Xin reiew về viên uống trị nám sakura hcl white blossom

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.57K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là em đang rất là đau đầu. Em gái em mới vừa sinh bé cháu xong, không hiểu sao da nó càng ngày càng xấu đi rồi nám đều cả hai bên má. Lại thêm việc ăn đồ bổ để lấy sữa cho con nên giờ dáng con bé xồ xề ra, tăng thêm đến 10kg. Dạo này em thấy nó cứ buồn rầu ít nói, em lo nó dễ bị trầm cảm sau sinh quá các mẹ ạ. Vụ lấy lại vóc dáng thì chồng con bé cũng tính mua gói dịch vụ massage đánh tan mỡ rồi, chỉ có nám da là em không biết phải trị như thế nào thôi. Em có nghe nói có viên uống trị nám da Sakura bán trên showroom Trần Quang Khải dùng rất tốt, giá cũng chỉ tầm 1.500.000 đồng mà dùng sau 2 tháng là có hiệu quả thấy rõ ngay. Em muốn mua quá nhưng băn khoăn không biết có thật tốt thế không, với lại, không biết phụ nữ mới sinh đang cho con bú dùng có bị ảnh hưởng gì không? Mẹ nào đã sử dụng/ có người quen sử dụng sản phẩm này rồi cho em xin review với, em sẽ gửi tặng các mẹ mỗi người một cành hoa liền ngay và lập tức, hihi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi huyenlinh2014; 06/02/2015 vào lúc 03:36 PM.
    • 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Lót dép ngồi hóng review, em cũng đang muốn mua mỹ phẩm trị nám mà không biết chọn loại nào thì an toàn, hức hức
    • 164 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sakura thì mình chưa dùng nhưng chị gái mình có dùng kem trị nám của hãng này rồi. Thật sự là rất tốt, da chị mình nám đen do nắng (do chị mình có chơi bóng chuyền bãi biển), nhìn thật sự rất xót, nhưng sau 6 tháng sử dụng kem trị nám của Sakura thì vết nám mờ hẳn đi luôn. Chị mình đang chuẩn bị mua thêm viên uống trị nám của Sakura để có kết quả hoàn hảo ấy.
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào bạn huyenlinh2014, đọc review mà thấy bạn thương em giống chị mình quá nên mình đăng nhập vào để chia sẻ với bạn liền luôn.
    Mình năm nay 26 tuổi, lấy chồng ngay khi vừa tốt nghiệp đại học, chồng mình cũng là bạn học chung trường đại học với mình. Cách đây 1 năm thì mình sinh em bé. Trộm vía bé khỏe mạnh và ngoan ngoãn, không khóc quấy nên mình cũng yên tâm. Ác mộng thực sự của mình là khi nhìn vào gương, mình không nhận ra chính mình nữa. Mặt mình nám kinh khủng, đối xứng khắp 2 má là những đốm đen đen nâu nâu chi chít, dù mình có dùng kem bôi hay đắp mặt nạ và uống thuốc trị nám cỡ nào đi nữa. Chồng mình lúc đó cũng còn trẻ con lắm, suốt ngày trêu mình già hơn ông ấy. Dù biết chồng không có ý gì nhưng mình vẫn buồn nhiều lắm, mình khóc đến suy sụp luôn.

Rồi chị mình đi công tác nước ngoài về thăm, thấy người ngợm mình như vậy chị ấy không nói không rằng đi mua ngay một lọ viên uống trị nám Sakura HCL White Blossom luôn. Chị ấy bảo mình đừng bôi lung tung kem, không hết được đâu, có khi lại hại da thêm nữa, nám thì phải đầu tư chữa trị ở chỗ có thương hiệu và uy tín đàng hoàng. Mình tin chị mình. Nghe lời chị ấy, mình bỏ hết số mĩ phẩm trị nám dùng mãi không thấy tác dụng ở nhà, mỗi ngày chỉ uống viên trị nám Sakura thôi. Uống đều đặn 1 tháng thì thấy vết nám mờ đi rõ rệt, da mình có vẻ mềm mại và mịn màng hơn. Mình mừng lắm. Mình kiên trì uống đều đặn 6 tháng thì vết nám dường như mờ hẳn đi, bôi một lớp kem trang điểm nhẹ nhàng lên là không thấy gì luôn. Chồng mình thấy thế lại trêu "Vợ càng ngày càng trẻ ra thế này, chồng bắt vợ ở nhà trông con, không dám cho đi làm nữa đâu!" nghe yêu phết!

Thực sự là mình rất biết ơn chị mình, nếu không nhờ chị mình thì đến giờ chắc mình sẽ là một con mụ mướp, ngày ngày ngồi ôm con và thương tiếc nhan sắc một thời huy hoàng chứ không được mơn mởn phơi phới như bây giờ. Em gái bạn và mình đều là những người may mắn vì có được những người chị yêu thương như vậy. À, mình nói luôn để bạn yên tâm là sản phẩm không ảnh hưởng đến việc mang thai và cho con bú nhé. Mình vẫn dùng trong quá trình bé nhà mình bú sữa mẹ, đến nay bé nhà mình vẫn khỏe mạnh, hoạt báo và hiếu động lắm cơ. Mình còn giữ hình và ít thông tin về sản phẩm nè, bạn tham khảo thêm nhé:
    - Sản phẩm viên uống trị nám Sakura HCL White Blossom:
    vien_uong_tri_nam_Sakura_HCL_White_Blossom

- Giá: 1.500.000
    - Website: http://sakurabeautystore.com.vn
    À, chị mình và mình thường mua viên uống trị nám Sakura ở showroom Sakura số 68/25A Trần Quang Khải bạn nhé.
    • 377 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mẹ nào uống chưa cho em review với. Em vừa đặt kem xong, nếu uống thêm cái này liệu Tết có sáng sủa ra tí nào không các mẹ?
    • 86 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

hiệu quả thật hở cả nhà? Em tuyệt vọng với mấy vết nám rồi, đông tây tự chế gì cũng thử rồi mà chưa thấy khỏi, nếu Sakura hiệu quả như vậy chắc em cũng quất về xài thử thôi....khổ với nám ghê ak
    • 78 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em xài được 6 tháng rồi ạ cứ phải gọi là yêu đời phơi phới luôn đó ạ
    • 113 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hóng comt vô để coi cái review như thế nào da mình cũng nám thâm hậu đây
    • 30 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

MÌnh dùng rồi này. Nói chung là như này: trị nám mà cứ hấp tấp đòi dùng cái có hiệu quả liền thì chỉ có nước lột da làm lại thôi cái này có hiệu quả so ra với những phương pháp khác là cũng khá nhanh rồi. Thêm nữa cũng là hàng chất lượng, bôi lên không nhờn rít gì, mùi khá thơm và nám giảm dần đều. Da sáng hơn nữa. Nói chung là chất lượng ổn định và không uổng công bỏ tiền xách dép đi mua đâu
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có ai biết viên uống trị nám HCL xuất xứ từ đâu không? Nghe Sakura chẳng nhẽ là hàng Nhật hở mấy mẹ, nhà mình khoái đồ nhật lắm hí hí
    • 61 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenngocanh131291 Xem bài viết
    Có ai biết viên uống trị nám HCL xuất xứ từ đâu không? Nghe Sakura chẳng nhẽ là hàng Nhật hở mấy mẹ, nhà mình khoái đồ nhật lắm hí hí
    Mình có nghe mấy người bạn nói là Sakura là công ty chuyên về dược mỹ phẩm, chuyên trị các vấn đề về da cho chị em phụ nữ mình. Mà sản phẩm của Nhật thì chất lượng chắc khỏi chê rồi