CÁC CÂU LẠC BỘ - GIAO LƯU & HỘI HỌP

1981/1987 - Hội Chồng sinh năm 81 vợ sinh năm 87

Đến trả lời mới nhất
  • 44 Lượt chia sẻ
  • 39.5K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tình hình là bọn mình mới cưới. Chồng sinh năm 81 vợ sinh năm 87, tìm mãi mà không thấy hội nào cả nên lập 1 hội để tìm đồng minh đây, ai giống thì vào nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Câu hỏi đầu tiên:
    Chồng sinh ngày 13/4/81 (DL) Tân Dậu - Cây Thạch Lựu
    Vợ sinh ngày 16/12/87 (DL) Đinh mão - Lửa trong lò
    nếu sinh con năm 2011 (Tân mão) thì có hợp tuổi với bố mẹ không?
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chưa thấy ai giống mình nhĩ????
    • 294 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

em xin 1 vé đi,em cũng 87_chồng 81 nè. 2 vc lên mạng coi tính 2012 thì bắt rồng đó, dù công việc giờ hiện chưa ổn lắm but em thik có baby quá ah.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 257 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Híc tốt quá, e vào đc cái Top này. Chị ơi chia sẻ kinh nghiệm cho e với, e với a ấy cg 81-87 nhưng mà đang bị gia đình phản đối trầm trọng. :Crying:
    Nếu có thể sương tan vào Cỏ
    Thì em tin Cỏ sẽ rất xanh
    Nếu có thể em tin vào anh
    Thì em tin anh cũng xanh như Cỏ

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chị ơi, tụi em yêu nhau được 3 năm có tham gia được không chị? Em sinh năm 87 còn anh ý sinh năm 81 nè. Híc híc, Xa nhau tít tắp luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,227 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

mình là mình đặt gạch top này..hehe...kiếm tìm mỏi mắt mà mãi chưa có,may quá hnay lại thấy top này,hihi..nhà mình cũng 81,87 đây,bé nhà mình dự sinh tháng 5/2010...vui quá được gặp những cặp giống nhà mình,mọi người chăm vào xây nhà nhé
    • 294 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

hok bit mọi ng` sao chứ vc tui "mèo toàn ăn thịt gà" hok hà
    • 517 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

nhà mình nè, khắc khẩu vô cùng
    • 257 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Ui cha, top này vắng khách quá.e 87 xã 81 mà bị phản đối kinh quá, e tìm hiểu tử vi thấy cg hơi lo lo. Mẹ nào cho e ít kinh nghiệm với. Mà e còn mới phát hiện ra e Đinh Mão với Tân Dậu. Đinh phá Tân, phạm vào cung tuyệt mệnh. Tuổi Mão và tuổi Dậu tứ hành xung, đã thế e lại sinh tháng Tý, a nhà e sinh tháng Ngọ, phạm vào đúng Tý Dậu Mão Ngọ luôn. Hix.
    Nếu có thể sương tan vào Cỏ
    Thì em tin Cỏ sẽ rất xanh
    Nếu có thể em tin vào anh
    Thì em tin anh cũng xanh như Cỏ

• 517 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

chà lằng nhằng thế cơ à, chồng em tháng 4 ( tháng 3 âm ) em tháng 8 (tháng 7 âm ) ko hiểu sao nhỉ? Bọn em tư tưởng 1 vài chuyện khác nhau nhưng đc cái nhường nhịn yêu chiều nhau ^^
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bọn mình cũng cãi nhau thường xuyên đây, theo các bạn thì năm nào sinh em bé đầu lòng là hợp nhất
    • 517 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

năm rồng đi bạn
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Năm rồng thì mẹ 26 tuổi, sinh con phạm vào tuổi tiên đế. Không nên sinh
    • 355 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Mình cũng 87 và ox 81. Định năm 2012 sẽ sinh em bé. Nhưng ko biết có hợp ko nữa. Từ ngày lấy nhau chưa có cãi nhau lần nào à. Khi nào giận gì chỉ nói xong lại thôi. :Battin ey:
    • 517 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

mình lấy sơm từ 2008 cơ, đã có 1 bayby 2009, 2012 này đẻ tiếp. Thấy bảo năm 2012 là năm hạn nên càng quyết tâm đẻ. Thấy bảo 2 tuổi thì ko hợp nhau nhưng mệnh lại hợp nhau. Mộc sinh Hỏa mà, đường làm ăn tốt, nhà mình thì thì chưa thấy tốt nhưng ko đến nỗi. Lấy nhau mất ít nhất là 5 năm ổn định cơ, mọi người đừng lo, yêu nhau thì đến với nhau thôi ^^
    • 355 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Bạn lấy sớm nhỉ? Mình mới lấy được 1 thời gian vẫn nghĩ mình chưa lấy chồng. thấy mình vẫn trẻ con mới sợ . May mà oxa dễ tính và chiều :Smiling:
    • 517 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

uhm, chồng mình cũng dễ tính và chiều vợ ^^
    • 216 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

mình cũng vậy nè. Xã mình 81, mình 87. Nhưng mình có ông bác xem tử vi hay lắm. Ổng bảo tụi mình chỉ khắc khẩu chứ không khắc mạng, nói chung 2 tuổi này lấy nhau tốt, làm ăn cũng tốt. Yên tâm cả nhà nhé! Vậy là mình có nhà rùi. Tìm đỏ mắt mới thấy nhà mình đó! Mọi người nhớ tụ họp thường xuyên nha!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 216 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

hic, sao nhà mình vắng vẻ thế không biết. Lo xây nhà cao cao lên chứ các mom.
    Mình và chồng mình chỉ có mỗi cái là khắc khẩu. Khắc kinh khủng, không ngày nào ko cãi nhau, ko bất đồng quan điểm. Cãi nhau là chuyện thường, ko cãi mới là chuyện lạ :Smiling:. Sự thật là thế.
    Mình cũng kết hôn đầu năm 2008, và 2009 cũng có 1 baby. Định 2012 túm 1 em Rồng đây. tại xem bói bảo phải sinh,( ko sinh thì nghèo hic) Mà ko bít sinh rùi có bớt nghèo ko hay là nghèo hơn ko bít bởi vốn đã nghèo sẵn rùi. Có mom nào cùng cảnh như mình ko ?
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6