Hội các cặp vợ chồng Webtretho

1979/1980 - Hội chồng Kỷ Mùi 79 vợ Canh Thân 80

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 40.5K Lượt đọc
  • 589 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 372 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

He he... Bây giờ em mới ngó thấy chủ đề này. Hay phết.

Công nhận hai tuổi này hợp nhau thật. Yêu 1 năm, cưới nhau được 1 năm tụi em chưa cãi nhau lần nào. Chẳng biết sau khi có thêm cu con thì thế nào nữa.

• 151 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ Dê con ơi! đã là tuổi hợp nhau rồi co một cu con hay hai cu con cũng chẳng cãi nhau đâu. Nghe nói các đức lang quân tuổi Kỷ mùi đều được nhờ bóng của vợ Canh thân nên làm ăn tốt ra phết. ]

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Dê con
    He he... Bây giờ em mới ngó thấy chủ đề này. Hay phết.

Công nhận hai tuổi này hợp nhau thật. Yêu 1 năm, cưới nhau được 1 năm tụi em chưa cãi nhau lần nào. Chẳng biết sau khi có thêm cu con thì thế nào nữa.
    Tớ nhé, yêu 1 năm rưỡi là cưới bây giờ được hơn 1 năm, vẫn hay cãi nhau nhưng sở thích và suy nghĩ thì eo ơi giống hệt nhau :4: :4: :4:

• 151 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tui có ý kiến:
    nhân dịp này chúng ta thành lập Gia đình "Chồng Kỷ Mùi vợ Canh Thân " được ko các bạn. Chúng ta có thể bàn luận (nói xấu các ông Kỷ Mùi , nếu có) cho nhau kinh nghiệm sống....

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Marry
    Tui có ý kiến:
    nhân dịp này chúng ta thành lập Gia đình "Chồng Kỷ Mùi vợ Canh Thân " được ko các bạn. Chúng ta có thể bàn luận (nói xấu các ông Kỷ Mùi , nếu có) cho nhau kinh nghiệm sống....
    Tớ đã rủ mọi người nói xấu mấy tên Dê đó nhưng có ai hưởng ứng đâu. Bây giờ có đồng minh rồi này :4: Bắt đầu trước nhé, chồng tớ lười và không mấy khi làm việc nhà cả.

• 151 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omaichanh
    Có chiều vợ không? :3:
    Chiều thì chiều nhưng nhiều lúc cũng cáu ghe

• 151 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omaichanh
    Tớ đã rủ mọi người nói xấu mấy tên Dê đó nhưng có ai hưởng ứng đâu. Bây giờ có đồng minh rồi này :4: Bắt đầu trước nhé, chồng tớ lười và không mấy khi làm việc nhà cả.
    Chồng tui cũng lười lắm, mới cưới còn chăm,giờ đi làm về chỉ bế cu con đi chơi...ko thì lang thang, đến tắm tớ cũng phải GÀO

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Marry
    Chồng tui cũng lười lắm, mới cưới còn chăm,giờ đi làm về chỉ bế cu con đi chơi...ko thì lang thang, đến tắm tớ cũng phải GÀO
    Ui trời, y chang chồng tớ rồi riêng khoản tắm thì khác :4: chẳng làm bất cứ việc gì hết à chỉ nhăm nhăm đi câu cá câu mú thôi. Bực mình lắm ý.

• 151 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

omaichanh này! cu con nhà cậu kém cu nhà tớ một tháng sáu ngày, nhìn yêu thế, hắn ăn uống có tốt không? chắc lão Dê nhà cậu thích lắm nhỉ, trông Khôi Nguyên thích thế cơ mà.

• 151 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao mãi ko thấy Gia đình nhà ốc với Mẹ Dê con có ý kiến gì vậy?