Mầm non

Tìm trường mầm non quốc tế tại Hải Phòng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cô bạn em vừa sang Việt Nam làm việc tại Hải Phòng và đang rất khổ sở tìm trường quốc tế cho bé 5 tuổi ở đây, bé nói tiếng Anh. Em cũng không sống ở HP nên không tư vấn được, có mẹ nào ở Hải Phòng hoặc có thông tin gì thì giúp em với, gấp lắm rồi ạ. Cảm ơn rất nhiều...
    Vui cửa vui nhà :rolleyes:

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em biết có trường ABC chị ạ. tiếc là trường KinderWorld của Singapore lại mới đóng cửa. Trường này trên Hà Nội thì tốt quá. Nhưng mình con nhà nghèo chỉ dám mơ ước thôi.

• 500 Bài viết

• 1,258 Được cảm ơn

Chị ơi, em ở Hải Phòng đây. Trường ABC gọi là trường quốc tế nhưng dành cho các bé người Việt, chương trình có chú trọng dạy thêm tiếng Anh chứ còn dạy bé người nước ngoài thì không chắc, học phí 200 USD. Thêm 1 trường nữa giống như vậy là Quốc tế Hữu Nghị, học phí 2 triệu VND

• 126 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trường A C B ở trên đừong Hồ Xuân Hương, trường bé bi ở đường Lê Lợi ( mình không nhớ tên trường lắm )

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào có con hoc trường ABC ở Hải Phòng thì comment mấy câu về trường giúp em với. Em đang định cho cháu đi học trường này mà không biết chất lượng thế nào. Cảm ơn các mẹ.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang định chuyển trường cho bé nhà mình sang trường mầm non quốc tế ABC tại Hải Phòng. Có mẹ nào đang hoặc đã gửi con ở đây thì cho mình ý kiến về chất lượng dạy và chăm sóc các cháu ở trường ABC như thế nào nhé. Học phí và tiền ăn một tháng lên tới 4,5 tr nên mình cũng băn khoăn không biết có được tiền nào của ấy hay kô?. Hiện nay bé nhà mình cũng đã đi học ở trường Hoa Phượng đã hai năm nhưng gần đây có biểu hiện hay quấy khóc, bướng bỉnh, sợ đi học nên mình mới tính đến chuyện chuyển trường cho bé.

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em cũng đang quan tâm tới trường quốc tế cho mầm non ở HP, vì em cũng muốn con học tiểu học ở trường SIS trên HN, các mẹ cho em lời khuyên với, băn khoăn quá

• 193 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Lâu ko thấy mẹ nào vào đề tài này. Mình up trang này lên mong muốn mẹ nào có thông tin về các trường mầm non quốc tế tại HP vào đây chia xẻ. Con lớn của mình học trường công lập, học phí rẻ, các cô ở trường này cũng tốt nhưng bé ko được rèn tính tự lập. Bây giờ 5 tuổi rồi nhưng mọi việc kể cả vệ sinh cá nhân cũng là mẹ làm cho. Học phí của trường quốc tế có cao hơn nhiều, nhưng bù lại các bé được chăm sóc và học tập mọi kỹ năng sống. Mong tin các mẹ
    không ký gì nữa

• 221 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Con mình cũng được gần 2 tuổi, muốn gửi bé đi học mà chưa biết nên cho học trường nào bi giờ, mình cũng qua xem thử mấy trường rồi, nhưng thấy mỗi trường abc là ổn nhất, nhưng đúng là học phí thì cao quá, 5tr/tháng. còn các trường quốc tế khác thì thấy cung bt thôi, ko có j đặc biệt cả, mà chả bít cái hệ thống dạy dỗ ở đấy thế nào nưa, mình lên lớp các cháu thấy cứ làm sao ấy. Mà cho học trường công lập thì bé lại ko tự lập được thì cũng chán thật. hix hix, cho con di hoc khó thật

• 672 Bài viết

• 739 Được cảm ơn

Các mẹ ơi có biết trường nào ở khu vực cầu Lạc Long thì tư vấn cho mình với. Mình thì rất thích ABC rồi nhưng học phí 200USD/tháng thì quá cao :Sad: , trường Hoa Việt & Hữu Nghị thì quá xa nhà mình hic

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4