Hội các cặp vợ chồng Webtretho

1981/1987 - Hội Chồng sinh năm 81 vợ sinh năm 87

Đến trả lời mới nhất
  • 23 Lượt chia sẻ
  • 33.8K Lượt đọc
  • 106 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• 518 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhthu2901 Xem bài viết
    hic, sao nhà mình vắng vẻ thế không biết. Lo xây nhà cao cao lên chứ các mom.
    Mình và chồng mình chỉ có mỗi cái là khắc khẩu. Khắc kinh khủng, không ngày nào ko cãi nhau, ko bất đồng quan điểm. Cãi nhau là chuyện thường, ko cãi mới là chuyện lạ :Smiling:. Sự thật là thế.
    Mình cũng kết hôn đầu năm 2008, và 2009 cũng có 1 baby. Định 2012 túm 1 em Rồng đây. tại xem bói bảo phải sinh,( ko sinh thì nghèo hic) Mà ko bít sinh rùi có bớt nghèo ko hay là nghèo hơn ko bít bởi vốn đã nghèo sẵn rùi. Có mom nào cùng cảnh như mình ko ?
    thế hử mẹ nó, em thấy năm rồng hay năm tị đều đẹp, các mẹ phấn đấu nào, ^^

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng 87 và anh ý cũng 81 bị bố mẹ phản đối bảo là tuyệt mệnh có chị nào có địa chỉ thầy xem tử vi mà có cách hóa giải xung khắc hai vợ chồng thì cho em xin với ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

em cũng năm 87 ox cũng 81 nè. Nhà em thì chẳng ai phản đối mỗi tội chậm con thui rooling: . Em nhận thấy 81 lấy 87 thì thường chiều vợ lắm ko biết mọi người có như vậy không:Thinking: Em đang cố săn rồng 2012 nè. Lúc nãy vừa đọc có chị bảo sinh năm 26 tuổi là phạm ý trời ,sao lại vậy nhỉ ?:Thinking: Mẹ nào thông thái biết chỉ cho em với . Thanks các mẹ nhìu!

• 355 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Mình đang mong có baby nè ...Nhưng mà chờ mấy tháng rồi, mà chưa thây gì

• 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

2 tuổi này hợp lắm các chị cứ yên tâm đi nhá nếu chị nào có baby trong năm 2011 này thì càng tốt.Ông bạn m là giám đốc ngân hàng sinh năm 81 cũng đang kiếm vợ tuổi mèo đấy ạh vì ổng coi tuổi nói 2 tuổi này lấy nhau zàu lém

• 52 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nhà mình cũng chồng 81 vợ 87. Mới cưới tháng 12 âm. Cưới xong có bầu luôn.Mình nghĩ con cái là của trời cho, các mẹ cứ tính làm gì nhiều cho đau đầu. Cứ canh rồng nhưng mà không được thì sao? Mà con cái có hợp hay ko, ngoan ngoãn thành đạt hay không là do tư chất của con, cách bố mẹ giáo dục và môi trờng xung quanh chứ. Có phải cứ đẻ giờ đẹp là yên tâm đâu.

• 1,227 Bài viết

• 564 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tttnvynttt_17 Xem bài viết
    2 tuổi này hợp lắm các chị cứ yên tâm đi nhá nếu chị nào có baby trong năm 2011 này thì càng tốt.Ông bạn m là giám đốc ngân hàng sinh năm 81 cũng đang kiếm vợ tuổi mèo đấy ạh vì ổng coi tuổi nói 2 tuổi này lấy nhau zàu lém
    hí hí...thật à bạn?thế này nhà mình sắp giàu to rồi...rooling:rooling:rooling:..công nhận là chồng mình rất chiều vợ...nhà mình mấy ngày nữa là đón 1 bé Mèo con nè...hihih...mà cùng nhau 87 cả thôi,đừng xưng chị em gì ở đây nha...:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 391 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Reikoshi ơi. Tình hình bé mèo của vợ chồng em sao rồi. Chị thay máy đt nên mất số của em rồi. Muốn liên lạc hỏi thăm em mà không làm sao được. Có online thì pm chị nhé.
    Đã Nam tiến !

• 355 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Các mẹ à. Thời gian này mình cảm thấy rất mệt mỏi và thấy chán quá. Mình có KN từ hôm 29 tháng trước, mấy ngày hôm nay mình thấy thay đổi ở phần ngực. hơi râm ran đau bụng . Minh và ox đi mua que thử về thì 1v. Mình biết ox hơi buồn. Hic. Như thế là mình có bị làm sao không nhỉ các mẹ?

• 355 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Buồn quá, lại có KN rồi các cậu ạ :Sad:. Thôi thì lại hi vọng..