Hội các cặp vợ chồng Webtretho

1979/1980 - Hội chồng Kỷ Mùi 79 vợ Canh Thân 80

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 40.5K Lượt đọc
  • 589 Trả lời

16 Người đang theo dõi

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Này đồng bào ơi, thấy thầy bói bảo Kỷ Mùi lấy Canh Thân là tốt nhất đấy. Không biết có phải thế không nhỉ. Các bác vào đây phổ biến kinh nghiệm để giúp em trắc nghiệm ông thầy bói nhé. Nếu đáng tin thì lần sau lại đến.

• 806 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Ừ, tớ cũng thấy tốt thật

• 1,487 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Đây, có nhà em nữa đây. Đến giờ công nhận là vẫn thấy tốt , không biết sau này thế nào :3: . Mặc dù vừa rồi có "sự cố" chen vào là sự xuất hiện của thằng cu con làm cuộc sống 2 vợ chồng đảo lộn lung tung cả lên (vì chỉ có 2 vợ chồng xoay sở thôi, ở xa cả nội cả ngoại nên không có ai giúp). Nhưng vẫn thấy tạm ổn :1:
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

• 129 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mộc sinh Hoả mà ! Đẹp lắm !
    Chồng Kỷ Mùi lấy vợ Canh Thân đường công danh lên nhanh như jó...

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnNguyen
    Đây, có nhà em nữa đây. Đến giờ công nhận là vẫn thấy tốt , không biết sau này thế nào :3: . Mặc dù vừa rồi có "sự cố" chen vào là sự xuất hiện của thằng cu con làm cuộc sống 2 vợ chồng đảo lộn lung tung cả lên (vì chỉ có 2 vợ chồng xoay sở thôi, ở xa cả nội cả ngoại nên không có ai giúp). Nhưng vẫn thấy tạm ổn :1:
    :4: :4: Nhà bác này y hệt nhà em. Cuối năm trước có thằng cu, cuộc sống cũng đảo lộn hết cả lên nhưng trộm vía thằng bé ngoan, chịu ăn lại ở gần ông bà nội ngoại nên không vất vả.

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gia đình Ốc
    Mộc sinh Hoả mà ! Đẹp lắm !
    Chồng Kỷ Mùi lấy vợ Canh Thân đường công danh lên nhanh như jó...
    Huhuhuhu, bác nói thế em tủi thân quá. Đường công danh vợ chồng em vẫn mịt mù lắm bác ạ.

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

À quên, nói xấu mấy ông chồng Kỷ Mùi tí các bác nhẩy. Không biết chồng các bác thế nào chứ chồng em thì thông minh hay dỗi lắm lại nóng nảy nữa chứ.

• 1,487 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omaichanh
    Huhuhuhu, bác nói thế em tủi thân quá. Đường công danh vợ chồng em vẫn mịt mù lắm bác ạ.
    Đúng đúng, nhà em anh xã vẫn đang đi học nên chả thấy công danh đâu cả => chưa kiểm chứng được lời mấy ông thầy bói
    @ bác omaichanh : thằng cu nhà bác kháu nhỉ, tên bé là Khôi Nguyên à, hay thế. Anh xã nhà em cũng đòi đặt tên thằng cu nhà em là Nguyên đấy, nhưng em sợ bọn Tây nó phát âm không nổi tên con em thì khổ. Ai đời họ của em là Nguyễn mà mỗi lần đến bệnh viện người ta gọi tên em mà em cứ đần mặt ra không phản ứng gì, mà họ gọi xong cũng méo cả mồm
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14

• 1,035 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnNguyen
    Đúng đúng, nhà em anh xã vẫn đang đi học nên chả thấy công danh đâu cả => chưa kiểm chứng được lời mấy ông thầy bói
    @ bác omaichanh : thằng cu nhà bác kháu nhỉ, tên bé là Khôi Nguyên à, hay thế. Anh xã nhà em cũng đòi đặt tên thằng cu nhà em là Nguyên đấy, nhưng em sợ bọn Tây nó phát âm không nổi tên con em thì khổ. Ai đời họ của em là Nguyễn mà mỗi lần đến bệnh viện người ta gọi tên em mà em cứ đần mặt ra không phản ứng gì, mà họ gọi xong cũng méo cả mồm
    :4: Tên đấy là mẹ cháu thích nên ép hạ bố cháu phải đồng ý đấy. (Khôi Nguyên là vừa giỏi lại vừa đẹp :4: )Nhưng nghe mẹ nó nói lại thấy lo lo. Sau này cũng có ý định cho con đi du học và vụ tên tuổi thế này thì cũng hơi phức tạp nhẩy.

• 1,487 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omaichanh
    :4: Tên đấy là mẹ cháu thích nên ép hạ bố cháu phải đồng ý đấy. (Khôi Nguyên là vừa giỏi lại vừa đẹp :4: )Nhưng nghe mẹ nó nói lại thấy lo lo. Sau này cũng có ý định cho con đi du học và vụ tên tuổi thế này thì cũng hơi phức tạp nhẩy.
    Ôi giời ơi, em nhìn lại cái họ của con bác rồi,bọn Tây kiểu này thì chạy mất dép thật :4: , đọc xong Nguyên Nguyễn thì chúng nó ốm cả tuần (em đùa tí bác đừng luờm em nhé)