Viên uống trị nám Sakura HCL White Blossom của Nhật Bản có hiệu quả không cả nhà? HCL là gì vậy cả nhà? 

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.37K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 65 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

tình hình đang rất chi là tình hình cả nhà ạ!
    chẳng là từ khi sinh xong bé Na là mặt em bắt đầu nổi mấy nốt nhỏ đỏ li ti cả nhà ạ. Một thời gian sau thì cứ đậm dần lên ý, thành màu nâu luôn. Các chị hàng xóm cứ bảo em bị nám, nghe xong mà đau lòng giờ không biết xoay xở làm sao hết. lên mạng lùng mấy cách đắp mặt nạ thiên nhiên chữa nám như chanh chẳng hạn, cơ mà bắt nắng còn kinh hơn. Đi đốt laser thì lại sợ. Bữa có bà chị trong cơ quan giới thiệu cho dùng thử kem trị nám Sakura HCL White Blossom của Nhật Bản bảo là hiệu quả lắm cơ mà cũng không biết sao. các mẹ có ai dùng thử rồi chỉ em biết với, cho em xin cái review với cả HCL là gì vậy cả nhà? Các chị cho em xin ý kiến đi ạ
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nám thì phải kiên nhẫn thôi e ơi dùng cái đó rồi, cũng tốt lắm, HCL là thành phần Hythiol, Calcium và L-cysteine đó cưng
    • 19 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đang dùng nè e ơi, thấy cũng ok đó. Da cũng trắng hơn nữa, hôm bữa anh xã khen nhan sắc có phần cải thiện là thấy có động lực dùng tiếp rồi
    • 2,866 Bài viết

• 788 Được cảm ơn

SAKURA HCL WHITE BLOSSOM (Special Formula)

TRỊ TẬN GỐC CÁC VẤN ĐỀ NÁM, SẠM, TÀN NHANG VÀ ĐỐM NÂU

Viên uống trắng da trị nám Sakura HCL được sản xuất theo quy trình khép kín đạt chuẩn GMP Nhật Bản có tác dụng loại bỏ chân nám, tàn nhang và đốm nâu từ sâu bên trong, đánh bật các dấu hiện nám sạm da tiềm ẩn từ bên trong. Giải pháp trị nám, tàn nhang & đốm nâu số 1 hiện nay đến từ Nhật BảnCông dụng chính của viên uống trị nám Sakura HCL White Blossom:

vien-uong-tri-nam-Sakura-HCL-White-Blossom-b
    - Ức chế quá trình tổng hợp melanin, loại bỏ chân nám, điều trị tận gốc nám, sạm, tàn nhang, đốm nâu, làm trắng da từ sâu bên trong. Đặc biệt phụ nữ sau sinh, bị nám do thay đổi nội tiết, hay tác dụng phụ của thuốc ngừa thai, stress lo âu, môi trường, do tuổi tác, dùng mỹ phẩm không đúng cách.- Ngăn ngừa lão hóa, đồng thời tái tạo tế bào tổn thương do sự tàn phá của môi trường, do dung mỹ phẩm tẩy lột, ức chế melamin và chặn những thay đổi về sắc tố;- Kích hoạt các tế bào liên tục vận động để duy trì sự trẻ trung, khỏe mạnh và bảo vệ độ sáng mịn cho làn da, trả lại cho bạn làn da trẻ trung.- Với các dưỡng chất được tăng cường chống oxy hoá cực mạnh, giúp da đánh bật các dấu hiệu lão hoá, phục hồi DNA do tia tử ngoại gây ra.- Hỗ trợ điều trị các vết thâm do mụn, và ngăn ngừa mụn.- Giải độc tố cho da giúp da luôn hồng hào và căng mịn không còn hiện tưởng xỉn màu thô ráp.Thành phần chính viên uống trị nám Sakura HCL White Blossom:

Hithion 750mg,Ascorbic acid 300mg, L-cysteine 240mg, Pyridoxine hydrochloride 6mg, Calcium Pantothenate 24mg, Vitamin E, và 1 số tá dược khác.

• 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình muốn hỏi mua viên uống trị nám Sakura HCL White Blossom ở đâu vậy cả nhà?
    Các mẹ phải xem đánh giá và review mỹ phẩm trước khi mua nhé, rất có ích cho mọi người trong việc chăm sóc, dưỡng và làm đẹp da đấy ^^!
    • 48 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cái này qua bên showroom Trần Quang Khải mà mua nha bạn . Có hình ảnh của em nó đây
    show_room_sakura_tran_quang_khai_quan_1
    • 61 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mẹ nào không ở tphcm hay ở xa cái showroom quá thi có thể lên đây xem đặt hàng mua này
    http://hoaanhdao.vn/vien-uong-tri-nam-sakura-hcl-white-blossom.html
    Được giao hàng tận nhà free luôn đó các mẹ ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi love.baby131291; 06/03/2015 vào lúc 02:42 PM.