Mua viên uống trị nám Sakura HCL White Blossoms ở đâu các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.26K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 86 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em năm nay 36 tuổi vừa sinh cháu thứ 2 được 18 tháng tuổi. Khi có bầu da em cũng bị nám một ít nhưng sau khi sinh khoảng 5 tháng đầu da cháu trắng nhưng vết nám thì vẫn còn mờ nhưng đến khoảng tháng thứ 8 thứ 9 thì da cháu sạm nhiều không những vết cũ khi có thai mà còn lan ra rất nhiều. Nên giờ em định mua viên uống trị nám HCL để điều trị nám tận gốc, nhưng mà không biết mua ở Tp.HCM thì mua ở đâu cho tiện, nhà em ở Quận 2. Mẹ nào biết chỗ nào bán sản phẩm chất lượng thì nói cho em biết với nhá!
    Chai nó nom như thế này nè:
    vien-uong-trang-da-tri-nam-sakura-hcl-white-blossoms3
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 88 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, ở TP. HCM thì mẹ nó mua ở nhiều nơi lắm em thấy sakura có nhiều đại lí phần phối, mà chổ em thường mua mỹ phẩm cũng có nữa. Em thường tới mua tại công ty Hoa Anh Đào tại Lầu 11 Toà nhà Jabes 2 Số 110 CMT8 Phường 7 Quận 3. TP. HCM . Còn mẹ nó muốn mua online thì đặt hàng tại chổ này nè: http://hoaanhdao.vn/thuoc-tri-nam-da.html
    • 61 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Uống viên trị nám rồi dùng kèm các sản phẩm dưỡng da trị nám nữa cho hiệu quả tuyệt cú mèo luôn mẹ nó ơi
    Tốt nhất là nên xài dòng trị nám của sakura luôn cho chuẩn ạ.
    Ah mà em đặt gạch review của chị nhé
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ nó đến mua ở showroom ở 68/25a trần quang khải xem sao ở đó còn có tư vấn soi da miễn phí nữa đó
    • 30 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nghe mọi người nói hcl giúp giảm nám dzữ lắm cũng tính đi mua, mẹ nào xài rồi cho hỏi một hộp hcl như vậy là khoảng bao nhiêu thế?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn