• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường trung học - TPHCM

Thông tin về Trường THPT Nguyễn Khuyến TpHCM?

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 72.7K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,735 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình có đứa em chuẩn bị vào lớp 10, nó muốn học Trường NK ở gần cầu Thị Nghè vì nghe nói ở đó dạy tốt, đầu ra vào ĐH đa số nhưng chương trình học rất cực, nghiêm khắc, nhưng mình cũng có nghe nói học ở đó và các trường tư thục nói chung rất dễ nhiễm thói xấu do bạn bè rủ rê, có cả ma túy, có người quen cho cả 2 con trai học trường tư thục cả 2 đứa đều nghiện, mình rất lo tuổi nhỏ nó dễ theo bạn bè, lại gần nhau cả ngày nên tụi nó dễ bắt chước nhau. Vì năm nay nó thi công lập không đậu, hiện giờ nó rất ngoan còn rất nghe lời.
    Các bạn có thông tin gì về vấn đề này cho mình biết với, sớm sớm nhé. Thanks.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hoc truong NK cung tot lam do ban dung lo ve nhung van de do minh cung tung hoc o do va bay h cung co ng than hoc o do do ^_^
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà tôi ở gần quận Tân Bình. Cho tôi biết địa chỉ được ko?
    • 401 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Mời các bạn tham khảo chương trình tiếng ANH của trường VIỆT MỸ theo các bạn thấy chương trình như thế nào:http://bontif.webs.com/
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chuyện bị ức hiếp k bạn? Mình định vào học ở nội trú, xa nhà, chẳng may có chuyện... Trường nội trú thì hay có chuyện này nọ xảy ra lắm
    • 393 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

em mình đang học ở NK, với mình đó là 1 lựa chọn "no more choice" vì trường cấp 3 ở nhà còn tệ hơn, em lại thi trượt LHP và PTNK. Tuy nhiên, mình đang rất khổ sở vì sự thay đổi theo chiều hướng xấu của em, em học được rất nhanh tính "khoe mẽ", coi thường thầy cô do nghĩ mình giàu... em học theo xu thế thời đại than rằng "trường là tù". nếu có điều kiện lựa chọn, mình mong em được học ở trường thiếu sinh quân (củ chi). tuy không biết trong ruột thế nào nhưng dẫu sao trong môi trường quân đội chắc em mạnh mẽ và trưởng thành hơn
    • 1,509 Bài viết

• 385 Được cảm ơn

Mình nghĩ nhiễm thói xấu hay k thì cũng phụ thuộc môi trg` & bản thân học sinh thôi. Nếu bản chất đã muốn nổi loạn, học đòi thì học đâu cũng thế. Nói về trg` dân lập nội trú có tiếng thì NK là nhất rồi. Đầu vào hình như cũng rất khó, nghe đâu phải hs khá giỏi, hạnh kiểm tốt mới dc vào. Em của mẹ nào ở trên than trg` là tù thì em nghĩ bình thường thôi mà, hs ngày học sáng chìu ở trg` đã mệt lắm rồi, đằng này học nội trú rất khắc khe, hs thì tính hay than vãn mà :Smiling:
    Như e đã nói, nếu quyết vào dân lập thì NK là sự lựa chọn tốt nhất :Smiling:
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:
    • 119 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

các cơ sở của trường hơi xa nhà mình
    Bàn tay tặng đóa hồng bao giờ cũng còn phảng phất mùi thơm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình có đứa bạn học trường này,nghe nói chất lượng cũng ok lắm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

con mình bị nghiệm game lắm rồi, hè này là vào lớp 7 rồi nên cũng muốn chuyển trường cho bé học tốt hơn, mẹ nào cho con học NK cấp 2 nội trú cho giúp mình thông tin nhé! cám ơn các mẹ trước ạh!
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị ơi, trường Nguyễn Khuyến TPHCM có 4 cơ sở lận, vậy cơ sở nào đào tạo tốt nhất vậy các chị, các chị biết chỉ em với. em nghe nói Trường có 1 cơ sở đào tạo chất lượng cao nhất, còn lại là trung trung và "nhốt" nhưng học sinh siêu quậy k à. em đang phân vân lắm, k biết chọn trường nào cho em trai của em. em cám ơn các chị rất nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn cho mình hỏi là zo trường THPT Nguyễn Khuyến có bị cắt tóc nếu nó hơi dài ko???
    • 52 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình up bài này lên vì mình có 1 bé đang băn khoăn có nên chuyển trường hay không.

Mong nhận những comment thực tế của các bố mẹ đã gửi con học trường tư thục Nguyễn Khuyến Tân Bình hay các em đã học qua nhé .

Chân thành cảm ơn cả nhà:Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe nói trường này là trường tư dạy tốt nhất Tp.HCM
    • 211 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Mẹ nào muốn biết thông tin về trường nguyễn khuyến cử hỏi mình, mình trả lời cho.
    • 211 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Mẹ nào muốn hỏi thông tin về Trường Nguyễn Khuyến mình trả lời cho vì mình làm ở Nguyễn Khuyến.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gà Mẹ 2009 Xem bài viết
    Mình up bài này lên vì mình có 1 bé đang băn khoăn có nên chuyển trường hay không.

Mong nhận những comment thực tế của các bố mẹ đã gửi con học trường tư thục Nguyễn Khuyến Tân Bình hay các em đã học qua nhé .

Chân thành cảm ơn cả nhà:Rose:
    • 107 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Xin loi em type bang ipad nen khong co dau. Mod dung xoa bai cua em nha.
    Chi hongnam06 cho em hoi thong tin ve truong voi a. Em co thang em muon chuyen vao truong hoc nam sau. So dt cua em la 0984859312.
    • 211 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

LỚP MẤY VẬY BAN ? Bạn muốn cho em học cơ sở nào ?
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mom cho mình hỏi thăm tỉ lệ đậu đại học của trường có tốt không ?

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongnam06 Xem bài viết
    Mẹ nào muốn biết thông tin về trường nguyễn khuyến cử hỏi mình, mình trả lời cho.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị hongnam06 có thể cho xin số điện thoại vào địa chỉ nghianv514@gmail.com được không?
    tôi muốn tìm hiểu xin cho cháu học trường NK.
    Cảm ơn chị.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2