... nói chung là rất hợp. Ko có gì phải chê cả. Cãi nhỏ thì ông kia làm lành (dù sai hay đúng) cãi lớn thì tớ làm lành (dù đúng hay sai) he he....
    Giờ thì còn hơn 20 ngày nữa là cưới xin ạ. Chỉ chê mỗi chồng nhà nghèo thôi, hẹ hẹ... nên cũng thỉnh thoảng so sánh chồng với mấy anh mình quen. Chồng ko giận mà còn động viên nữa chứ, kêu mình chịu nhiều thiệt thòi và hi sinh. He he... Choáng. Tuy thế nhưng mình ko dám chê nhiều, thấy mỗi lần chê mặt chồng buồn quá nên thấy thương.
    Thoai, viva chồng 82 vợ 85 ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà tui ...yêu nhau dc 6 năm .......làm đám hỏi .....2năm sao mới đám cưới . giờ đã là VC hơn 1 năm rùi .
    Khi yêu thì cái gì cũng tuyệt lắm ,nhưng đến khi cưới về ..hỡi ôi ..toàn chuyện bực mình .....
    10 phần thì 6 phần là tui .....4 phần vợ tui ....
    Nói chung Không hanh phúc cho lắm :Sick:.....khồng xay ra chuyện này thi là chuyện khác ........Đang tính cố thêm 1 thời gian nua .nếu vẫn vậy thì goodbye thoi ....:Thinking:

Còn tình hình như thế nào thi lần sao tui kecho nghe ........
    Vợ phát hiện ra chồng mèo mỡ ghen tuông, chồng thanh minh : Em biết không, gì em cũng hơn nó hết, đây nhà to em ở với anh cả đời, nó chỉ ở với anh phòng khách sạn mấy chục mét vuông có 1 đêm, chấp nó làm gì, tiền lương anh đưa em hết, chỉ đưa nó vài vé thôi, chấp nó làm gì, em hàng trăm bộ quần áo, nó nghèo lắm quần áo không đủ mặc đâu, có vài mảnh che thân, chấp nó làm gì, còn... còn về nhan sắc hả, nó phải kêu em bằng...cụ, chấp nó làm gì !!!