• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường tiểu học - TPHCM

Trường quốc tế Việt Úc - Tp.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 74.8K Lượt đọc
  • 146 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Candy tran Xem bài viết
    Đọc hết mấy trang này đúng là không yên tâm cho con học trường quốc tế chút nào, vì chỉ biết tên trường là quốc tế thôi, chứ không biết thực chất là thế nào. Tks for your info.

Đúng là thời buổi thật giả lẫn lộn, khó mà biết đâu đúng đâu sai. Nhưng theo mình nghĩ ko nên vơ đũa cả nắm như vậy. Có trường dở thật, nhưng những trường đã chứng minh tên tuổi của mình nhiều năm nay như ISHCMC, BIS thì đâu có dở. Bạn cứ thử đi hỏi những vị phụ huynh đã từng có con học ở những trường này xem họ trả lời như thế nào nhé! Mong là bạn sẽ lấy lại được niềm tin với trường Quốc tế
    • 1,461 Bài viết

• 725 Được cảm ơn

Nhà mình thì gần với chi nhánh Việt - Úc trên đường An Dương Vương, Q5..có ai biét chất lượng dạy ở chi nhánh này cho mính ít thông tin với. cám ơn nhiều.
    Mimi NoelCầu mong cho 2 con của mẹ luôn khỏe mạnh, bình an
    Thiên thủ thiên nhãn vô ngại đại bi tâm đà ra niNam mô hắc ra đát na đa ra dạ da
    • 183 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babynoel Xem bài viết
    Nhà mình thì gần với chi nhánh Việt - Úc trên đường An Dương Vương, Q5..có ai biét chất lượng dạy ở chi nhánh này cho mính ít thông tin với. cám ơn nhiều.
    9 - 9 Bis AN DƯƠNG VƯƠNG Q.5 là cơ sở Mẩu giáo còn tiểu học thì học bên 254 - 258 Trần Phú Q.5 chất lượng cũng như nhau vì đã được tiêu chuẩn hóa toàn bộ hệ thống
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thật ra trường nào cũng có bé học giỏi học dở. Trường công cũng có bé học dở như các bé mà bạn đang đề cập. Vì các bé học dở nên phụ huynh mới mời bạn kèm cặp. Nếu làm cô giáo chỉ muốn kèm các bé học giỏi thì ặc. ặc..(vấn đề về lương tâm nhà giáo đã bàn trên báo chí rồi...không nhắc lại)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,970 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi hiện giờ Hiệu trưởng trường Việt Úc là ai? Có mẹ nào đã gặp và nói chuyện với Hiệu trưởng thì cho mình xin ít comment với.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiệu trưởng là Thạc sĩ Đinh Thái Long, Mình chưa trực tiếp nói chuyện nhưng qua các buổi tổng kết năm học và qua 5 năm cho con học ở đây mình thấy trường này khá tốt, mỗi tội học phí cao quá.
    • 478 Bài viết

• 7,789 Được cảm ơn

Cho em hỏi sau 1,2 tháng khai giảng các bé 5 tuổi hoặc lớp 1 sẽ học được những gì ở phần ngoại ngữ, TV và toán vậy các mẹ? Các bé đã thuộc được hết bảng chữ cái chưa? Các bé biết đếm đến đâu rồi? Biết làm tính gì chưa? Chia sẻ kinh nghiệm cho em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm trường này. Up để các Mẹ đã có con học cho thêm ý kiến nhé!
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8