Mầm non

Tr­ường mầm non tư thục ở Hải Phòng - Mẹ nào biết chỉ cho mẹ cháu với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 21K Lượt đọc
  • 63 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 492 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Bé nhà em đc 3 tuổi, rất muốn tìm trường mầm non tư thục ở Hải phòng, chất lượng cao cho cháu. Mẹ nào biết chỉ giúp với ạh.
    Niềm kiêu hãnh của Mẹ là Con yêu tự tin trong cuộc sống
    và làm chủ cuộc đời mình, Con nhé!

ĐT: 097.971.1308- quynhlan1611

1. Có thể bạn muốn xem:
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ muốn gửi con được chăm sóc tốt, hãy đến trường mầm non tư thục Hoa Phượng nhé, tôi cũng gửi con ở đó, giá cũng rẻ, đt: 2247789, gặp cô Vân nhé.

• 85 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Con mình đang học ở trường mầm non Sao sáng, GV rất tốt và nhiệt tình

• 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Các chị ơi, em ở SG sắp phải chuyển ra Hải phòng rồi nên đang tìm trường cho bé 26 tháng ạ, các chị ở HP ơi, biết trường nào chăm bé tốt và kỹ thì chỉ em với ạ, vì con em nó lười ăn lắm, em tìm trường có dạy bé 2 ngôn ngữ: Việt-Anh hay trường quốc tế cũng được ạ.

Và thêm câu hỏi ngòài lề tí ạ: Em chưa bao giờ ra Ha3i phòng hết nên đợt này ra ở chắc cũng lâu nên em muốn hỏi trước đề phòng bé có bệnh mà biết, nếu bé bệnh thì có bệnh viện nào dành cho Nhi khg hay phải lên tận HN ạ? Mong các chị cho em nhiều thông tin càng tốt ạ. Em xin cám ơn trước

• 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Ở gần đường Bùi Thị Xuân có 1 trường quốc tế đấy. Tên thì mình ko biết vì tình cờ gặp chị chủ dịp tết AL vừa rồi ở nhà thầy giáo cũ. Nghe nói những người có điều kiện ở HP đều muốn gửi con ở đây, học phí ~ 200$/tháng mà chỉ nhận 80 cháu thôi. Bạn có thể hỏi 1080 HP chắc thế nào cũng tìm được số đt liên lạc của trường.
    Long

• 235 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có bệnh viện nhi Hải Phòng đấy (ở bên Kiến An). Ngoài ra cũng có nhiều trung tâm y tế nhi cũng được lắm. Bạn yên tâm không phải lo lắng lắm đâu. Có gì cứ hỏi, mọi người sẽ giúp.

• 491 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Cám ơn thông tin của các chị, hôm nay em mới biết được dc chính xác cty của ox em làm là ở phường Anh Dũng, quận Dương Trinh, nghe nói là đi xe máy khoảng 20p là đến Parkson, vậy thì gần đó có trường nào khg ạ, vì sợ đi xa bé dễ bệnh, mà em tính tháng sau ra thì liệu hết lạnh chưa ạ. Còn về bệnh viện thì em thích những bệnh viện lớn lớn chút để yên tâm hơn. Đúng là em lo nhiều quá

• 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, m cũng đang nghiên cứu cho bé đi học mầm non đây (bé được 27 tháng rồi). Nghe các mẹ phản ánh chất lượng giáo dục ở nhà trẻ mà m thấy sợ, băn khoăn không biết gửi bé ở nhà trẻ công hay tư thục. Ở Hải phòng thì không có nhiều lựa chọn như các mẹ ở Hà Nội, TP Hồ chí minh nhỉ. Các mẹ ở Hải Phòng ơi, trường nào các mẹ thấy tốt thì phản ánh cho nhau cùng biết nhé, cả tên và địa chỉ ạ, tiện cho các mẹ khác lựa chọn cho con mình.

• 41 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ Hải Phòng ơi, giúp m với........:Thinking:

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi,có ai biết trường mầm non tư thục hay nhóm trẻ gia đình ở hải phòng ko?cho em xin số điẹn thoại và địa chỉ nhé

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7