Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Mầm non

Trường mầm non ở Vũng Tàu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 31K Lượt đọc
  • 199 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• 14 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ktuyen Xem bài viết
    Có trường mầm non năng khiếu Apple Tree mới thành lập ở đường Đinh Tiên Hoàng ko biết ra sao các mẹ nhỉ? ít thông tin về trường này quá!
    mình có 2 con đang học ở HV nhưng dạo này học phí tăng cao làm phải suy nghĩ lại đây!
    Mình cũng đang quan tâm đến tìm trường cho con. Sau khi tham quan khá nhiều trường mình đang quan tâm đến trường mầm non năng khiếu Apple Tree. Các mẹ có ai đang cho con học ở đây không? Chia sẻ với mình với.

• 1,004 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhlinh777 Xem bài viết
    VA thì thấy bạn gì ở trên kia bảo 3 tuổi mới nhận. Chắc là như thế vì c thấy 1 số bé người ngoại quốc ở chung xóm cũng đến 3 tuổi mới đi học ở VA. Học phí 2tr5/tháng, cũng ngang ngửa với Hiển Vinh, Tuổi thơ xanh & Sakura. Vậy cũng chấp nhận đc. Chứ 7tr/tháng như Singapore International School thì chẳng dám cho con vào đâu ^^.

E cai sữa cho con sớm đi. Hoặc để ít hôm khi nào bé đi học ngoan rồi cai cho đỡ shock.
    Em cho con sang học bên TTX rồi chị ạ
    Thấy học cũng ổn cơ mà thấy học phí cao quá nên em đang sót đây ạ
    Tình hình này chắc em tìm đường xin vào Hương Sen để học quá
    Bé nhà chị vẫn học Smartkid à
    Mấy bữa nữa em ghé nhà chị chơi nhé

• 1,004 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeoSua2011 Xem bài viết
    Mình cũng đang quan tâm đến tìm trường cho con. Sau khi tham quan khá nhiều trường mình đang quan tâm đến trường mầm non năng khiếu Apple Tree. Các mẹ có ai đang cho con học ở đây không? Chia sẻ với mình với.
    Ủa trường này mới ạ
    Nếu mà mới thì chắc chưa có mẹ nào cho con đi học

• 241 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Học phí 2tr3 phải k e? Tuy là có cao nhưng so với các trường như thế cũng tạm ổn rồi mà +_+. Chị thích cô Tía, chủ trường TTX vì rất tâm lí trẻ con mặc dù chị rất ít tiếp xúc với cô.
    Hương Sen là trường ở đâu hả e? Chị mới nghe lần đầu. Nhưng mà dù gì thì cũng không nên đổi trường cho con xoành xoạch thế em ạ. Mỗi lần đổi là mỗi lần khó.
    Bé nhà c vẫn học ở SK, bé quen trường, quen bạn, quen cô rồi nên cũng dễ chịu. Mấy hôm nay có vẻ nóng, bé đi học về bị hăm người suốt. Nhưng có lẽ thời tiết thế này thì ở đâu cũng vậy thôi. Hy vọng bé không thức giấc giữa giờ ngủ trưa nữa để khỏi phải mặc bỉm, chứ hăm lắm.
    KHi nào rảnh ghé chị chơi đi, tiện thể mang giúp chị 1 hộp GH 9% với nhé! KHi nào sang nhớ gọi điện chị trước ngộ nhỡ k có nhà
    The problem is not the problem. The problem is your attitude about the problem. Do you understand?
    Vấn đề không phải là vấn đề. Vấn đề là thái độ của bạn với vấn đề đã xảy ra. Bạn có hiểu ý tôi nói?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang định cho bé nhà mình học trường Sen vàng (khu Đại An). Có Mum nào gửi con rồi cho mình xin ý kiến với.

• 1,004 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi duongnguyenvt Xem bài viết
    Mình đang định cho bé nhà mình học trường Sen vàng (khu Đại An). Có Mum nào gửi con rồi cho mình xin ý kiến với.
    Em cho con học 1 tháng rồi nghỉ xin sang bên TTX rồi đây

• 1,004 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeoSua2011 Xem bài viết
    Trường này nhận học sinh từ 18 tháng luôn đó các mẹ

• 49 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi La_nguyen_bach_linh Xem bài viết
    Trường này nhận học sinh từ 18 tháng luôn đó các mẹ
    bữa nào đi tìm hỉu rồi về báo cáo c nhá Bông
    Thanh lý hàng đẹp, new, nguyên tag.....
    http://mgod.webtretho.com/forum/f293.../#post26744089

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em có con học ở Mùa Xuân Xanh đây, đang muốn chuyển trường
    đi học mấy tháng mà thỉnh thoảng về lại bị đi tiêu chảy, vừa đi vừa ói, lại kêu đau bụng
    lớp học thì nóng do trần nhà thấp lại lợp mái tôn
    các lớp khác cũng nghỉ bớt rồi, có lớp chỉ còn lèo tèo vài cháu
    chị nên xem xét kỹ khi cho cháu học trường này.

• 1,004 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenvt Xem bài viết
    em có con học ở Mùa Xuân Xanh đây, đang muốn chuyển trường
    đi học mấy tháng mà thỉnh thoảng về lại bị đi tiêu chảy, vừa đi vừa ói, lại kêu đau bụng
    lớp học thì nóng do trần nhà thấp lại lợp mái tôn
    các lớp khác cũng nghỉ bớt rồi, có lớp chỉ còn lèo tèo vài cháu
    chị nên xem xét kỹ khi cho cháu học trường này.
    Trường Mùa Xuân Xanh ở đối diện siêu thị đúng không ?
    Trường đó nhỏ mà nắng nóng lắm chị ạ
    Em cũng có xem qua một lần nhưng ko dám gởi ở đó