Nhắn tin cho nhau

Tìm thầy tử vi giỏi ở Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.8K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các Mẹ ơi! Có ai biết thầy tử vi nào hay hay ở hà nội không,cho em xin mấy địa chỉ với, năm nay vợ chồng em có mấy kế hoạch lên đi xem như thế nào? em cũng có đứa bạn cho một địa chỉ ở ngã tư sở thầy tên Phúc Lâm đt 0972432370 đã Mẹ nào xem của thầy này chưa? nghe bạn em nói thầy xem hay lắm, các mẹ cho em xin địa chỉ nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi anhtrannguyen56; 28/02/2012 vào lúc 01:16 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn chị, tối qua hai Mẹ con em đến nhà thầy Phúc Lâm theo lịch hẹn trước. chuyện tình cảm của em thật buồn, bọn em chuẩn bị kết hôn Mẹ em đi xem thầy về rồi phản đối chúng em không hợp nhau, em khổ tâm lắm. hôm trước có đọc tin nhắn của chị em đã gọi cho thầy, thế là tối qua hai mẹ con đến chỗ thầy, được thầy giải thích và được thầy chỉ cách hóa giải, Mẹ em đã hiểu ra và đồng ý cho chúng em kết hôn. Em đang nhờ thầy xem ngày đẹp của tháng tới bọn em kết hôn. một lần nữa cảm ơn chị nhiều lăm. chúc anh chị thành công!

• 86 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Em hay xem bói bài chỗ cô Hương, cô ấy ngồi ở chợ Thượng Định, ra chợ hỏi ai cũng biết. Cô ấy phán chuẩn lắm! Bạn ra đó có thể xem bói trọn đợi, bói năm, hoặc bói riêng với đối tg nào đó hỏi xem có đến đc với nhau ko.

• 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình chưa đi xem thầy nào ở HN

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đưa ngày tháng năm sinh cả 2 ra đây, và việc định làm vào tháng mấy, sẽ có người xem cho

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko quen xem bói lắm. Tốt thì vui, ko tốt thì kéo theo bùn; ko thích lắm

• 148 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

hichic em cũng muốn xem tử vi mà ko biết thầy nào giỏi cả??? kéo topic cho các mẹ ghé qua chia sẻ ạ!!!

• 58 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenminh_hn Xem bài viết
    Em hay xem bói bài chỗ cô Hương, cô ấy ngồi ở chợ Thượng Định, ra chợ hỏi ai cũng biết. Cô ấy phán chuẩn lắm! Bạn ra đó có thể xem bói trọn đợi, bói năm, hoặc bói riêng với đối tg nào đó hỏi xem có đến đc với nhau ko.
    Bạn ơi cho mình hỏi, hiện tại cô ý vẫn ngồi ở chợ Thượng Đình à. Vì mấy lần mình ra mà ko thấy cô ý. Cô ý giờ ngồi đâu rồi hả bạn.

• 1,775 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

Mình đi xem bói vài chỗ, vì mình thuộc diện ưa lập luận logic nên chỗ nào bói dựa là mình cũng đoán ra luôn
    Xem ông Tuấn ở Bạch mai thì thật sự giật mình, có nhiều cái (là dự định), mình chưa bao giờ nói cho ng đi cùng biết, trong vòng hàng tuần đến lúc đi xem cũng không nghĩ đến vậy mà đến ông ý nói đúng luôn, mà là nói một tràng, dù mình lúc đó chưa nghĩ ra nên cứ chối là không có. Thật sự mình ko biết nói gì ngoài chữ phục.

Nghệ thuật sống với nhau chính là nghệ thuật giữ khoảng cách. (O. Wide)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 66 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ K.Vy Xem bài viết
    Mình đi xem bói vài chỗ, vì mình thuộc diện ưa lập luận logic nên chỗ nào bói dựa là mình cũng đoán ra luôn
    Xem ông Tuấn ở Bạch mai thì thật sự giật mình, có nhiều cái (là dự định), mình chưa bao giờ nói cho ng đi cùng biết, trong vòng hàng tuần đến lúc đi xem cũng không nghĩ đến vậy mà đến ông ý nói đúng luôn, mà là nói một tràng, dù mình lúc đó chưa nghĩ ra nên cứ chối là không có. Thật sự mình ko biết nói gì ngoài chữ phục.
    ông này xem bói hay xem tử vi hay j hả chị.E sợ thường những người họ nói cái j của mình cũng đúng,cái j cũng biết dễ thờ ma xó lắm.Hhuhu,chị thấy nhà ông ý có điện thờ k

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4