Giá viên uống trị nám sakura HCL White Blossoms bao nhiêu các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau khi sinh con đầu lòng khoảng 1 năm thì da em bị nám, mặc dù bị nhẹ thôi nhưng em cứ cảm thấy sao sao ấy, khó chịu lắm các mẹ, không ưng tí nào, tự nhiên khuôn mặt mỹ miều của mình lại có vết nám. Em không chịu đâu! Em cũng chịu khó tìm hiểu kem trị nám, nhưng mà da em hơi nhạy cảm nên em muốn dùng viên uống trị nám từ bên trong khỏi mắc công thoa chét lên mặt rồi lại bị kích ứng nữa.
    Tuy nhiên có điều quan trọng em vẫn quan tâm đó là về giá cả của viên uống trị nám HCl. Mẹ nào mua rồi cho em cái giá chính xác nha. Để em dành dụm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 80 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mẹ nó lên đây tham khảo "tất tần tật" luôn nè
    http://hoaanhdao.vn/vien-uong-tri-na...e-blossom.html
    Còn vụ lo bị dị ứng thì mẹ nó nên qua bên showroom sakura ở 68/25a trần quang khải, qua đó được nhân viên tư vấn da miễn phí luôn, khỏi lo dị ứng mẹ nó nhé
    • 111 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

giá của nó là 1500k nha bạn, tuy hơi đắt nhưng tốt lắm giúp đẩy lùi các vết nám, tàn nhang, lại còn có tác dụng làm trắng da nứa
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

da của mình trắng lắm thế mà có một lần đi phượt do không bảo vệ kỹ càng thế là mấy vết đồi mồi nám nổi lên rất nhiều thế mà khi sử dụng viên uống trị nám sakura hcl các vết nám đồi mồi này biến mất hết