• Tuần 1

• Tuần 2

• Tuần 3

• Tuần 4

• Tuần 5

• Tuần 6

• Tuần 7

• Tuần 8

• Tuần 9

• Tuần 10

• Tuần 11

• Tuần 12

• Tuần 13

• Tuần 14

• Tuần 15

• Tuần 16

• Tuần 17

• Tuần 18

• Tuần 19

• Tuần 20

• Tuần 21

• Tuần 22

• Tuần 23

• Tuần 24

• Tuần 25

• Tuần 26

• Tuần 27

• Tuần 28

• Tuần 29

• Tuần 30

• Tuần 31

• Tuần 32

• Tuần 33

• Tuần 34

• Tuần 35

• Tuần 36

• Tuần 37

• Tuần 38

• Tuần 39

• Tuần 40

Trường mầm non - TPHCM

Trường MN tư thục Phù Đổng - phường Đông Hưng Thuận - Q12

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.4K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 726 Bài viết

• 2,511 Được cảm ơn

Mình định năm học tới sẽ cho bé học tại trường này. Có ai gửi con ở đây cho mình xin vài lời nhận xét về trường nhé. Xin cám ơn mọi người :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 56 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Con mình 22 tháng đã học ở đó được gần 3 tháng rồi bạn. Lớp khoảng 10 bé/2cô. Con bạn khi nào vào học và bao nhiêu tháng? Nói chung mình thấy trường cũng được. Con thích đi học. Đi học vui vẻ mà còn có vẻ không muốn về.
    Who's gonna take my place?
    • 726 Bài viết

• 2,511 Được cảm ơn

Mình định khai giảng năm học mới sẽ cho bé vào lớp mầm. Trước đây bé cũng đi học nhưng đau bệnh liên miên, nghỉ ở nhà lại không sao cả. Giờ đến tuổi rồi thì phải đi học nên mình cũng lo. Với cả con mình hay bị bệnh về da ( hăm, sảy, viêm da, dị ứng ...) nên phải tắm rửa ít nhất 2 lần/ ngày, áo ướt mồ hôi là phải thay áo khác ngay. Mà mình thì thấy con chỉ được sạch sẽ khi trả về với mẹ thôi :Sad:. Rồi có trường cho con ăn không đúng thực đơn đã ghi trên bảng hoặc pha sữa không đủ theo công thức ... huhuhu
    Nói chung là lo lắng đủ thứ hết bạn ơi. Mà những thứ đó là "chuyện hậu trường" nên mình mới lập topic này để hỏi thăm các bố mẹ đó.
    Các bố mẹ có con học trường này cùng vào đây chia sẻ nhé !